Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hỏi về effect theme

thinhmaya
29/7/2012 15:55Phản hồi: 16
Anh em cho tui hỏi những máy đời cũ như N73 E65 không có hiệu ứng chủ đề thì có thể làm cho nó có thêm effect được không chỉ giúp tui với.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình nghĩ là đc.
vì tested trên e63 thấy ok.
chịu khó dùng cái này nhé... ^^!
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr.NDT cai này nhé... ^^![/quote] la cai gi the ong anh sao ra google la sao. Ong anh huong dan cu the dc ko. Thank nhieu
Theme Efect hình như các dòng E đều cài đc mà. Bạn thử qua box nào xem thế nào nhé!
http://www.tinhte.vn/threads/486202/
http://hackphone24h.com/Cai-dat-Themes-Effects-don-gian-nhat-cho-E-series-/
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhưng e63 là fp1 thì phải. Mới hơn pọn 65 vs 73 jà nua. Chắc là kô dc ròy ông anh a. Test hoài vẫn vầy hà. Dù sao cũng thank ông anh vì nhiệt tình hưong dan nhá. .☺
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
E kíc vào kái kastorUi.rmp tr0ng RP+ Nó thành X đỏ to tướng. Kô có tác dụng j kã. Huhu 😔
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
Van ko dc anh oi. Van mac o kai khau kic vào KastorUI.rmp. Tren RPDomain+ cung khong dc. Ko co tac dung tren E65. :O
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
]Tình trạng này nè
bản thử kiếm cái KastorUI.rmp cho dòng FP1 xem... ^^!
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mr.NDT không dùng đc cho e65 bạn ạ
Cái kastorUi.rmp k cần đánh dấu đâu. Chỉ cần đánh dấu Openrom4all và c2z là đc rồi. Mình làm có cần đánh dấu cái đó đâu
bạn thử cách này xem.
có gì bạn cứ search google ý.
nó nằm cả trên đó... ^^!
e65 mình làm ko dc, nó cũ chuối lắm, n73 củng thế thì phải, có n73 nhung ko dám thử
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quangvuongnt Đúng rồi bạn ạ. N73 cũng không làm đc đâu. Mình thử rồi. Chắc là nó không hỗ trợ đâu. Cũng không cài đc Qt luôn.
shshsh812
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thinhmaya máy đã hack chưa bạn
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
12 năm
@shshsh812 Thế bạn nghĩ là hack chưa. Đây đâu phải là khu vực dành cho người không biết gì về symbian mà bạn hỏi 1 câu rất chi là thừa.
@thinhmaya
Câu trả lời HAY lắm.
DITTO.
Hội NCT yêu SYM!
Post by NOKIA N82.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119