Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hội] Suzuki Axelo dzô dzô ^0^

Rollkenken
13/1/2013 5:12Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bác thích lên phuộc giữa nhỉ, mình thấy chẳng có gì đẹp mà lại mất an toàn

Sent from my LT29i using Tinhte.vn mobile app
có bác nào biết cách cải thiện nước đề vs nước hậu em nó bằng cách đụng vào dàn điện chưa..bác nào làm rồi tư vấn em vs..em đang định mod tua hay dùng ic viva đời đầu có ổn không..lên thêm bugi bạch kim vs chỉnh xăng gió thêm nữa....lâu lâu về nhà trên bình phước phải cho cái đám EX nửi khói tí..hjhj..trong xóm toàn ex..có mỗi mìn em axelo..đi cứ bị tụi nó nẹt nẹt gại mào..
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@minhthanh1402 Không tài nào ăn được với những thứ này,cơ hội duy nhất là lên trái to...
anh em nào có ảnh thực tế axelo côn tay tem 2014 up lên cho em dòm tý được không ạ?
@minh.hln3190vt làm gì ghê gớm vậy cha? ai cũng "Ki-po" như cha thì chắc người ta ko lập ra cái 4r làm gì
p/s: cmt làm loãng vấn đề nhưng *** ưu mấy bác "lão làng" thích ra oai
@Auto@ mún tìm hiểu thì tự mình đi xem, diễn đàn là nơi chia sẻ kinh nghiệm của mỗi người về ưu nhược điểm của xe, đòi chụp hình từng góc độ thì ko phải ngồi ăn sẵn ah, mún mua cái gì thì cũng phải tự mình đi xem sờ tận tay chứ ngồi đó nghe nghe ngu người chẳng biết gì rồi đi mua ko ứng ý về lại than rồi lại hỏi
p/s f...k
@minh.hln3190vt bác nói nghe mâu thuẩn trong từng chữ từng câu quá.
mà thôi, em cũng ko muốn làm loãng topic vì những cmt đầy nguy hiểm ;)
@Auto@ Ngồi ăn sẵn mà cũng biết mâu thuẫn ah.haiz ng... ma nguy hiểm vãi quá
tui coi clip nào đó có Fi nửa không bít nó là axelo gì nửa ae có ai bít ko ?
@Davidcong89 axlo bên Thái có Fi bác ah
@Davidcong89 Axelo cua indi do ban
@mr hans
thôi để vậy cho lành..kg đua bơi nữa.hiccc..lên trái to rồi lại to nữa.
@minhthanh1402 để zin chạy có lý hơn xe mình mua 20 mấy sao bằng xe nó 30 mấy 40 ăn thua làm gì :3 ăn diện cho xe xinh lên là hơn dc rồi 😁 , bửa dạo topic axelo có ông kia lên dàn tem phản quang vàng đen cũng đẹp đó
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@Davidcong89 Tem phản quang 550k 1 bộ,1 đống kiểu
P/s : tên bác làm em nghĩ tới modern warfare 2 😃
@macmillan uh , thời huy hoàng đã qua rùi , bác đoán chuẩn đó , chơi server nước ngoài dedicate vất vả lắm
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@Davidcong89 Vậy chắc lúc trước bác chơi sv topfrag,chắc biết clan 82nd,kaka
ducnsh
CAO CẤP
10 năm
Ngày nào em cũng chạy ~50km từ ngoại thành tới trung tâm thành phố mà phải cả tuần mới gặp 1 con axelo @@

