Hội những người đắp chăn đợi jailbreak cho ipad 3 iOS 5.1

zeclink
2/5/2012 3:23Phản hồi: 297
297 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích nhất câu nên sữa tiêu đề thành A5-5.1 cho đông vui
Xin ké 1 em New Ipad 4g
me too
Chưa có mà đã 8 trang rồi... nhiều fan mới của New ipad quá!
Mua về đã 5.1, chưa có tg ngâm cứu shsh, các vde liên quan quả táo pad, giờ đã hạ xuống dc 5.0.1 để jb, có nên xuống k các bác? Xuống chắc là ra tiệm thui
@BBQuangbinh chịu khó đọc kỹ và làm theo nha....
http://www.tinhte.vn/threads/1257284/#post-17839186
@phu_nguyen29 Bác này phán tự tin ghê. Máy người ta mới mua là đã 5.1, chưa lưu shsh 5.0.1 thì xuống thế nào hả bác. Nếu bác xuống được thì hướng dẫn giúp em với (ipad 2 os 5.1 chưa có shsh 5.0.1)
@bingboong Mình nói xuống được tất nhiên phải yêu cầu có shsh,nếu k có thì tiệm cũng bó tay,và bạn vui lòng đọc kĩ comment ng khác trước khi nói ng khác "phán".
@tatluu2003 bác cho em xin yahoo được ko bác, em có nhiề điều mún hỏi bác quá 😔
oread
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ và đợi
Tin mới : có khả năng tool sẽ được release tại hội thảo HITB-Hack in the box diễn ra từ 21-25 tới,k có j chắc chắn nhưng lời nói mập mờ của Chronic Dev Team cho chúng ta 1 chút manh mối.
Đấp thêm cục gạch cho em ipad 4g mới mua
Chờ cứ mãi chờ thôi
chăn ấm lắm 😆 iPad 2012 😃
unghoanganh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cho e 1 vé luôn dang dap,ipad 2 fw 5.1 k shsh chi co shsh 5.1, nghe a kia noi ha duoc mung,ai ngo k duoc hic
SPL
TÍCH CỰC
12 năm
Sau hơn 1 tuần ngồi mò net từ con số 0 về iOS và sau bao lần up đủ kiểu vẫn lỗi cuối cùng em đã lên con ipad1 32Gb 3G từ 4.3.3 lên 5.1.1 và cũng semi Jb tạm rồi 😁 Cảm nhận đầu tiên là đẹp hơn, thích nhất có nút Home ảo và đỡ lỗi hơn, mặc dù lỗi văng Safari vẫn xảy ra nhưng ít hơn, và có cái là nhiều game soft không chạy được trên iOS5 😔 Mà sao cái Cydia load các link nhiều cái báo lỗi quá, cài mấy soft không được. Chỉ sợ lúc ra Tool Jb UT mà máy phải Jb lại thì mất hết soft, ngán cài lại quá :((
@SPL
anh dùng opera ý anh , dùng safari em cảm thấy hình như tốn pin hơn , tại vì có lần sài safari + wifi hơn nửa tiếng nó đã xuống 1% trong khi em xài opera phải 1 tiếng mới thấy nó xuống 1% nữa
SPL
TÍCH CỰC
12 năm
@tienxiu Mình xài Opera Mini thấy vào mạng chậm lắm, load mãi không vào trong khi Safari load nhanh lắm. Còn pin thì không biết máy mình có phải là bắt đầu chai không chứ thấy cũng xuống nhanh kha khá, ngồi một lúc đã thấy xuống vài % nhưng nói chung vẫn 7-8 tiếng đọc sách, lướt web được.
@tienxiu hic,bác xài kiểu j mà xài safari liên tục nửa tiếng mà chỉ tụt 1% hay z?
cho đăng ký một xuất luôn , hiện tại chỉ dùng để đọc ebook + lướt web chưa nghịch được gì
ltk201067
TÍCH CỰC
12 năm
Hôm nay là 19/5 rôi chò thôi...???
Vẫn chưa thấy 😔
Khong biet co khong buon qua
Bác nào giải thích cho em ipad 3 có 3 loại là wifi , CDMA với 4G là sao . Em không hiểu ipad 3 CDMA là gì . Em cũng chui vô chăn cùng các bác đợi JB lun !!!!
@jimbaland2601 CDMA là ko có khe sim, GSM là có khe sim.
chắc chắn sẽ có tool thôi không thì New Ipad bán cho ai???chờ thêm mấy ngày nữa.
Add
Add sim chết vô máy lun hã bác
@jimbaland2601 Ipad 3 thì GSM hay CDMA đều có khe sim như nhau,cứ thoải mái mua về mà xài,k cần quan tâm là GSM hay CDMA.
tangcuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
minh cung moi lay em ipad new, xin gia nhap cung cho jailbreak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019