Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

hỏi về phần mêm mở khóa iphone không cần bấm phím home, power

tienlen116
17/3/2012 6:56Phản hồi: 84
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khai1984
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chưngtoẻ k thông minh bằng em playbook của mình keo tay chạm 2canh man hinh la tu mo k phai an nuts j cả hihi. Có cái đe tu hào
bo1429a
ĐẠI BÀNG
11 năm
cứ xài nút home đi, lờn thi cho vào giọt cồn là ngon ngay !! lo gì trời !
Phục các bác quá theo em cầm theo cái máy lúc cần sáng nháy cái là ý kiến hay nhất à 😁
:p
Có 1 cách cực kì đơn giản là cắm sạc
Bên Android thì có phần mềm liên quan đến cảm biến tiệm cận, tức là cho ĐT vào túi quần hay vào bao ĐT thì điện thoại tự khắc tắt màn hình cảm ứng. Trong khi không cho đt vào túi hay bao da thì màn hình cũng tự tắt, chỉ cần đưa nhẹ tay qua đèn tiệm cận là màn hình lại sáng lên. IOS ko biết có không, bác nào nghiên cứu viết phần mềm kiểu này cho IOS đi.
@mr.taylor Máy đã jb có rồi mà chỉ sợ ko chịu nổi thôi,ngốn pin thì đừng hỏi.

Gửi từ VIPPHONE IP5s của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mai mình viết cho :p
Có PM nào giống như em N9 của mình thì hay quá. Double tap vào màn hình là có thể từ Standby vào màn hình khóa, đối với IP 5s đặt ngón tay vào là mở khóa luôn, không cần dùng phím cứng như thế thì tốt quá. Nhưng thật tiếc IOS không như Meego...
@ThuyDung9x Cái cho 5s này cũng có luôn rồi và ngốn pin có khi còn hơn cái cảm biến.keke

Các bạn cho mình hỏi sao app Google Map trên itunes VN không có nhỉ. Sao để tải về được bên Itunes USA?, mình vào tải nó bắt phải chuyển sang tiếng Việt.
@ThuyDung9x E viết ra cái google map vietnam đi.keke

@boy_alone_1009 Mai e viết nhé :p
@boy_alone_1009 Mai e viết nhé :p
Mr Tam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn đổi qua 5s rồi jb cài cái phần mềm VirtualHome vào là đc luôn.
Chỉ cần chạm tay vào nút home là mở đc máy, Chả cần ấn bất kỳ một nút nào cả.
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@Mr Tam Đang xài 5s đó chứ
5s có virtual home nhưng mở cái chế độ đấy lên thì hút pin như ăn vã nhé, thay pin thì cũng phải bung máy cả thôi, tùy các bạn chọn 😆
Mr Tam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@karanka1989 Mình dùng bình thường mà. Cũng ko thấy tốn pin mấy. Dùng từ sáng đến tối về mới phải sạc. 3g, wifi 24/24 bật. Cũng game và lướt web nhiều mà.
Dung smattap duoc day ban .khog biet ghj dung khogaj bjet sua zup mjh nhe
mình ko biết bạn dung máy gì và đã Jailbreak chưa, nếu bạn dùng 5S thi có Activator lắc máy mở khóa, VitualHome chạm nút home cung mở máy, còn ban dùng ip 4S hoặc ip5 thì cài app SmartTap, ngoài màn hình khóa bạn chỉ cần gõ 2 lần trên màn hình là mở sáng màn hình và trượt thôi, chú ý máy của bạn phải Jailbreak thì mới làm được nhé
Có rồi nè :SmartTap Mở khóa Iphone không dùng nút Home
nkn1506
TÍCH CỰC
10 năm
@nhatnguyet Cái này có lâu rùi mà bạn, nhưng chờ bản nào ít hao pin mới cài 😃
Có ai biết phần mềm khoá màn hình k? Chi jum voi
Đối với iphone đã jb. Các bạn tải ứng dụng smarttap. Vào cydia tải nhé. Chỉ cần đúp vào màn hình. Là khoá và mở màn hình. Thank
@quyr00m 7 tháng
khai quật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019