HỎI ĐÁP? Hỏi về phần mềm Setup Wizard trên BB 8700g?

Thảo luận trong '[BB] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi tulangtu, 13/12/11. Trả lời: 10, Xem: 1469.

1. tulangtu

tulangtu Thành viên

Do mới tập xài BB 8700g nên không biết mong các cao thủ chỉ giúp em với.Anh chị cho em hỏi phần mềm Setup Wizard tren con 8700g của em có tac dụng gì,có cần thiết hay không,để em biết đường xóa nó đi cho trống chỗ.Cám ơn các bác nhiều

:
  2. BlackBerry.HVQY

BlackBerry.HVQY Thành viên

Nó chỉ dùng để cài đặt 1 số thông số ban đầu thôi.
    Bác chạy 1 lần rồi xóa đc.

3. neyugn86

neyugn86 Thành viên

xoá được setup wizard cơ ah :eek:

4. qh3_91

qh3_91 Thành viên

Sao không? :) Quan trọng là xóa đúng file Cod thôi ? :D phần lớn các rom tối ưu là phần này bốc hơi rồi

I_F_BB thích nội dung này.
  5. I_F_BB

I_F_BB Thành viên

Bác nói chuẩn !

6. tndoubleh

tndoubleh BlackBerry - Đẳng cấp không Hoa mỹ

Rất chuẩn... không cần chỉnh :D
    Ầy ... bác ơi ... đó là cách Update ROM trực tiếp trên BlackBerry mà k cần cắm vào máy làm ba cái chuyện lằng nhằng ... nhưng, theo mình thì nó kém ỏn định lắm với lại phải cài xuyên đêm, cắm xạc, chả có gì khẳng định là chỗ bác GPRS/3G ổn định cả. Trước em dùng 9000 Upgrade bản Rom, nó bảo đợi 7 hours,.... cắm xạc nữa... sáng ra vẫn 50%...tèo mà khởi động lại cũng k dc .... túm lại, chớ mớ vào mà mang họa đấy

7. vanteo67

vanteo67 Thành viên

cho e xin cái file code wizard setup với e úp bản 4.5.162

8. ngthgila

ngthgila Thành viên

bác cài rom tối ưu thì chả không có up lại bản rom chuẩn của nó đi là lại có ngay hoặc tim file cod trong phần tối ưu ở box bên ý rồi load nó lại

9. lamlunbeo

lamlunbeo Thành viên

thế lấy lại setup wizard dc ko.chỉ vs

10. buixuansu

buixuansu Thành viên

setup wizard tôi cũng đang định hỏi mọi người em có ai bít không nhỉ cho minh biết với nhé
    thank bác trước nhé ..........................

11. ngthgila

ngthgila Thành viên

ý nghĩa từng file code bác search đi