Hội những người sử dụng ASUS K5 Series 2012

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua Máy tính' bắt đầu bởi traem, 13/8/12. Trả lời: 1704, Xem: 66242.

1. laptop.hangchinhhieu

laptop.hangchinhhieu Thành viên

có mắc mưa ko mấy bác :D, chúc các bạn vui với em nó nha.

Razo303 thích nội dung này.
  2. Razo303

Razo303 Thành viên

cũng may là về tới nhà kịp ko thì toi rồi..

laptop.hangchinhhieu thích nội dung này.
  3. phongnguyen190891

phongnguyen190891 Thành viên

em về gần tới nhà thì trời mưa, hên là em có thủ sẵn áo mưa. còn túi chống sốc loại khác ko anh, cái anh tặng bọn em cũng 15" mà ko vừa

4. Razo303

Razo303 Thành viên

ko vừa hả anh chưa dùng nữa..

5. phongnguyen190891

kêu anh kì quá, em nhỏ tuổi hơn mà, cái lap dell thằng bạn em bỏ cũng ko vừa chắc cái dạng nó thế.

6. laptop.hangchinhhieu

laptop.hangchinhhieu Thành viên

nhét vào k đc luôn à, hay kéo khóa lại k đc, kì nhỉ, bữa h bán túi 15.6inch đâu ai nói gì đâu ta, riêng sony vaio thì k đc vì nó to hơn nhiều

7. Razo303

Razo303 Thành viên

quên dáu phẩy thôi mà......chưa thử vì đang ở trên lớp

8. nguyen trung hau

nguyen trung hau Thành viên

làm một bài test cho ace coi thử đi bạn,mình cũng định mua em nó.:D

9. Quasar123

Quasar123 Thành viên

bỏ phiếu 2 tay cho ý kiến này luôn.

10. laptopnew2201

laptopnew2201 Thành viên

laptopnew.vn đã có sẵn trong kho, giá tốt và khuyến mãi nhiều. Rãnh thì qua bên mình xem và trải nghiệm nhé

11. tuanduongth1

tuanduongth1 Thành viên

hehe, vậy là box này xom tụ lại rùi :D

12. phongnguyen190891

hihi. bỏ vào thì lọt nhưng kéo khóa lại ko vừa

13. phongnguyen190891

đây là con laptop đâu tiên của mình nên khá là gà, chưa biết phải test thế nào đây.

14. linhdong003

linhdong003 Thành viên

thấy a e bàn tán con này quá nên hwa cũng đi mua ..sr hangchinhhieu.vn nhaz ..e còn nhỏ mới đậu dh thôi ,mẹ thì ko cho mua ở cửa hàng lạ =.= ..nói thế nào cũng ko được ,đành để a zai chở lên mua ở laptopnew.vn =.= ...chăm sóc khách khá tốt ,chỉ có cái : sáng sớm tới thì chưa có hàng ,ngồi đợi nản quá nên hẹn chiều qua lấy .đặt cọc trước 500k ..:D ..cài máy hết lun ..rồi tầm 3h30 cùng thèn a đi thì xui cái trời mưa ..tới nơi chưa kịp test hết ..lại lo chạy về ..lúc về thi xem lại ..ko co tem của cty laptopnew.vn =.= ....của a mình thì có ...test thì lúc mở máy nghe 1 2 tiếng lách cách ở ổ đĩa dvd .=.=...thấy cũng hơi lo mà tại kẹt time với lại mún test xem 1 tuần nó có sao ko ..chứ nếu kêu 1 2 tiếng có sao ko taz =.=

15. phongnguyen190891

máy mình cũng bị kêu như thế, có ai bị không

16. babarian288

babarian288 Thành viên

sao con của mình không kết nối được wifi vậy mấy bác chỉ hiện dấu chấm than,mới vác bên thiên thiên tân sáng hôm qua,cùng vào với mình thấy có rất nhiều bạn đang cài con K55VM này,không biết có ai bị giống mình không hay chỉ mình mình thôi

17. Razo303

Razo303 Thành viên

của anh cũng bị như thế ko kéo khoá được
    và cái nữa y chang vậy mở máy lên là nge chắc ko sao đâu.

18. Razo303

Razo303 Thành viên

lum hết bao nhiêu thế? báo giá để anh em biết chỗ nào rẻ còn mua...

19. phongnguyen190891

cái ổ dvd kêu dữ wa, cài cái driver mà rung cả cái máy,cảm thấy lo lắng rồi.

20. linhdong003

linhdong003 Thành viên

ak ...của mình hết 14 triệu 890 ..:D ...bạn cứ nói là sv trường nào thì người ta sẽ giảm giá 300k :D ..ủa zị là ai cũng bị lỗi này hết sao taz ..:D ..nghe tiếng lách cách khi mở máy :D