Hỏi về phần mềm khoá màn hình cho iPhone

tiennam
14/5/2012 12:19Phản hồi: 30
Có bác nào biết có phần mềm khoá màn hình iPhone giống kiểu android không nhỉ? Tải ở trên appstore nhé. Mình không dùng máy jb
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ios 5 tích hợp sẳn cái đó mà bạn.chỉ việc on thuui
@sublectt On nó ở đâu hả bác, nhiều ae tinh tế còn gà quá chưa biết cái phần đấy 😆.

@chủ Topic : Như bác trên nói, tên chính xác là AndroidLock XT, bạn down về mà xài
Thêm cái nữa là mình giới thiệu cho bác cái Stride nhé, bác vào cydia down về dùng thử cũng vui phết 😁
tiennam
ĐẠI BÀNG
12 năm
@reimondo Mình tìm nhưng giờ k thấy phần mềm trên bạn ạ 😔
@tiennam máy bạn chua jb sao có cydia mà tim dc
@tiennam cac bác không hiểu í bạn í nói.chăc bác í dang dung 5. nên không muôn jb nhưng van muôn có khoa fím nhanh.bác vào appstore í.cũng co phân mêm khóa như androi.mình vùa dính chuong vu day.k nhó the là phai lên 5.1
tiennam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn hướng dẫn đi. Khoá theo kiểu nối các chấm ý
@tiennam tưởng bạn nói khoá màn hình.
cái này phải jb mới có thì phải mềnh nhớ ko nhầm tên apple đó là androilock xt thì phải
Ko hiểu bạn hỏi khoá hay mở khoá?
CÁI KHÓA MÀN HÌNH CÓ NHÌU Ô NHỎ FAI K CHỦ TOPIC? MÌNH CŨNG ĐANG KIẾM NÓ MÀ K THẤY !!! TRONG APPLE CÓ MÀ CHỈ DÙNG ĐỂ KHÓA FILE HÌNH ẢNH K AH!!!
Mình tưởng bạn nói khoá đèn nền màn hình
Trên appstore mình thấy có phan mềm nấy k bjt có đúng ý bạn nói k???
@sublectt cái này là khóa file ảnh , chứ ko phải khóa màn hình
tiennam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng bạn ạ, để kiểu như khi mở máy mình k phải gõ pass nữa mà chỉ miết theo đường kẻ thôi. Mấy cái bạn giới thiệu kia chỉ là khóa ảnh, file thôi 😔 Cảm ơn các bạn nhé
tiennam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chính xác thế, tớ k dùng máy JB nên mới hỏi từ đầu trên appstore mà 😃 Tức là phầ nmềm khi mình mở máy thì k phải gõ pass mà là vẽ đường kẻ như Android ý
Thế mấy Bác tìm được phần mềm mở khoá kiểu android mà không Cần jailbreak có trên AppStore chưa ?
Appstore chỉ có mấy cái khoá media thôi ! Bạn phải jb rồi tìm trong cydia mới có ! K biết ios6 bao giờ mới jb đc hjc
Lo tay xoa cm no cai cydia ju lam sao cai lai dk cydia ha ae?
@Chem 24h Post bài lịch sự & có dấu tiếng việt bạn nhé 😃
1. Hoặc JB lại để cài
2. Hoặc down file deb ở dưới, cho vào máy & dùng iFile cài xem sao bạn
http://www.mediafire.com/download/owcq9kni5ifhv1x/cydia_1.1.2_iphoneos-arm.deb
3. Ko được nữa thì còn cách Restore & JB lại bạn à
Mk đag dùg bản 6.1.6 jb lại nghe nr hay bị mất sóg. Có phải thế k bạn?
@Chem 24h Về sóng thì nếu mà tool JB là loại Tethered thì mỗi lần khởi động lại sẽ bị kẹt ngoài MH cable, phải just boot để dùng tiếp 😃
Theo như link bạn cho thì mìh đã lưu file vào trong file của máy. Nhưg mà làm sao để cài đặt vậy bạn? Hướg dẫn cụ thể cho mk đk k?
@Chem 24h 1. Trên máy bạn có cài iFile từ Cydia thì bạn dùng iTools hay ifunbox chép vào trong iPhone (chỗ nào cũng được nhưng nhớ đường dẫn chép vào)
-> Mở iFile trên iPhone, mở đường dẫn bạn vừa chép file deb vào, nhấp vào chọn Install roài khởi động lại máy bằng kiểu nhấn Home + Power 😃
2. Nếu ko có iFile, bạn dùng iTools hay ifunbox chép file deb đó vào đường dẫn var/root/Media/Cydia/AutoInstall (nếu ko có đường dẫn các thư mục con này thì bạn tự tạo như nhấp chuột phải chọn New Folder rồi điền tên thư mục là Cydia hay AutoInstall vào tùy theo đường dẫn đến đâu)
-> Khởi động máy bằng cách nhấn giũ Home + Power 2 lần thì chương trình tự cài cho bạn ;)

Ko được nữa thì Restore, JB để cài 🆒
Cách này làm bằg máy tíh hay ip hả bạn?
@Chem 24h Cả 2 vì iTools hay iFunbox chạy trên PC 😃
Thask bạn nhìu nha! Mk bạn bt link game cướp đườg phố free cho iphone k? Cho mk xjn! Tren appstore toan co phí
@Chem 24h Game mình ko rành, bạn có thể search trên Google giúp mình 😃

Hoặc nếu bạn cài được cydia lại thì bạn vào cydia add sources cydia.vn roài cài Appstorevn, kho này hỗ trợ nhiều Game cũng được ;)

Nếu bạn ko cài được Cydia thì từ safari bạn gõ Appstore.vn, sẽ có hỏi bạn cài game Appstorevn ko, bạn chọn Install để cài roài down cũng được 🆒
Thask ban

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019