hỏi phông chữ bytafont ... các bác giúp em cái

tung19696
8/7/2012 2:36Phản hồi: 104
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác ơi cho em hỏi ifunbox với ifile công dụng và cách sử dụng giống nhau đúng ko ạ? chỉ là 1 cái là dùng cho máy tính còn 1 cái là dùng trực tiếp trên ip thui nhỉ 😁 e vừa mới mầy mò vào đây nên còn nhiều cái ko biết, mong các pro chỉ bảo em thêm ạ :D
Nhân tiện vừa tí toáy sửa lại cái RixLoveFool Font xong

Kính mời 2 bác vào đây chém tiếp ạ 😃

http://www.tinhte.vn/threads/1451427/
bỏ ios rồi thým ạ.thým đừng post nữa
font trong note binh thuong thoi.ngon ngu tiexg anh the kia thi...
@orekasep lai la spring board.chup trog safari di.trong setting di.hajz
@kaitoukid93 1. Safari sử dụng những font chữ theo từng website quy định, thông thường sẽ là Arial, Tahoma hoặc Verdana ! Rất ít site sử dụng font chữ Helvetica do đó để DEMO screenshot cho safari là không cần thiết !

2. Hình ảnh setting đây:
longhjheha
ĐẠI BÀNG
12 năm
@orekasep bạn đã fix được lỗi keyboard chưa
Bác nào thích sử dụng ngôn ngữ tiếng việt cũng ok thôi mà!
sao mình giải nén và đưa vào máy rồi mà trong byta font ko có nhỉ.mình dùng byta bản 1.3.3
kcacnguyen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có ai biết font chữ nào tương thích vs Tiếng Việt ko? Mình tải 1 số font toàn bị lỗi 1 số chữ thôi!!
longhjheha
ĐẠI BÀNG
12 năm
đừng bắt bẻ nhau thế bạn ko thích thì thôi
helpppp
bắt đầu khó chịu với thằng kid93 rồi đấy 😆 làm thì đéo làm nhưng thích vào to mồm bắt lỗi ...
orekasep ... bác cho e hỏi là sau khi backup đống font mặc định vào pc rồi, thì mình xóa đi trong iP và cóp đè font Rixlove của bác vào trong đấy hay là vẫn để nguyên? vì e cài vào xong cũng ngon lành đc 1 vài tiếng nhưng sau máy toàn bị restart lại liên tùng tục thôi ... 😃) thanks bác anw!
@Chaz Sau khi SAO LƯU rồi bác chỉ cần copy đè vào đường dẫn như em là ok.
có bác nào biết đây là font chữ nào đây k vậy
Little Icons NC.png
co` tải
có thể tải thằng từ Cydia k các bác em k bik bik sài funbox * dốt nặng* please help me thích cái font này quá mà mò k ra đc
CÓ BÁC NÀO BIẾT FONT NÀY FONT GÌ KHÔNG
font này vào fb phần ib là chữ ??????? hết. giúp m vs
Lil.Tee
ĐẠI BÀNG
11 năm
iTeen bác có online không dạy em cách làm font hệ thống cho ios với
cho em hỏi cái tên font đi anh ơi.tại em vô cydia tải trực tiếp luôn
mấy bác ơi em không rành ifunbox nên thấy cách down truc tiếp trên cydia trog phần secsion-font-rixlovefood font.mà sao e cài đặt toàn bị ghi là http:/1.1/404 not found. roi phải bấm re.. cydia.nói chung là em down font nào về cũng bị lỗi như trên. có lúc thì nó lại ghi là ( can't locate package
the package com.ipr.ios4rixlovefoodfont can not be found in your current sources. i might recommend installing more sources.
this issue may aiso be caused by a number of other factors. the most common one is that your package catalog is out of date.to manually refresh,click the Refresh button on the changes tab. the package may simply no longer exist. it is also possible you are useing an old fimware version users should attempt to remain reasonably up to date with appia's fimware releases)
longhjheha
ĐẠI BÀNG
11 năm
system/library/font/cache
@longhjheha B ở vtri ha?
@longhjheha Sao viết tin nhắn lại ko đc nhỉ...vẫn bị b ah
longhjheha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhhieu097x vâng :| mình vẫn dùng được mà
hay bạn đổi sang font khác đi có nhiều font đẹp hơn đấy 😁
@longhjheha Bạn thử cho mình tên font đi.mà m viết ở tinh tế thì đc này.nhưng viết tin nhắn thì bị lỗi...là sao?mà vtri bạn ở chỗ nào?
longhjheha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhhieu097x font cartoon, chinacat, choco, qaric sans, heaven, ...đều được mod hết full tiếng việt
bạn ơi bạn ở đâu thế? có ở hcm không vậy? giao lưu cafe anh em học hỏi được không vậy.mình gà mấy vụ này lắm
không có ai ở hcm ạ?ai chỉ em cài những phần mềm hay hay cho ip giống như font chữ này kia đi. chứ mang ra tiệm nó chẳng chịu làm.huhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019