[Hỏi] Lumia 900 bị lỗi cảm biến ánh sáng?

Thảo luận trong '[WP] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi trancaotri75, 3/8/12. Trả lời: 74, Xem: 2024.

1. trancaotri75

trancaotri75 Thành viên

Máy mình khi nào thực hiện hay nghe cuộc gọi nào hơi lâu ( khoảng trên 2p ) là khi nhìn vào màn hình là tối thui k trở về màn hinh bt dc! Còn nếu thuc hiện cuộc gọi khoảng vài giay lấy xuống thì bt. Có ai bị giống mình k? Help với... Mới đem máy ra nokia care mà nó nói phải giữ lại máy nên thôi đem về luôn. Muốn lên đây hỏi mọi người nếu bị fw thì tự fix còn lỗi kỹ thuật thì ra care vậy. Mọi người cho y kiến
    :
  2. Alanphung

Alanphung Thành viên

Thử reset lại đi bác , có khi nào bị carsh app nào trog đt bác không ? Thiwr reset lại là tốt nhất nếu còn bị nửa thì đem lên Nokiacare cho họ bảo hành
  3. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

bạn hẹn giờ tắt màn hình dưới 2p thì nó tắt phải rùi , ko thì đợi nta ngắt cuộc gọi nó sẽ hiện lên
    hiepthongculacj thích nội dung này.
  4. Alanphung

Alanphung Thành viên

Bác duy mặc định email và hotmail trên máy bác Download new content và download email from là bao nhiêu vậy
  5. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

manual hết , ko xài nhiều nên cần lúc nào thì vô syn thôi
  6. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

ú ẹ Lu9 mà nó chả 9t , đẽ giao lưu cho phẻ
  7. Alanphung

Alanphung Thành viên

Download email from bác chinh bao nhiêu
  8. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

email thì chọn any time , có nhiêu mail syn nó load về hết
  9. Alanphung

Alanphung Thành viên

Mình thấy chỉnh 15' dơn 1 lần thấy đâu có chính xác đâu
  10. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

thì nó syn mà có email nó mới đẩy về cho bác đc chứ hông có thì đâu thấy gì , tui fb nhìu chỉnh 15p nó push về liên tục mệt quá để manual lun
  11. Alanphung

Alanphung Thành viên

Hôm qua tối sạc đầy có 1 day 5 hours àh hồi mới mua về là 2 days 5 hours không mà có ảnh hưởng đến thời lượng xài không bác duy
  12. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

xài hơn 1 ngày là ok rùi để ý cái đó chi :D
  13. trancaotri75

trancaotri75 Thành viên

giá gì thảm vậy? hihi
  14. trancaotri75

trancaotri75 Thành viên

chắc reset thử xem sao rồi.......... cảm ơn mọi người nha!
  15. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

tui để giao lưu lun cầm 2 con Lu nhìn tỡm vãi :D , bữa hôm có cha kia bán 8t8 lun mà chắc mấy a lái xúc rồi
  16. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

reset chi chài mắc công cài lại
  17. Alanphung

Alanphung Thành viên

Hình như là khoá máy lại rồi là wifi và 3G cũng không hoạt động nửa đúng không ? Mình chỉnh hotmail và email là mỏi 15' load 1 lần nhưng tới 15' không thấy nó load trừ khi mình mở khoá máy thì mới thấy thông báo
  18. duyk18t2

duyk18t2 Thành viên

hông rõ nữa :D , chắc nó vẫn giữ kết nối mà hạn chế , thế nó mới auto syn cho mình đc mấy cái mail đc
  19. culacj

culacj Thành viên

cho em hỏi ké tí.. bác duy biết chỗ nào mở mạng lu 800 ko a, em có con lu xách tay mà chưa có code để dùng nữa :(
  20. Alanphung

Alanphung Thành viên

Thấy nó có auto syn j đâu phải bật màn hình lên mới thấy thông báo