Hội những người sử dụng ASUS K5 Series 2012

traem
13/8/2012 8:15Phản hồi: 1.702
1.702 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nay thým zell k làm sale nữa ah
@anhgien. Ờm gác kiếm buông tay rồi😁
@power_zell z bác có đủ money xúc e đó chưa mà rủa tay gác kiếm sớm vậy
@anhgien. Tàm tạm rồi thým😁
pác nèo chỉ tớ cài đặt màn hình chờ đi, cứ 1p là nó trình diễn cái k5 quài 😕
chỉ tớ cài 10p hay 20p đi ợ :rolleyes:

Sent from my Dell Streak
@ivan_n8 click chuột phải trên desktop,chọn personalize, rồi bấm vào Screan saver rồi tùy chọn theo ý thick
@phongnguyen190891 èo cám ơn e nhìu 😁
vậy mà mò trong control panel 😕

Sent from my Dell Streak
trời ơi... gt360 mà gta IV lag quá trời, khó hiểu ghê
@phongnguyen190891 ủa,nge mí bác kia nói chơi bf3 med mượt mà bác.
@anhgien. bởi vây mới có 3 từ khó hiểu ghê
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
@phongnguyen190891 p chỉnh qua chế độ chơi game thử chứ mà để chế độ tiết kiệm thì máy chạy card on ko à.
E k có kinh nghiệm xài máy này, ai có cách help bác này cái nào
các bác giải thích giùm em sao con laptop em chơi gta iv ko nổi các bác ơi, mặc dù chỉnh low rồi. có phải tùy chỉnh card gì không ạ, em zô cái NVIDIA control panel chỉnh tùm lum rồi mà chẳng xi nhê gì ráo. dùng driver easy search thì thấy thiếu quá trời driver (thiếu cả cái gt 360m) trong khi em cài full driver trong đĩa rồi.
@phongnguyen190891 cái đó đa phần là update driver thôi ... vẫn nói bạn cài đặt dùng vga là auto ... đồng thời nếu đc thì bạn tắt các phần mềm anti virus thử xem rồi vào lại nhé , chơi game để chế độ high performance ... chút ý kiến .
chàj ơi, k biết xoá nhầm cái gì mà mất đa điễm ròi, phải làm sao bây giờ 😔
@ivan_n8 cài lại driver nha thím trẻ ... đề nghị hem vọc cái ok xóa tất cả nhé =))
mất buổi chiều cuối cùng cũng đem được em k55vm từ laptopnew
hi vọng sẽ không trục trặc gì 😆
trước đó cái bitdefender nó hỏi " e có thể xoá những cái này k ạ"
tớ yes tất 😔
@ivan_n8 ôi,a bá đạo quá đê.=))
@anhgien. Ông bác này cho em xin cái YM em gửi bom thư cho bác cái nào😁
chuyên gia gỡ bom đâu hết ròi, vào chỉ giúp ta với...k là ta.........chờ o_O
Cho nhập hội phát !!!
Mình mới lấy e K55a sx024 ^^
Ai có ứng dụng gì hay share nhé .
bạn chọn chuột phải vo icon rui run as invidia là ok,còn bt là nó chay card on bor n,mà mình chơi onbo vẩn bt chứ đâu có bị j đâu,chừng nào chỉnh qua invidia thì trải nghiệm hấp dẩn hơn chút
@phoenix2808 chuẩn Mem
2 ngày nghiên cứu topic này và quyết định sẽ mua 1 em Asus K55 VM i5 .. các bạn ở hn cho mình hỏi là mua ở đâu chất lượng vậy.... thứ 2 mình qua xúc lun ! thank các bạn.!
thái vinh computer 😁
mình cũng mới xúc 1 em k55vm ở laptopnew xong, hi vọng là không gặp phải vấn đề gì để phải đi đổi hay bảo hành asus
langiao
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đang tính chạy qua Xuân Ân xúc 1 chiếc K55VM-sx167 nhưng gọi Hotline: 0906.0905.94 thì nghe số máy quý khách vừa gọi đang tạm khóa....hix, không biết hôm nay chủ nhật bên đó có làm việc ko?
Thanks
langiao
ĐẠI BÀNG
12 năm
@laptopnew.com.vn Cám ơn các bạn, mình mua được rồi. Đây là lần đầu tiên mình mua máy tính ở Xuân Ân, thấy các anh chị ở đó làm việc rất chu đáo và chuyên nghiệp.
@langiao Nhiều khi khách đông quá có thể có chút sai sót ... Mong bạn bỏ qua . :d cúm un bợn đỡ ủn hộ bên mình ^^
@phanhaugiang ong ơi...lại lím mật đi... =))

Sent from my Dell Streak
@ivan_n8 sao nào ... cẩn thận vào au ta cho ăn hành nhé :mad:
Cho mình hỏi nha, m chỉ có 13tr thôi, mình chỉ lướt web, xem fim, nghe nhạc, mấy cái ứng dụng văn phòng, và autocad, photoshop thôi, vậy mình mua máy nào được vậy bạn ( có nên mua ultrabook s46 k) ? hay mua máy nào. mình còn gà mờ vi tính lắm.
@duongtai88 Ùm sài cũng đc nhưng sẽ ko mượt lắm bạn à. Tốt nhất kiếm em vga rời để làm việc đc tốt hơn nhá bạn. Còn wed, với văn phòng thì vô tư với em S46 này😁
Cho mình hỏi cái máy asus K55VD - SX183 dùng ngon không bác. Sao mình thấy ai cũng khen asus dùng tốt vậy. nên mình cũng theo asus luôn. chắc mua con này, bạn coi dùm mình có ngon không.
@phanhaugiang Nếu ngang ngang giá thành vậy thôj để mình mua s46 dùng bn thấy cấu hình của nó như thế nào. còn thiết kế thì nó la ultrabook nên thấy cũng nhẹ.
@duongtai88 ờm ... em nó thì khỏi bàn ... đang lên kế hoạch đợi em nó về rồi xúc lun đây :p
@phanhaugiang hình như bên TTT đã có hàng rồi đó. mình ở bình duơng, giờ phải chạy xuống sg mua, mà chưa biết mua chỗ nào, bn biết chỉ mình luôn nha. m k rành về đg sg.
@duongtai88 mình làm bên laptopnew mà bạn 😁 ... bên khác thì làm sao mình biết đc . cứ call trc xem sao :p . Không đc thì qua bên mình hóng hàng ngon :D
các bác cho em hỏi con k55 167 này màn hình 16:9 hả?
màn hình laptop bây h toàn là 16:9 ko à
@anhgien. ờm! 16.9 chuẩn mà bé 😁
@ivan_n8 sáng nay ở nhà chơi với vợ ak =))
trời ta chư có bồ, hàng nguyên tem, chưa có dập thùng mà mi nói vậy mấy e gơ trong này thấy né ta rồi sao :mad: chơi với dế =))
@ivan_n8 Em tia đc mấy em gơ trong tinhtế này xinh lắm. Bac mún làm quen hem😁
@power_zell đâu đâu o_O mún mún :rolleyes:
do màn hình dell N4010 ínpiron màn hình 14 mà sao e thấy nó dài theo chiều ngang quá, thấy lap của a kia trong phòng 14inch mà nhìn có vẻ cân đối hơn
@anhgien. Bác này h qua dòng ins à😕
@power_zell sax, không phải.
do e thấy cũng 14inch mà sao con dell đó màn hình nó dài theo bề ngang quá nhìn không thích nên mới hỏi thử em k55 nhà mềnh ra sao thôi ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019