[Hỏi] Làm thế nào để copy ảnh, phim từ Lumia 900 vào máy tính

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi phamtruonghaui, 16/9/12. Trả lời: 11, Xem: 4175.

1. phamtruonghaui

phamtruonghaui Thành viên

như tiêu đề
    Camera của mình tự dung bị nhiễu, có vạch mờ mờ. khi thoat ra có tếng và trên goc có vệt trắng. Ai bị như mình không

:
  2. phamtruonghaui

up

3. vt2912

vt2912 Moderator

cắm điện thoại vào máy tính kết nối Zune là nó tự động sync cho bạn thôi.

hoangphuc_nguyenphamtruonghaui thích nội dung này.
  4. phamtruonghaui

Camera của mình tự dung bị nhiễu, có vạch mờ mờ. khi thoat ra có tếng và trên goc có vệt trắng. Ai bị như mình không

5. HPtk

HPtk Thành viên

Không biết mấy file đó nằm ở chổ nào trong ổ cứng, chỉ đường dẫn dùm và mình có thể tạo đường dẫn mặc đ5nh cho nó không vậy, thanks

6. Lovegafield

Lovegafield Thành viên

bạn tạo thư ..̣c trong ổ cứng. rồi cắm đt đọi nó hiện zune. rồi vô setting của zune, chọn típ collection nó hiện ra 4 cái movie, postcat, music, ... chọn típ manage. rồi thiết lập đường dẫn bình thường thôi

phampro9xHPtk thích nội dung này.
  7. nothingisay

nothingisay Thành viên

Dùng Zune là nó sẽ đồng bộ tự động mỗi khi kết nối điện thoại với máy tính thôi.

phamtruonghauiHPtk thích nội dung này.
  8. phamtruonghaui

up

9. vnyelsea

vnyelsea Thành viên

C:\Users\[User's Name]\Pictures\From NOKIA Lumia 900

10. lawyer

lawyer Thành viên

Không biết các bạn như thế nào chứ mình đang dung L610 khi sync nó tự tạo một thư mục trong my pictures.

11. kanguru

kanguru Thành viên

Vậy cho mình hỏi làm cách nào để chép các file documents vào lumia 900 vậy các bác. có cách nào setting cho nó có thể nhận ổ cứng trong máy như usb không?

12. uyen_lee

uyen_lee Dự bị

bạn ơi camera của mình thới gian đầu hoạt động rất tốt nhưng gần đây ko bết sao. khi chụp ảnh bằng camera chính ảnh chỉ rõ ở điểm nào mình chạm vào còn xung quanh đều bị mờ mờ ko còn rõ như lúc đầu nữa. có ai bị như mình ko vậy. ( camera phụ ở mặt trc xài rất tốt, độ sắc nét và chi tiết rất rõ nhưng camera 9 lại xảy ra hiện tượng mờ )