Hội những người mua xe AIrblade 2013 với giá niêm yết

tuananh207
27/12/2012 6:45Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Head ở mình (daklak) nó hét 45,5 cho bản CCDB. Vãi, hết mún mua

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
@nguyenhuucuong1974 head nào z bác? ( e cũng ở DL)
@tí trung Ea H'leo đó.

Remi999
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy bạn ráng đợi đi, nó sẽ xuống giá thôi vì :
Thứ nhất xe này ko phải phiên bản toàn cầu, chỉ do kỹ sư honda vn nghiên cứu chế tạo ra nên ko hot như đời 2007, 2009 có thailand sx chung.
Thứ 2 honda vn xsc định ab 2013 là xe chủ lực ở thị trường vn nên áp lực doanh số đối với mẫu này rất lớn đối với head, lơ là bán chậm là mất điểm với honda ngay.
Thứ 3 là vì xe này là xe chủ lực nên honda vn sẽ đẩy mạnh lắp ráp và thời gian tới số xe ra thị trường là cực lớn. Áp lực doanh số sẽ càng đè nặng lên head, giảm giá chạy doanh số là đương nhiên.
Ps : đợi chờ là hạnh phúc! 4 triệu đó các bạn đủ để đóng phí bảo trì đường bộ vài trăm năm, vì cứ gửi ngân hàng 1 năm đẻ ra ít nhất 300. Đóng được ít nhất 3 xe.
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
sài gòn có head nào bán gần sát giá đề xuất nhất ko mấy bro
mịa ở đà nẵng ... head 18 Hoàng Hoa Thám mình mua bản cao cấp đặc biệt giá 41triệu 500 chưa giấy tờ... qua tiến thu đà nẵng hô 45 triệu 500 bao giấy tờ .... tính ra tui mua cũng lời
Tại sao cứ phải là honda nhỉ?

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
violetdylan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái đó là do ý thích của từng người, mình không nên bàn ở đây. Nhưng hãy là người dùng thông thái, không để bọn head làm giá.

tam48c
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá ở thái bình mỗi phiên bản bị nâng lên 3triệu, nhất định ko mua, chờ nó sát giá thì mua
violetdylan
ĐẠI BÀNG
11 năm

Mình ưng con này, nhưng phải chờ giá ;)
Thông báo với các bạn tinhte:
Mình có bạn là chủ head (3head) nói với ad là từ từ lấy xe (vì ad tính mua). Đợi 10 ngày, nữa tháng nữa. Vì đang sos.
Các bạn cùng mình cố gắn chờ sát giá nhé!

kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
sài gòn chưa ai mua em này hết hả ta 😕
buonmathuoc
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kenbi0909 uhm, thấy Sài gòn im lặng ghê :|
Mình ủng hộ bác bây giờ đem 40t đi gởi ngân hàng khi nào xe về đúng giá thì rút tiền ra mua còn lời thêm một ít nửa !
sáng nay mình mới mua cho thằng em 1 chiếc phiên bản tiêu chuẩn. Một vấn đề tế nhị , nên bọn head nó bán cho mình với giá đề xuất tức là 37,9tr (cái mặt tụi nó méo xẹo mà cũng cố cười bắt tay) lấy hồ sơ, tờ khai hải quan... hết tết tây đi nộp thuế và làm biển. (thuế ở huyện là 2% = 800k + phí làm biển số 50k ). vậy cũng được.
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vuquocanatd7 mua ở đây vậy bro, làm sao mua đc giá tốt thể chỉ mình với )) ,pm qua yh cũng đc : kenbi090 😃
@kenbi0909 vì 1 lý do hơi tế nhị một chút thôi bạn à.
@vuquocanatd7 bác ơi. mua o đâu chỉ em với
mp yahoo: andyxuandiep
cảm ơn!!!
ủng hộ hai tay hai chân !
Muon chon mot chiec mau den cam pb thuong ma binh duong khong co hang , ra head bao 41 ,42,43 .
Phai doi cho vay , hy vong tuan sau mua duoc gia goc !!!! Tam di xe bus vay
teocpu
ĐẠI BÀNG
11 năm
tiếp tục đợi thôi ,trước tết ta đúng giá gốc là quất thôi .
sáng nay mới ra head ở nha trang hỏi giá 47 cho bản cao cấp nhất😁
đôi cao tôi đi mua nouvo sx ghét mấy thằng đại lý mình quá
Mình củng đang thích xe này, bảo đảm khi xe này bán, ab doi 2012 sẻ giảm cho mà xem. Thích thì thích thật nhưng nhất quyết chờ đúng giá niêm yết mới mua, ko ngu gì mà cứ có tiền rồi phung phí jhuw vạy. Tự nhiên một cái xe có giá bán là 40tr mà tăng lên lận 4tr nữa để bán mà n người vẩn mua, mà nếu mua tăng củng dc nhưng bắt buộc nó ghi hóa đơn vat phải ghi đúng giá bán thực xem nó có ghi không. 100% chờ đúng giá niem yết mới mua đây không ngu, để tiền đó làm từ thiện
tam48c
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hôm nay mình mới mua 1 em xong, cảm giác đi thích lắm, ko kêu gào như ab 2011, tăng tốc tốt, và đặc biệt là giá, mình ở thái bình, giá toàn bị đội lên 3,4 triêụ, nhưng khi sang thu thuỷ ở bên nam định, giá lần lượt cho 3 phiên bản là 40, 41, 42 triệu và kèm 1 phần quà km nữa( giá khoảng 800k), như vậy thì giá ko bị đội cao lắm đâu sdt cửa hàng đó này 03503818375, nên các bác nào muốn mua xe thì cứ yên tâm, GIÁ XE KO BỊ ĐỘI LÊN NHIỀU ĐÂU, CỨ THAM KHẢO KỸ RỒI HÃY QUYẾT ĐỊNH

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019