Hội những người mua xe AIrblade 2013 với giá niêm yết

tuananh207
27/12/2012 6:45Phản hồi: 609
609 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khi nào bằng giá niêm yết thì mua tiền gửi ngân hàng 😃
các bạn nên nhớ là giá đề xuất là giá của hãng đưa ra, chỉ gồm VAT thôi, chưa bao gồm trước bạ (5%) và phí đăng ký biển số ( Công An thu) nha. cộng thêm 2 khoảng đó rồi hãy so sánh nha. nếu cộng thêm 2 khoảng đó nữa mà giá lần lược là 41,42,43 thì cũng có thể chấp nhận được.
@vuquocanatd7 Nếu được như giá này thì chẳng ai nói làm gì ? Đa số giá này là giá chưa có giấy tờ . Nên anh em mới bức xúc ...vì head làm giá thôi !
@sangnguyen1979 bon Head Hon Da là chúa làm giá mà, tết nay cho nó ôm xe ăn tết luôn. tiết là dân VN mình không thể là người tiêu dùng thông thái được. làm sao để khách hàng phải là thượng đế chứ ? đằng này Head là ông trời, thật ngược đời.
huyenblade
ĐẠI BÀNG
11 năm
@vuquocanatd7 Không hiểu bạn nghĩ gì mà nói thế? Nếu cộng hai khoản ấy mà giá như vậy thì tôi chắc chắn là không có nhóm hội này đâu. Thấy bạn bảo lý do tế nhị đc mua đúng giá niêm yết vậy mà lại có ý nghĩ này... "Nờ an nan hỏi Nản"!
135798642
ĐẠI BÀNG
11 năm
giá chỗ mình là 45 cho ccdb, vãi nâng giá 😁
Tẩy chay bọn head của Honda đi
Tom lai neu nhu moi nguoi co gang nhin them ti thoi gian hon mot tuan , chang ai them mua , thi phai can bang gia lai tam .40,41,42 chua giay to xem nhu doi ben cung co loi,
Vi nao ghien van ghe Head xem choi , va kg quen noi rang bat hop ly ,
Chuc ca nha ngu ngon dung nghi toi no nhieu nua ! Rieng toi noi la lam .
cho minh` ban' 45 chai cho ban? CCDB. so head qua' roi
QUA TET AM LICH MUA CHO LANH ANH EM OI
Mình cũng đang định cưới 1 em , nhưng để qua tết AL mua, đến khi đó có bị đội giá thì cùng lắm cũng chỉ 500-1tr là cùng, có thể chấp nhận được.
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
sài gòn có xe rồi, ai bít ở đâu có giá tốt ko
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
hỏi vài chổ ở sài gòn toàn 47t2 cho bản ccdb , buồn 😔
sài gòn giá cắt cổ lun.sáng nay ra head sơn minh nó hét pb tiêu chuẩn 45t.thế là quay đầu về lun 😔(
6511.mp
ĐẠI BÀNG
11 năm
em nghĩ là bác chủ hoặc bác nào có thời gian nhiều nên làm 1 cái hội ở trên fb. mạng xã hội thì tuyên truyền nhanh hớn đấy 😁
đi lượn mấy HEAD chưa thấy màu Cam-Đen nên cứ chờ thôi. không vội 😆
đồng nai có chưa nhỉ
6511.mp
ĐẠI BÀNG
11 năm
https://www.facebook.com/pages/Hội-những-người-mua-xe-Airblade-125cc-với-giá-niêm-yết/571894532824233?ref=ts&fref=ts
Hội những người mua xe Airblade 125cc với giá niêm yết

like để chung tay chống làm giá nào

like đi các bác. em vừa tạo xong. bác nào có nhiều thời gian thì em đưa nick cho làm add 😁
@6511.mp hô hô em cũng đang định lập thì bác lập . cho em làm ad với ngoài thời gian học cũng nhiều thời gian ngồi chơi hehe . lát nữa sẽ có ít nhất vài chục like cho bác :D
@6511.mp Thank admin!
Ý tưởng hay, trùng với ý tưởng của mình. Hãy mở rộng phạm vi hoạt động của hội như: tư vấn mua xe theo khu vực, chọn head,...

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
@6511.mp ung hộ .!!!!!!!!!!!!!1 mọi người giới thiệu moi nguơi like ung hộ nhiu vào nhé
em thi cung mua roi nhung van ung ho cac bac
Các bác gọi cho Head hỏi giá liên tục, để nó nhập hàng cho nhiều, kẹt vốn nó xã hàng tha hồ mua rẻ !

Bọn Honda dồn hết tinh lực cho con AB này rồi, năng lực SX có thừa , vì AB chỉ có ở VN, danh cho TT VN, SL linh kiện plan nó rất lớn mà không thể chia sẽ nơi nào khác

Như Su chơi khôn, mang hàng chổ khác về ráp, nếu thị trường ăn thì làm tiếp
@kb75 chuẩn lắm !
sưcgiowis thiệu kéo anh em vào hội FB nhiều đi anh em
các bác hãy đoàn kết nhau nhiệt tình, hãy kìm chế nỗi thèm khát sở hữu xe. Tất cả chúng ta phải quyết ko mua xe khi giá chưa về đúng với giá niêm yết. Tất cả cùng đồng lòng như vậy thì bọn Head có bán cho ma, xe ở xưởng sx ra vẫn đẩy cho chúng nó, chúng nó ko có người mua bị áp lực từ nhà máy từ người tiêu dùng thì chúng nó sẽ tự hạ giá, ko hạ giá thì chúng nó coi như *tự sát*. Khi đó ae ta mới xúc xe về. Mình cũng sẽ đợi và quyết ko mua khi giá còn bị đẩy như này.
kenbi0909
ĐẠI BÀNG
11 năm
like, cho tui nó ôm hàng ăn tết luôn đi 😁
6511.mp
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác nào dùng fb thì like và share đi nhé 😁 bác nào có thông tin về giá cả thì cứ update vào page :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019