Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hội những người đắp chăn đợi jailbreak cho ipad 3 iOS 5.1

zeclink
2/5/2012 3:23Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ck2010
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dangquochoangh "Cái sắp có tool JB untethered" cũng từ tháng 3 rồi 😆
vô thái dương store đi bác 300k full luôn, bác yêu cầu j thì nói với nó. địa chỉ la nguyễn trãi khúc bồn binh cmt8 nguyễn thị nghĩa, lê văn sĩ, lê hồng phong
Cho đắp chung chăn với...
mình cũng đua đòi vừa mua một ipad 3 32g. Nhưng từ trước giờ mình chưa đụng tới bất kỳ thứ gì của Apple. Nhờ các bạn hướng dẫn hoặc chia sẻ ít kinh nghiệm cho mình với, mình xem trong diễn dàn mà gà quá và không hiểu gì hết. Mong các bạn hướng dẫn, hoặc chỉ dùm mình bài nào dành cho dân gà như miình dễ hiểu nhất ( Cài apps, game, ....) . Chân thành cảm ơn.
DuyPK
ĐẠI BÀNG
12 năm
em xin 1 chỗ cho 2 cô bạch tuyệt nằm chềnh ềnh vẫn trinh nguyên =((
potatokudo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Xin hỏi là nếu có thông tin jailbreak thì xem ở trang nào là nhanh nhất vậy ? Mình ngày nào cũng vào tinhte.vn lướt 1 vòng mất thời gian quá.
Hix chưa bao giờ mà trời nóng lại đắp chăn lâu như vậy.😔
thuytn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Báo cáo anh em tôi cũng có 1 chú The new Ipad 4G 16g hàng USA chờ Jailbreak, đành phải mua ít app bản quyền dùng. Khô g tuỳ biến gì được thêm bất tiện quá
các bác cho e trùm chung chăn chờ ngày mai trời lại sáng với. E có con ipad2
Theo mình cứ list những apps cần, rồi đi cài ngoài Future World khoãng 150-200k/lần sau đó cày game như Infinity Blade hay Asphalt 6 là đủ để chờ đến khi tool ra mắt rùi
E ở Hải Phòng, hôm qua định mua con ipad2 16GB nhưng ra cửa hàng thì chú bán hàng nói là HDH của e nó giống với ipad3 là 5.1 chưa jailbreak được, các bác cho e hỏi có chỗ nào ở Hà Nội còn bán ipad 2 phiên bản 4.3.3 ko?
cho em xin một vé đắp chung chăn. khi nào JB được nhớ hú em tiếng
Cho e tham gia hội đắp chăn với ạh. Đắp mấy hổm nay chờ bác pod2g mòn mỏi. Hic hic
Điểm danh vs em ipad 2 đây ạ, đắp chăn lâu, nóng nảy thật , hôm qua có bác hỏi mua lại, định tiễn, nghĩ lại thôi. Kiên nhẫn thêm tý nữa cùng ae.
leo007
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ipad 2 5.0 cũng nằm đây luôn
Mấy bros cho hỏi. Mình có cài apps bản quyền ngoài Future world cái game Infinity Blade II. Sau này mình muốn mua cái game đó cho riêng acc iTunes của mình thì làm sao để vẫn giữ đc những gì mình đã có trong game. Nói đơn giản là chuyển save của game từ acc của Future world sang acc của mình đấy ạ?????
@steavenle Alo.. Need help???
mali85
ĐẠI BÀNG
12 năm
@steavenle không được đâu bạn ơi.
Đem về sync máy ở nhà thì mất hết, trừ khi bạn có acc itunes của future world thôi, mà chắc họ k bao giờ share đâu.
cho em dang ki 1 new ipad ;)
Cho mình một vé..."Chờ...chờ đến bao giờ....".
Update 11/5/2012: Pod2g đang tiến hành cho iPad 3 chạy JB Untethered 5.1.1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019