[Hỏi Tinh Tế] Bình chọn thiết kế Xperia Z và HTC One

cuhiep
17/3/2013 4:28Phản hồi: 1.722
1.722 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bboy297
ĐẠI BÀNG
11 năm
lắm thành phần vãi hàng, kêu one chống đc nước xong đem ảnh HTC J butterfly vào kêu xem đi, nản.
Mexila
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xét về kiểu dáng mình lại thấy ONE nổi trội hơn, nhìn thanh thoát và sang trọng hơn Z, Z nhìn đơn điệu quá.
breaklinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mexila đó là ý kiến của bạn. và chúng ta nên trân trọng điều đó =)
Cá nhân mình chọn Z 😁
up
dak.lord
ĐẠI BÀNG
11 năm
zzzzzzzzzzz ạ. 😁
ithuulinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
chọn One
halfway
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đẹp về thiết kế chỉ là 1 yếu tố để thành công.Như bác khacthanh 87lc nói đó cập nhật phần mềm,ứng dung cũng là 1 yếu tố,PR và quảng cáo nữa.
3 cái đó thì Sony ko bang SamSung rồi.nên Sony hay bất cứ hãng nào cũng cần phải học hỏi.
Z is the best 😆
Kowboy
CAO CẤP
11 năm
One êm ái hơn, 4 cạnh Z đâm tay e đau vãi 😔
Kowboy
CAO CẤP
11 năm
@AudioSlave2020 ẽo, hehe thân e còn chưa xong =)

E Yam nầy hả bác ơi ;)

@Kowboy nó đó bác...nghe rất được đấy, nhưng lại 0 comfortable như con X-10 của Sony, highs cũng 0 smooth & êm tai như con X-10. Dạo này mình hơi bị kết Sony sound signature đấy bác....sao bác xài XBA-3 hay 4 đi, nghe hay mà lại rẻ hơn trước rất nhiều.
fessy1102
TÍCH CỰC
11 năm
@AudioSlave2020 anh thử con tdk ba200 chưa
@fessy1102 con này mới ra hả em? anh chưa nghe bao giờ...hôm bữa ngắm nghía con UE900, con này được đánh giá rất cao...nhưng anh lại 0 thích cái design vòng qua tai + anh có con UE 700 thấy SS của nó anh 0 hợp nên đã từ bỏ ý định và lấy XBA 3&4 instead😃
cá nhân mình thấy ko thích thiết kế tạo cảm giác rời rạc ở mặt trước của one ( giống như mặt sau của IP5). nhưng các đường cắt 2 đầu của one để lộ ra mặt nhôm sáng bóng thì tuyệt ;).
X Z thì mặt trước và sau tạo cảm giác nguyên khối nhìn tổng quan thì ình vẫn thích Z hơn 😁
Z cầm nhìn đẹp đấy chứ. mình chỉ không ưa nổi màn hình sony thôi. nghiêng đi ra màu vàng nâu luôn. chán hẳn.

Sent from my LG-F160L using Tinhte.vn
@Time90 Bạn đã thử với XP chưa?chắc chắn XP sẽ không có điều đó đâu bạn.Mình cũng thấy tiếc là Z ko tích hợp white magic,nếu tích hợp e nghĩ sẽ có ít ng chê góc nhìn của Z mặc dù e chưa biết thực hư nó ra làm sao.Vẫn đâng mơ về em Z
chucademo
TÍCH CỰC
11 năm
@khiden1510 tra loi voi bac la nghieng vua vua thoi thi nhin vo tu, con bac nghieng qua thi ko thay. ma vay thi cung duoc roi. nhin chinh dien thi dep lam nhe.
M chọn Z.
Z có ốp lưng, DMH, bao da rồi.
kittyunin3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thiết kế 2 con đều đẹp, cơ mà vẫn thích Z hơn
q128
TÍCH CỰC
11 năm
chăc là Z thui, HTC xuống nhiều rồi, hơi thất vọng
boy_198x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh thích con z . Nhưng mình thắc mắc còn lỗ loa ngoài và mic thì chống nước bằng cách gì vậy các bạn ?????
One thôi...thkế qá đỉnh, Z cũng đẹp, nhưng mình ko thích tháo nắp các cổng kết nối nvậy, lỡ nó đứt thì..:mad:
Z niềm đam mê....
tất nhiên là Sony Z rồi vì mình đang dùng nó 😃
Vô teeee em sony . :rolleyes:

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019