Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hội LG Optimus L3 E400.

ngocbao.snv
21/6/2012 3:55Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thấy nhiều người khen lắm cơ mà , mình cũng muốn mua lắm đây, ko biết có tốt hơn Samsung Galaxy Y ko nhỉ , mà giá của chúng gần bằng nhau, thậm chí Galaxy Y 1 số nơi bán đắt hơn ấy nhỉ ?
The a cho e hoi mjh muon chuyen bo nho he thong ra the nho thj lam ntn . bo nho he thog l3 It wa k cai dc nhju game va app nag dc a ak
@henket cái này bạn dùng directory bind nhé. bảo lên blogspot e400 có hết mà
Cho mình hỏi là lúc trước máy mình đã root rồi, nhưng khi up firmware thì máy vẫn còn super user nhưng quyền root thì mất, mình root máy lại một lần nữa nhưng không được. Có bạn nào biết cách khắc phục không????
@capbap Up laj bag kdz roi root
@silver jack Vẫn không được bạn ơi. 😔
@capbap có thể firmware bi lỗi rồi tìm bản khác up , hoặc dùng lại bản cũ
đúng rồi có mấy bản stock bị lỗi.up laj bản 10D rồi update lên 10J bản VN
@silver jack up bản 10D xong up lên bảng 10J thì nó báo lỗi không cho up. 😔
tìm bản rom ở chỗ khác up thử xem
up bản USA ay'
Mjh dag o ban v10i muon up len v10j phai lam ntn vay
vào menu có cái update software.click vào thôi.bật 3G or WF
Dc roi tk pro . ma pro co bit v10m la gi k . pro thu cai do chua
có V10N rồi of T-mobile.khuyen bác dùng cái này hơn.đang dùng rom cook.
Sao may cu bao loi it bo nho trog khi bo nho may com 300mb . bo nho he thong con 14mb . phai lam ntn vay pac
bác cài app nhiều quá.con này chỉ có 157Mb cài app thôi.còn 1GB kia chỉ coi như cái thẻ nhớ trong of máy.bác phân vùng link2SD để cài được nhiều hơn.lên google tìm blogspot L3-e400 có hướng dẫn đấy
Bac oi ! Bac co pm nao ghep nhac cho kon nay k up cho em xjn voi
Con L3 ở nhà cũng bị kén wifi như vậy, Nếu là mạng Wifi nhà bạn thì vào Previously connected trên menu wifi của PC xóa hết id lưu trên đó đi rồi connect lại là ok. Do bị tình trạng này mà hiện tai L3 của mình không làm sao sài ké wifi của Cty được
hok phải L3 kén mạng đâu do mấy bác xài rom bị lỗi ak,lúc trước mình cũng bị mà còn hay bị sập nguồn nữa mới tức,n luk dag nhắn tin mà thèm đập di cho rồi..sao khi up vài rom mới nhất giờ xài oke,máy hok còn bị nóng,bắt wf cũng ỏn lắm ak,hok còn bị tắt nguồn..sũa nhiều lỗi nữa mấy bác ak...mình đag xaid 10j...hjhj
Bac nao co pm ghep nhac k up cho e xjn voi . tk
Bác Quang Tú quảng cáo bản 10j ổn định đó, bạn cài thử xem
Co ai xai internet dien thoai cho pc chua cho e cach ket noi cai . em muon vao internet bang pc qua cap usb dien thoai hoai ma k dc ai giup e voi
Minh chỉ có clip kết nối wifi thôi usb thi làm tương tự chỉ khác mục "usb internet& điểm truy cập wifi" trên đt thì bạn chọn "kết nối usb internet" nhé. Chú ý set TCP/ipv4 và TCP/ ipv6 giống trong clip là ok.Clip ở đây: http://dl.dropbox.com/u/102915656/phatwifibangdt.flv
E có cái topic game cho L3 nè, bác nào mê game thì ghé xem nha 😁;)

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019