HỎI ĐÁP? Hoi ve mua ipad 2 o hoanghamobile

Thảo luận trong 'Hỏi đáp - Chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi toitaigioi, 23/5/12.

1. toitaigioi

toitaigioi Thành viên

Các bác cho em hỏi là mua ipad 2 o hoangha có tin tưởng được không? Em có mua 1 con, lúc mua mình bảo nó active, về ktra trên apple thì thấy đúng ngày, nhưng cục sạc lại không như máy chính hãng( đầu cắm nó tròn chứ không phải dẹt và không gấp vào đc). Em thấy lo không biết phải dỏm không. Em mù mờ về khoản này, mong các bác chỉ giáo. Hinh của nó đây ạ
    http://i1127.photobucket.com/albums/l639/giaosuxoay/tinhte/IMG_0357.jpg
    :
  2. krystal_89

krystal_89 Thành viên

cục này là sạc 2 chân. hình như là hàng sing. ý bác nói nó không gấp lại đuợc là sao thế?
    mình mua hàng chính hãng, cục sạc lại là cục 3 chân cơ
    toitaigioi thích nội dung này.
  3. zuzu89

zuzu89 Thành viên

cục sạc này nhìn như của hàng KH ( Korea ) thế nhỉ
    toitaigioi thích nội dung này.
  4. krystal_89

krystal_89 Thành viên

phải chỗ bác mua đây không? http://www.tinhte.vn/threads/1262563/
  5. toitaigioi

toitaigioi Thành viên

Thế ạ,em thấy đa số là sặc phích cắm dẹt, và chân cắm có thể gấp lại bác ạ.
  6. toitaigioi

toitaigioi Thành viên

7. krystal_89

krystal_89 Thành viên

sao topic đấy bị xóa rồi nhỉ? mình mới đọc trên top tuần cái tin Hoanghamobile lừa đảo khách hàng nên send liền cho bạn xem đó. bây h lại không vào được nên mình nghĩ mod xóa rồi
  8. toitaigioi

toitaigioi Thành viên

Thế hả bác.:(
  9. krystal_89

krystal_89 Thành viên

ye. thấy có thông tin bổ ích là share cho bác ngay đấy. trưa với chiều nay vẫn vào bình thường mà. tối nay lại không vào được nữa. nó nằm trong mục top tuần bên tay phải của page này đó bác. giờ mất tiêu. chắc là bị gỡ đi rồi
  10. toitaigioi

toitaigioi Thành viên

thế
    Thế hàng active đúng ngày liệu có tin đc không bác.nó có giả đc không nhỉ
  11. vohinh_00

vohinh_00 Thành viên

không sao đâu bạn ạ, có thể hoàng hà nó nhập hàng ở nước nào đó , cái sạc đó dành riêng cho thị trường nước đó.ví dụ korea.. bạn thấy đấy bạn ở trên lại có cục sạc 3 chấu.. hình như là theo tiêu chuẩn của châu âu( của anh thì phải), còn cái sạc 2 chấu gập lại có thể là hàng của sing.. vì thấy đa phần đều nhập hàng từ sing về..iphone cũng sạc này.. còn tiêu chuẩn về máy thì bạn cứ yên tâm nhé.. hàng apple không thể nhái được đâu.. cứ dùng thôi nhé:D
    krystal_89 thích nội dung này.
  12. toitaigioi

toitaigioi Thành viên

Thanks bác.
  13. nghikhongra

nghikhongra Thành viên

Mình mua ở Việt Nam thì cục sạc 3 chân, còn anh trai mình mua ở Mỹ, có cục sạt 2 chân. Hàng chính hãng đấy ;)
    krystal_89 thích nội dung này.
  14. hieuss

hieuss Thành viên

Hàng chính hãng bán ở Việt Nam nhập từ singapore nên sạc có 3 chân còn hàng chính hãng bên Mỹ thì sạc chỉ có 2 chân thôi, mình dùng cả hàng sing và mỹ rồi nên thấy thế!
  15. gacontkc

gacontkc Thành viên

sạc 2 hay 3 không quan trọng đâu nó chỉ là cái chuyển đổi chân cắm!
    quan trọng là sạc xịn đập hộp! thường thì hàng EU và mỹ là sạc chân 2
    mà mua hàng ở hoàng ha hay phết! hôm ra tham khảo giá cái ipad 3 hoi nó nếu bóc ra hở sáng có được bóc cái khác đổi không! nó nói mình lên mạng mà tìm hiểu bên nó không bán kiểu đó! hàng chính hãng mua cái nào sài cái đó! bảo hành tại fpt. nó bảo kỹ tính thì sang mỹ mà mua! :confused:
  16. vndownload

vndownload Thành viên

Mình cũng là sạc 3 chân,gắn thêm cục chuyển 2 chân vào,cục sạc to tổ bố luôn :-ss
  17. lonely95

lonely95 Thành viên

Singapore ổ điện la 3 chân tất cả vì nó an toàn hơn 2 chân!
  18. krystal_89

krystal_89 Thành viên

saxxxxxxxxxxxxxx bán hàng mà lại ăn nói như vậy thật hả bác =.=' đáng buồn
  19. hieuss

hieuss Thành viên

bên hoàng hà bán rẻ nên kiêu thế là đúng thôi, đã mua giá rẻ còn lại được chọn lựa hàng nữa thì chắc đông khách mua lắm!
    keocung thích nội dung này.
  20. vohinh_00

vohinh_00 Thành viên

len ishopvn.vn ma mua nhe,ba trieu, nguyen thai hoc.. hang chinh hang, gia ko cao lam nhung an toan.. ro nguon goc..