Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

HỎI VỀ GALAXY S4 SC-04E PHIÊN BẢN NHẬT DOCOMO

30/6/2013 9:27Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

9505 mới cũng chỉ 10tr thôi. S4 nhật 8tr thì giá cũng tốt rồi . bên nhật cũng chỉ mua dc với giá này chưa kể công vận chuyển về tận VN
9505 mới 10tr ở đâu thế, có mà hàng likenew thôi

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
ngocthachhh
ĐẠI BÀNG
10 năm
có bao h sài hết chức năng của nó đâu , cái mình thích ở nó là thiết kế rất sang trọng và chup hình ất đeẹp + nghe nhạc rất hay
S4 nhật mới giờ bao tiền hả bạn?

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn mobile app
ngocthachhh
ĐẠI BÀNG
10 năm
8tr + unlock 300k nửa là 8tr3 máy còn mới cứng
@ngocthachhh
ở đâu bán chỉ cho mình, mình đang tìm mà không thấy. Thanks bạn
ngocthachhh
ĐẠI BÀNG
10 năm
mua ko mình đưa lại cho bạn máy mình đang sai đc 5 ngày , vừa mới mua luôn , nhưng máy mình mua thì ko có gì hết chỉ có máy vs cục sạc lô ko phải zin theo máy ^^!
ngocthachhh
ĐẠI BÀNG
10 năm
mới vừa mua của ông anh sách tay bên nhật về 2 cái mình lấy 1 cái rồi chị mình lấy 1 cái là hết =]] giá đó là rẻ so vs giá trên máy của hàng bán toàn là giá 9tr2 > 9tr5 , máy mình bán tại nhà lun
Nhan cho vote 1phieu
Máy docomo không kèm sạc,bất kể ss sony lg hay sharp... Dùng sạc docomo bán ngoài
SC-04E vẻ mới nhất cũng nạp tiếng việt ok các bác nhé, dùng thì ko thua kém con S4 nào màu sắc thì nhạt hơn i9500 nhưng hơn i9505 nhé
anh em cho mình hỏi. hnay mình nhờ bạn đi unlock con s4 thì quán người ta hạ baseband của mình xuống MF2(của mình đang làm ML2) xong rồi mới nhập code unlock là thế nào nhỉ? có khi nào bị bịp ko tar
@thienlong_88 phải hạ ver mới unlock được bạn nhé
@trocngo86 sao lại thế hả bạn.unlock bằng code thì liên quan j đến bsb chứ.mình nghĩ unlock bằng tool mới cần hạ bsb mà
hic mua code thì giá phải tầm 800k trở lên bạn nhé, còn code do box read ra thì phải hạ ver mới read code hoặc dirrect unlock sau đó lên lại ver ML2 bình thường nhé
@trocngo86 nghĩa là bây h mình up rom bt ko bị lock phải ko bạn.sau này nếu có up lên 4.4 cũng ko bị lock phải ko?
các bác cho em hỏi tí, con s4 này giờ bên Nhật họ bán bao nhiêu nhỉ. loại hàng mới fullbox ấy
cho em hỏi S4 docomo lên 4.3 có siêu tiết kiệm pin giống của S5 rồi phải ko các bác???????
daocong91
TÍCH CỰC
10 năm
@nambavuong đúng rồi đó bạn. Chỉ có s4 nhật mới có thôi
@daocong91 bác trích cái file đó ra dùm e đc ko??? trích những cái gì liên quan đến siêu tiết kiệm pin.... kể cả lib framwork này nọ @.@
Note 3 còn chưa thấy samsung nói gì thì s4 lấy đâu ra hả bác?
Bạn up nhầm rom các model máy khác là ngỏm luôn, Bạn kiếm rom sc-04e múc
@nguahoang12 mình ko up nhé. mình chỉ cần trích cái file gì liên quan đến tiết kiệm pin để port sang model S4 khác thôi 😃
có bác nào root bản 4.3 chưa chỉ mình với
verybeo
TÍCH CỰC
10 năm
cho em hỏi với các bác s4 docomo :
1. mua máy + code up rom có bị lock lại không
2. phụ kiện máy gồm nhưũng gì ạ, em nghe nói chỉ có máy ko thôi', có tặng pin dock ko
3. root xong up rom khác có ổn định ko
4. máy có llõi gì đáng kể ko
Con này ngon đấy. Chụp ảnh đẹp vãi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019