[Hội] Suzuki Axelo dzô dzô ^0^

Rollkenken
13/1/2013 5:12Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỉ một từ: đẹp...
máy bạn cho hỏi chế phuộc giữa thì chắc mình phải phá cốp xe phải ko? thấy hơi xót xót sao đó....ko bik có nên lên phuộc giữa ko nữa
@phamdinhkhuong chế làm j . đi lắc lắm lại ko an toàn tẹo nào
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@Hoangtukuop9x Sao bác biết lắc?

Sent from my LG-F160K Stock fix mod
ax thì mình không biết chỗ tớ có đứa sirius xog đi mất độ cân bằng lệch sao ý . mình nghĩ ax kung vậy . t bạn minh còn độ cả côn nữa đi nhanh tã xe lắm
@Hoangtukuop9x Mình nghĩ là nếu độ phuộc giữa thì nên đầu tư thêm cái gắp
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@Hoangtukuop9x Có ax đã lên mono shock không đảo nha bác,phải đầu tư thêm gắp ex11
Cho mình hỏi chút nhé có ai lên lốp sau 90-80-17 chưa v? Xe có nặg hơn nhiều k
@MNDA2311 Không nặng đâu, xe đầm hơn và vào cua tốt hơn....nhìn cứng hơn 80/90 nha bạn
mấy bác cho em hỏi cái kính chiếu hậu của chủ top giá bao nhiêu ạ! em cũng mới mua một em axelo
@tinhkhuccuoi_911 rizoma lô 50k/1 cái!!!!!
Ai ở Hàm Tân ,hàm Thuận nam,phan thiết. lện hệ 0989.486.670. xe mình mới mua dc 1thang rồi. dc 3000 km. muốn làm quen mọi người. thank
Xe em thế này thì phải đi đâu làm gì thêm cho đẹp mà tiết kiệm các bác nhỉ???Xin các bác chỉ giáo..e mới mua thôi ạ
@hoangvu2005132 Xe để zin vậy là đẹp rồi em. Nếu máu và có tiền chút thỉ lên mâm Rider Indo và đầu 2 đèn nữa là ổn (YKR)
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
Lên po indo nữa

Sent from my LG-E975 custom
vậy em xin hỏi các bác biết chỗ nào làm giá cả good không ạ...cho em xin cái giá tham khảo để có điều kiện em sẽ đua đòi với cả nhà hihhi
cho e hỏi tạ nồi của axelo côn tay nặng bao nhiêu kg ạ?
E thấy gác chân sau nhìn chán chán sao ý!!ko biết có loại nào thay cho axe ko mấy bác?
leonheart
TÍCH CỰC
10 năm
@nart.nguyen Gác chân em thấy thế là đẹp... Đừng chế gác chân bắt lên sườn vì gắp ax nhỏ ko có gác chân che bớt sẽ làm lộ rõ ra nhìn yếu lắm
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@nart.nguyen Mua của raider ấy bác,chế chút xíu mới gắn được nha
xe của em rođai đc 1000 km rồi, chạy dưới 60 thì ngọt ngào, lên 70-80 thì máy rất gằn và rung, cố lên nữa kô nổi. Cách đây 3 hôm em dùng tuýp 12 siết chặt lại 4 con ốc đầu bò, mỗi con thêm đc 1/4 vòng nữa, ko biết có phải do siết lại nên ảnh hưởng tới xupáp hay ko. Hay là máy su phải qua 5k km mới ngọt hả các bác? Chờ các cao nhân bắt mạch dùm em ca này với
@tranminhgiau Thông thường xe hết rodai thì nó mới ổn địh đc. Khi đó chỉnh sẽ chính xác nhất 😁 Em thấy thườg xe mới từ hãng lấy ra chỉ thấy granty lớn thôi còn lại cũng thấy ngọt r :D
@Congtubot_200894 Vậy giờ bugi thiếu xăng cứ để vậy chạy luôn hả bạn? biết đâu qua rodai xăng gió nó tự ok phải ko?
@tranminhgiau Bác đem hãng nói nó cho chắc. Vấn đề này cũg khó
@Congtubot_200894 Nếu ra hãng mình lên đây trao đổi với ae làm gì? Mình thích tò mò tự làm.
xe e cũngcỡ xe bác...xăng ngon ghê
T
Nghe may a noi cung me.chac Tuan sau xúc 1em qua
@Dung caca Ngon bo re. Xe minh di dc 15000 km roi ma van em ru
Lốc máy sơn đen dễ dơ lắm. Sao không sơn màu vàng đồng như Raider?
Loc den di trui mua thi do du lam.minh thay mau zin of no La ok
mọi ng cho mk hỏi axelo lên phuộc giữa mất bao nhiêu tiền ạ???
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@nguyenchitoan Tầm trên dưới 3 chai bạn mình không nhớ rõ giá,bác cần mua gắp ex,phuộc ex,dè sau ex rồi chế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019