Sent from my Nexus⁴
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đang phân vân có nên mua Axelo côn tay ko vì chưa đi côn tay bao giờ, chưa tự sửa xe đc bao giờ, chỉ biết là tìm hiểu về Axelo thấy rất đáng đồng tiền bát gạo. Mong ae trong hội chỉ giáo, thank !
P/s: hay đi đường ngoại thành khoảng 30km/ ngày.
@vdv8xboy axelo giống như bb vậy đó bác ^^
vdv8xboy
ĐẠI BÀNG
10 năm
@minh.hln3190vt dùng là nghiện đúng ko bạn ;)
khuyên giá đó nên mua axelo..thứ nhất máy vs linh kiện nhập từ indo,,cái này bền khỏi nói,giống như kiểu honda vs wave thái ngày trước vậy..từ đầu mình cũng thấy nó hơi xấu..kg hài hòa,,nhưng mua 1 time mới cảm nhận được nó đẹp..vì sưa nay trong tâm trí người việt đã bị tôi thấm kiểu dáng honda vs ya rồi và lấy nó làm chuẩn nên mới có tình trạng đa số nta thấy xe suzuki kg đẹp.
>máy êm khỏi nói.future mấy con kia chấp hết.
>chạy 1m bốc..đi 2 thì kg bốc vì đi đĩa nhỏ có 14:34..muốn bốc thay 36 vào thì bốc liền..ăn xăng thêm cũng kg đáng bao nhiêu.
>săng thì chịu khó rodai ki thì đi tp trên 55km nhé.mình đang chạy nếu có đi kiểu trẻ trâu hay rồ ga thì cũng 55 thôi.đi bình thường thi 58..đường trường đi bt thì 65
>độ đầm vs ổn định thì khỏi nói..ex còn chào thua..đi lên 110km/h vẫn đi được 1 tay
nhược điểm
>đèn hơi tối..sirruss 10 thì ãelo 8.5 thôi..bỏ ra 250k thay bóng sịn của nhật vào thì sáng như future
>máy đi nóng cái này thì đặc trưng rồi kg sao hết..có thể thay nhớt khác hãng mát hơn xíu
>sên trần mau mòn vs bảo dưỡng thường xuyên.có thể thay cate kín được
mình chỉ nói sơ cho bạn lựa chọn thôi..xe mình cũng axelo
macmillan
TÍCH CỰC
10 năm
@minhthanh1402 Máy nóng nhưng chỉ nóng tới mức nhất định bác ơi,mà xe 4 thì máy nóng chạy càng ngon

Gửi từ LG-F180S của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@macmillan hic vậy cái past tăng sên là hợp lý rùi , tui cũng thấy hay hạn chế bị trùn sên, quất thui
akiranat
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Daviddo89 Nhanh chùng sên hơn nha bác :v.
@akiranat mới ra hỏi nó 1t mấy /1 cái :| nghe bác nói thế thôi chắc để zin chạy với tự bảo dưởng thế mà ngon 😁
leonheart
TÍCH CỰC
10 năm
Em thì đang muốn lên đồng hồ rai cho em nó, bên tuấn tiên báo gía là 2t9 bảo đảm đo chính xác mà ko biết phải qc ko đây

bạn này chế đẹp này
@hungquyen999 Hình như đây là 2 cái đen của ex được chế mũ gắn zo, chư đèn của ax đâu có dài như zay đc
@hungquyen999 Bạn ở quận bình thuỷ phải k.bạn độ lại đèn tất cả bao nhiêu zậy
mình xem trên youtube thì chia sẻ thôi, chứ cũng ko biết làm ở đâu hihi
Có bác nào lên gác chân raider cho em nó chưa. có em cái hình với ưu nhược điểm có cứng cáp không ạ
Axelo lên lốp sau không săm nào là hợp lý nhất vậy , mà giá cả thế nào nữa các bác
@USB_Defender mình đang chạy 90/80, nhìn từ phía sau, xe đẹp hơn. Thay từ khi vừa mua xe nên chả biết so vs lốp có lõi thế nào.
Chào mọi người. Mình muốn mua một cây pô axelo cũ mà còn zin trong nội thành TP.HCM. Ai có nhu cầu bán thì gđ hoặc nt cho mình nha. sđt: 0902.975.094. Nếu có biết ai cần bán thì giới thiệu dùm mình luôn nha. Tks trước
@Hồ Quang Tiến em chỉ biết chỗ bán pô mới thôi, bác vào hãng 724k
Xe minh cung bi nhu vay do cap phuoc sau do, di mot thoi gian la tu het ah ko can sua.
loveya9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào ở Cần Thơ kết bạn với ạ 😁
Sau này có gì em lại nhờ vả 😃
Chưa mua đc. Xe nhưng cứ chiếm chỗ cái
mấy bác cho e hỏi tí... giá baga nhựa của axelo bao nhiu? và cần thơ chổ nào bán vơi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019