Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hội] Suzuki Axelo dzô dzô ^0^

Rollkenken
13/1/2013 5:12Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

batuocken
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình muốn độ thấp cái dè trước bằng dè ex mà không biết có phải độ gì nhiều không,gắn dè ex 2010 hay 1011 hợp lý hơn,chi phí bao nhiêu và ở sài gòn thì có chỗ nào làm mấy cái này không,cũng muốn thay bộ tay côn thắng mà không biết máy loại rc boy hay biker gắn cho ex có gắn dc cho ax ko,ở đâu bán và giá bao nhiêu,chác là nhiều bác chạy ax quan tâm đến máy vấn đề này lắm ạ 😁,à cái quan trọng là em muốn thay bộ tem chế kiểu yoshimura ấy,ở saigon ko biết có chỗ nào bán ạ.
@batuocken 2011 hợp hơn bác ạ, chi can ra tiêm mua cai pát nhôm gằn thui ma k chắc bằng hàn pat nhom vào, gia chừng 300k bao cafe luôn, ma khuyen bac đừng lên dè ex, nhin lai lai kho chịu lắm :p
cái cảng màu xanh đẹp hơn
macmillan
TÍCH CỰC
11 năm
@zerobig88 em dong y voi bac,hehe
em muốn dán keo, vậy có nên ko bác, cho nó đỡ trầy, xót lắm😔
macmillan
TÍCH CỰC
11 năm
dan cang tot,co j dau bac
bác ơi, khi mua thì mình kiu head gắn kiến chiếu hậu khác được ko bác, em thấy kiến rin của nó xấu quá
Chào Bạn

Theo ý mình cần phải coi lại cách bố trí cây phuộc , Nếu đứng như vậy thì ty phuộc sẽ rất mau hư
vì gấp là chuyển động cung thì điểm tới của phuộc cũng phải nằm trên cung để góc " bẻ " là nhỏ nhất . ( tức phuộc phải nghiêng đổ về trước )
cho mình hỏi, cái hộp dầu phía trên bánh xe sau để dùng cho thắng đĩa, zậy mình khi nào biết hết dầu ?? và thay dầu gì???
macmillan
TÍCH CỰC
11 năm
@toiditimem502 có bình dầu trên chỗ tay thắng đó bác , có kiếng xem luôn đó
@macmillan bác ơi, em cũng ở TG nữa nè, bác mua axelo ở đâu thế, giá bao nhiêu??? chỉ em với
mấy bác hốt em axelo bao nhiêu tiền vậy, em lên trang http://www.suzukiaxelo.com/2013/02/ban-muon-mua-suzuki-axelo.html
thấy các head hét giá quá😕
Sao không thấy lên đầu đèn thái hay indo, thay gác chân sau kiểu treo nhìn xe thanh thoát va thể thao hơn.
voodoo3
ĐẠI BÀNG
11 năm
bá chủ topic cho mình hỏi tay thắng cho axelo này bạn mua ở đâu vậy ? loại nào ? giá bao nhiêu ? nhìn đẹp quá ! ;)
cho mình hỏi độ mono tốn nhiêu vậy bác?
khong thấy bạn nào lắp dè trước ex nhỉ,ko bít có đẹp ko
zuytan
TÍCH CỰC
11 năm
em vừa xúc 1 con mới đi hơn 1 ngàn cây 😁 nuột quá đi mất
các bác ơi. có ai bị hiện tượng giống mình không? khi vào đường gồ ghề...phía đuôi xe kêu lộc cộc...đưa ra 10 tiệm xe, ko ông nào biết vì sao. Ông thứ 11, phán...lò xò giảm xóc chùng quá...cần tăng lên. .mình nghĩ xe mới mà lo xo chùng làm sao được! các bạn chia sẻ nhé....thanks
zuytan
TÍCH CỰC
11 năm
@lequanghung1210 cho nổ ko tải rồi nhún nhẩy ấn các kiểu xem có phát hiện ra chõ nào kêu ko bác
lethao1980
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lequanghung1210 Phuoc sau co van de roi. Neu xe moi mua thi ban mang ra Su cho no xu ly. Minh cung bi giong ban nhung minh thay luon cai phuoc Fu1.

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk 4 Beta
@lequanghung1210 Có thể bi kêu bởi cái yên ( ngàm chu U của yên nó kg ngậm chặt voi moc khoa)
axelo của bác chủ đẹp thật
Mình cũng ở Cần Thơ chủ thớt ơi! Hổm rày mình định mua xe, đang lăng tăng dữ dội giữa nó và Jupiter, mình chưa chạy 2 càng bao giờ, nên cũng muốn trải nghiệm cho biết, vì đi 2 càng theo mình thì đẹp hơn, (hì hì). Mong chủ thớt có dịp về Cần Thơ, mình mời chủ thớt cafe làm quen và chủ thớt cho xin tí kinh nghiệm về nó nhé! Mình công tác ở lộ 20, 288 Bís Nguyễn Văn Cừ. Rất mong sự giúp đỡ!
Xe nhìn rất đẹp ! chỉ có cây nice là lố ! ko thích màu vàng nhìn màu mè
Có bác nào ở đồng tháp ko? Cao lãnh thì càng tốt, e có con axe tính sửa xoạn cho nó mà ko bik làm chỗ nào
Trituong
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình cũng định thay tay thắng, như không biết họ có gọt dũa gì không nữa
Cây bô của re.vo hả bác.Tiếng bô thế nào bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019