Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hỏi] về cách quản lý file trên lumia 610 !!!

thangbeo2708
23/7/2012 17:46Phản hồi: 238
238 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngâm thế thành cháo mất rồi 😆 Thôi tuỳ hứng vậy 😁
Lumia 610 với IP4 ^^
@thanhtuankute Lumia trâu hơn 😁 mà lumia của bác pin li po chứ?
@anh.tuan.95 con này made in china , hàng full từ viễn thông A ^^
Thì nói là nói vậy thôi chứ mình đc một lát là chạy lại hoặc rút sạc ra xài hoặc để cả sạc và xài
Vì máy mới với tâm lý thích vọc chịu sao nổi 12h 😁:D
Uk , công nhận wp dùng sướng quá . Cày mấy h rồi mà nóng lên có 1 chút , cầm thoải mái hẳn.
@thangbeo2708 Thật k b? Sao màn hình với máy mình thấy nóng tn ấy nhỉ
Thì của e cũng made in china, full từ pacific
Của tớ made in korea , cũng Vt A 😁
hàng china ảo
có nóng mấy đâu bác ^^
2 bạn ở đâu vậu ? Mình ở nghệ an .
@thangbeo2708 Vãi b, mình hà tĩnh 😁 pacific chỗ đường minh khai đó :D
Uk , gần như là ko thay đổi , chỉ nóng hơn khoảng 2-3 độ thôi . tớ bật battery saver.
@thangbeo2708 Cũng k biết 1-2 độ là khoảng chừng nào 😁 chỉ thấy ấm hơn thôi
@anh.tuan.95 ở đây lạnh nên cầm cho ấm tay luôn nhể
hôm đó nói thật ra e muốn mua k touch w700i, mà viễn thông a k có con đó, lượn qua thế giới di động cũng k, đến pacific cũng k :p thấy có lumia thua nghiệm lại vokc tí + a nhân viên nokia đẹp trai thế là múc 😁
tớ ở Đà lạt, học ở sài gòn
đổi gió nên wa wp ^^ xài ip hoài chán, mà t ghét xài sam sung và android 😔
@thanhtuankute À, lúc đầu định chọn android vì hệ đh mở dễ vọc 😁 nay k hối hận khi chọn wp, chỉ hối hận k lường đc trc nên thiếu thóc, nếu k múc 710 rồi :D
@anh.tuan.95 710 tớ nhìn rùi ko mua, bấm đau tay lắm, phím cứng chết đc 😔
@thanhtuankute Nhưng cấu hình ngon hơn 😃 800 chát quá
Hình như dùng pin bp-3l cả , mà pin này li-po . Sao cùng vt A mà của cậu TQ mà của tớ HQ nhỉ ?
@thangbeo2708 à đơn giản vì t mua lúc mới ra, hàng mới đợt đầu chỉ sản xuất ở trung quốc, với lại vienthong ở sài gòn đảm bảo tuyệt đối =))
@thanhtuankute e thì đc a nhân viên chính hãng giới thiệu với hướng dẫn cho luôn
Là ấm hơn 1 tí tẹo thôi 😁 Dùng máy 15 phút là nó ấm lên và cứ giữ nguyên tình trạng đến h :D .
710 thì sướng rồi @@ . Xấu hơn nhưng thấy cấu hình cao quá , lại unlock dc nữa chứ !
@anh.tuan.95 đo rùi, cũng bt thui à, ip sang và kho ứng dụng khá tốt, tốc độ mượt, chụp ảnh thì chắc chắn là hơn lumia 610 ^^
@thanhtuankute Nhưng so giá phát 😁 k biết ai hơn
@anh.tuan.95 IP4 mắc hơn mà ^^
@thanhtuankute Thì đó, 610 rẻ hơn mà với tầm tiền đó thì còn máy nào có thể tốt hơn? Hệ đh wp, 5mp, flash,..v..v. 😃
Vinh , b cũng ở Vinh hả 😆
@thangbeo2708 b k đọc cmt trên ak? Mình ở hà tĩnh, mua đt chỗ đường minh khai đó
ko để ý , sr sr 😃
@thangbeo2708 Mà b ở đâu chỗ nào?
sr thiếu dấu ? giữa đâu và chỗ?
Gần minh khai luôn . Mới xúc tối hôm qua 😁
@thangbeo2708 Giá mấy? Có đc km của mobi k?
@anh.tuan.95 cái khuyến mại của mobi khi nào hết hạn vậy nhỉ
@thanhtuankute Nghe nói 31-8 nhưng mình cào và làm rồi cho chắc ăn 😁 mới gửi tn phát đc 200k ngay tắp lự :D
@anh.tuan.95 gủi như thế nào, mã pin của bác mấy số, có mất phí gửi không
@thanhtuankute Thì sau thẻ có hướng dẫn mà, hình như gửi tn đến tổng đài hết mấy trăm đồng thì phải, nói chung k đáng kể so với số tiền nhận đc 😁
Cũng k nhớ mấy số nữa, 12-13 gì đấy
5 củ thôi . Đâu chả thế . Tớ vẫn chưa cào , để sang tháng 8 . Tháng 7 gần hết rồi cào phí mất 1 tháng :p
@thangbeo2708 Trời ơi, cào now, vì phải 31day từ khi cào và nạp mới đc +1gb/tháng, tháng 8 cào thì tháng 9 mới đc cộng, mà cào ngày nào tính 1tháng từ ngày đó chứ có phải đến cuối tháng là tạch như viettel đâu.
@anh.tuan.95 Ok thanks bác khai sáng , e dùng vina có biết đâu 😁
@thangbeo2708 gọi lên tổng đài mobi hỏi đấy :D
sao tớ có 1 tờ giấy với 1 cái thẻ như thẻ ATM
@thanhtuankute Có đâu nhỉ, hay bác đang hưởng km của vịtteo? Cái km này tuỳ cửa hàng thì phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019