Hỏi về RemoveBG

lethaison
16/2/2011 9:7Phản hồi: 10
tình hình là cứ mỗi lần mình bấm vào RemoveBG trong SBS(để tắt ứng dụng ngầm) thì nó mất luôn thanh statusbar.Chỉ khỉ tắt máy rồi mở lại thì nó mới hiện lên thanh statusbar.Ai biết khắc phục lỗi này thì xin chỉ giúp.Thanks all
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn remove đi và cài lại từ cydia là được đấy, cái lỗi này thường thấy trên IP4 ios 4.2.1
Eolesfuil
TÍCH CỰC
13 năm
App này bị lỗi trên 4.2.1 ,nếu cài lại vẫn bị lỗi thì hãy dùng MultiCleaner thay thế nhé !
khoapct
TÍCH CỰC
13 năm
Báo cáo với bác dùng RemoveBG đối với FW 4.2.1 là bị vậy ? Ipad cũng bị :eek: chắc chắc là như thế
lethaison
TÍCH CỰC
13 năm
cảm ơn các bác nhiều.....Thế các bác có cái nào thay thế dc RemoveBG này không?
Bác Eolesfuil nói rồi kìa.
Multicleaner dùng rất tổt. Mình kết hợp với Activator để thực hiện những thao tác sau:

1, Khi đang chạy App, vuốt nhẹ màn hình từ trên xuống là thoát App.

2, Khi đang chạy App, ấn đúp 2 lần vào Status Bar để xem những App đang chạy ngầm (thay vì ấn nút home 2 lần)

3, Ở màn hình Springboard, ấn 2 lần vào Status bar để THOÁT toàn bộ App đang chạy ngầm.

4, Ấn và giữ thanh Status Bar để tắt màn hình máy (thay vì sử dụng Quick Lock trước kia).

Tuy nhiên, sau mấy ngày sử dụng, thì có một hai lần, double tap vào cái Status Bar thì có hiện tượng Safe Mood, không hiểu là do đụng App hay vì lý do gì....?
safe mode là do chạm soft, theo trg hợp bác là bị đè câu trùng câu lẹnh khi bác gán cùng 1 nút 2 câu lệnh.
Bây giờ trên Cydia có bản sửa lỗi này rồi mà...mình mới cài xong...rremove thoải mái ko mất thanh statusbar....😃
fantianyi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trời cách đây vài ngày mình post 1 bài về update của RemoveBG rồi mà. Mới update cho 4.2.1 fix bug không bị lỗi nữa. Xài ok nhất.
đúng rồi 😁................................................thế nên mới bảo mọi người remove đi và cài lại là okie

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019