[Hỏi] Lumia 900 bị lỗi cảm biến ánh sáng?

trancaotri75
3/8/2012 4:3Phản hồi: 74
Máy mình khi nào thực hiện hay nghe cuộc gọi nào hơi lâu ( khoảng trên 2p ) là khi nhìn vào màn hình là tối thui k trở về màn hinh bt dc! Còn nếu thuc hiện cuộc gọi khoảng vài giay lấy xuống thì bt. Có ai bị giống mình k? Help với... Mới đem máy ra nokia care mà nó nói phải giữ lại máy nên thôi đem về luôn. Muốn lên đây hỏi mọi người nếu bị fw thì tự fix còn lỗi kỹ thuật thì ra care vậy. Mọi người cho y kiến
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thử reset lại đi bác , có khi nào bị carsh app nào trog đt bác không ? Thiwr reset lại là tốt nhất nếu còn bị nửa thì đem lên Nokiacare cho họ bảo hành
bạn hẹn giờ tắt màn hình dưới 2p thì nó tắt phải rùi , ko thì đợi nta ngắt cuộc gọi nó sẽ hiện lên
@duyk18t2 Bác duy mặc định email và hotmail trên máy bác Download new content và download email from là bao nhiêu vậy
@duyk18t2 cho em hỏi ké tí.. bác duy biết chỗ nào mở mạng lu 800 ko a, em có con lu xách tay mà chưa có code để dùng nữa 😔
manual hết , ko xài nhiều nên cần lúc nào thì vô syn thôi
ú ẹ Lu9 mà nó chả 9t , đẽ giao lưu cho phẻ
@duyk18t2 giá gì thảm vậy? hihi
Download email from bác chinh bao nhiêu
email thì chọn any time , có nhiêu mail syn nó load về hết
Mình thấy chỉnh 15' dơn 1 lần thấy đâu có chính xác đâu
thì nó syn mà có email nó mới đẩy về cho bác đc chứ hông có thì đâu thấy gì , tui fb nhìu chỉnh 15p nó push về liên tục mệt quá để manual lun
Hôm qua tối sạc đầy có 1 day 5 hours àh hồi mới mua về là 2 days 5 hours không mà có ảnh hưởng đến thời lượng xài không bác duy
xài hơn 1 ngày là ok rùi để ý cái đó chi 😁
chắc reset thử xem sao rồi.......... cảm ơn mọi người nha!
tui để giao lưu lun cầm 2 con Lu nhìn tỡm vãi 😁 , bữa hôm có cha kia bán 8t8 lun mà chắc mấy a lái xúc rồi
reset chi chài mắc công cài lại
@nguyenan75 thế bác chỉnh bao nhiêu Phút mới load 1 lần mail thế bác
@duyk18t2 sao thế bác duy ạh? Cho mình ý kiến nhé...!
@trancaotri75 ông chỉnh cái thời gian khoá màn hình lên cao hơn là đc chư gì , mà nó thiếu cái phần never rồi , 5 phút là hết 😁
@duyk18t2 khóa màn hình wifi sẽ tự động tắt mở 3G thì không tắt :D mở 3G thì nhận mail bt
hông rõ nữa 😁 , chắc nó vẫn giữ kết nối mà hạn chế , thế nó mới auto syn cho mình đc mấy cái mail đc
Thấy nó có auto syn j đâu phải bật màn hình lên mới thấy thông báo
hình như bên box wp có nói vấn đề này thì phải , ko thì qua đó post 1 bài rùi chờ cao nhân vô giúp đỡ 😁
@duyk18t2 Có link bõ đó không cho với
thì nó đã syn rồi đó nên bác bật lên là nó hiển thị ngay thôi , hay là bác muốn nó giống như nhắn tin sms 😁
có cái search trên góc màn hình đó chơi đi 😁 , code unlock cho Lumia 800 thữ coi , mà hình như là chưa có đâu :D , hỏi bác tuấn anh gì gì đó thử , bác đấy cũng biết nhiều đó
@duyk18t2 em có gõ seach rùi mà ko có. bên winphone có bài hướng dẫn mở khóa sim 710 thui, 800 chưa có nữa, có em nó mà như ko 😔
vậy dùng tạm làm ipod đỡ đi 😁
@duyk18t2 giờ phải vậy thui chứ sao bjo bác...... em vừa hỏi trên Sài Gòn nói mở mạng đc, 300k. xa quá, em ở V Tàu, mà ko bít có chắc 100% ko nữa😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019