Hơi thất vọng về BB z3 - muốn nâng cấp

trunganh12
13/7/2014 4:30Phản hồi: 16
Về cơ bản từ thân máy đến kiểu cách thì mình không có cách nào để chê, điều mà làm mình thất vọng đó độ phân giải của màn hình, màn hình hơi nhiều noise nếu xem hình ảnh độ phần giải thấp sẽ phát hiện ra ngay. Lựa chọn Z3 mình không chê điểm gì cả máy rất đầm tay, pin trâu, lướt web mượt. Chỉ tiếc là độ phần giải màn hình hơi thấp. Xin hỏi những bạn đã dùng BB là có cách nào để nâng cấp màn hình lên không, và nếu có thì chi phí là bao nhiêu ạ
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tonybom
TÍCH CỰC
10 năm
Có bạn ạ, lên Z30 😃
datque
TÍCH CỰC
10 năm
điện thoại chứ không phải cái máy tính để bàn mà muốn nâng cái nào thì nâng nhé. có nâng lên đời cao hơn là z30. thêm con số 0 vào 😁
Z3 là sp định hướng ở phân khúc thấp hơn cả Z10, nên màn hình chỉ ở mức độ vừa phải 😃
Lên Z30 đi bạn
chi phí thấp với một chiếc máy thì không nên đòi hỏi cao quá bạn ạ
Mac18
TÍCH CỰC
10 năm
Thấp cái gì ko thấp thấp cái màn hình 😁
mà hỏi thật..màng hình z3 có quá tệ không vậy..??game,video,wed,..nhìn có khó chịu lắm không.??
Chung1905
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Phát Bánh Bèo ko tệ đâu bạn, kể cả có ngồi soi thì nhìn vẫn nét lắm, ra nắng nhìn cũng tuyệt vời 😃
màn hình z3 với mình là ok với tầm giá.
Đang quan tâm em này xem như thế nào.
March08
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyễn Đình Thuyên Nếu nhu cầu của bạn về giải trí không cao mà cần một đt pin tốt đế nghe gọi nhắn tin và lướt web đọc tin tức thì Z3 là lựa chọn phù hợp. Mình đang dùng và cảm thấy hài lòng với mức giá cũng như về em nó. Pin mình sạc đầy từ sáng thứ 5 mình dùng nghe gọi nhắn tin lâu lâu lướt web nghe nhạc và máy có cài gần 5 game android và 5 game trên BBW hiện giờ là thứ 7 và máy vẫn còn tới 45% pin. ^^
@March08 Riêng em thì không biết chơi game, ngày xưa xài android chỉ biết Chat Ola với Fb thôi, nhưng giờ chán rồi. Giờ mua về chủ yếu để đọc báo với đôi khi có gì sử dụng nó tiện, chứ nghe gọi có em 1202 rồi thím, nay qua mai nguyên ngắm thử kết lắm, định múc luôn nhưng để đầu tháng 9 rồi chơi. hihi
March08
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Nguyễn Đình Thuyên Vậy thì ok roài. Mình cũng mua bên Mainguyen. Dùng nghe gọi nhắn tin nghe nhạc (Bác mua thêm cái tai nghe Nuforce bên Mainguyen á tầm 700K về nghe nhạc với em này là khỏi chê hay tuyệt vời). Mình thì chơi game trên Ipad nên con này chỉ nghe gọi thuh pin dùng trâu lắm 2 ngày ruh chưa sạc đó. Mấy đứa bạn mình nói mình toàn dùng trái cây (Đt thì là dâu đen, máy tính bảng là Táo =)))
@March08 Chuẩn rồi. Nhưng không có tiền mua Tai nghe rồi. Kết em này cơ mà giá nó gần bằng cái điện thoại.
Nekyo
ĐẠI BÀNG
10 năm
À bạn chờ Sony bán xong con Z2 nó ra Z3 bạn xúc liền nhé. Màn không đẹp ko ăn tiền. Nghe nói Z3 phân giải 4k nhé.
cũng hơi buồn chút về độ phân giải màn hình của em nó. nhưng rồi cũng quen thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019