Hỏi về uy tín của hàng laptopnew.vn Xuân Ân

Thảo luận trong 'Tư vấn chọn mua Máy tính' bắt đầu bởi khongthenaoquen, 28/8/13. Trả lời: 275, Xem: 35095.

1. laptopnew2201

laptopnew2201 Thành viên

đồ điện tử thì hỏng hóc là chuyện bthường. Quan trọng là thái độ phục vụ. Pac ở bên laptopno1 tốt xấu thì ít nhiều ai cũng biết chút.

2. thaloduy

thaloduy Thành viên

Bên Xuân An gọi em báo là BH xog rồi, dự là mai wa rước em nó về :) hồi hộp

Chithanh1213 thích nội dung này.
  3. phamhuytong

phamhuytong Dự bị

chưa gì đã thấy 1 con envy 15 đi dính chưởng rồi, có nên mua ko ta ? bên đó 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày mà, có lỗi thì qua đổi chứ bảo hành gì ?

4. phamhuytong

phamhuytong Dự bị

chưa gì đã thấy 1 con envy 15 đi dính chưởng rồi, có nên mua ko ta ? bên đó 1 đổi 1 trong vòng 7 ngày mà, có lỗi thì qua đổi chứ bảo hành gì ?

5. Chithanh1213

Chithanh1213 Thành viên

của bạn ý là qua 7 ngày sao ý :)

6. Chithanh1213

Chithanh1213 Thành viên

Vì ức chế lắm rồi nên mình mạn phép Quote bài của bạn MrThang
    Bạn cũng lớn rồi mà đi chơi cái trò đâm chọt suốt vậy à.
    Mình từ đầu đến h ko nói thẳng ra bạn chỉ nói ý cho bạn hiểu là mỗi người đều cần nơi để làm ăn, Bọn mình đã cố gắng dừng thì bạn hãy im lặng theo đi.
    Ở đâu cũng có luật. Bên đó luật bọn mình ko làm đc thì bọn mình ko đc tham gia. Bên đây có luật. Bọn mình làm được thì bọn mình tiếp tục chơi.
    Chủ top hỏi về độ uytin của cty laptopnew thì bạn vào nói mập mờ cho người ta hiểu nhầm ý là cty mình gian dối, nếu lôi đc bằng chứng nào cty mình gian dối ra thì bạn cứ đem ra chứ đừng nói không nói có ở đây.
    Đồ điện tử thì tử khi nào ko hay. Hư thì bọn mình bảo hành theo tiêu chuẩn quy định từ đầu.
    Bạn kia mua envy 15 hư bên mình bảo hành theo quy định, và bạn ý cũng xác nhận là ngày mai lên lấy lại máy
    Tiếp nữa là bạn thích voz đúng ko. thì qua đó mà chơi.

khongthenaoquen thích nội dung này.
  7. thaloduy

thaloduy Thành viên

Của em chính xác là 9 ngày :)) mà bên LaptopNew alo nói cài lại win là ổn rồi :) cũg an tâm vì ko phải mổ bụng :|

8. laptopnew2201

laptopnew2201 Thành viên

Máy chủ thớt chủ yếu bị lỗi win chỉ cần recovery lại là hết. Như vậy thì sao lại đổi mới đc. Hp Envy 15T dòng giải trí nên xảy ra lỗi rất hiếm

thaloduy thích nội dung này.
  9. phamhuytong

phamhuytong Dự bị

mua về phải chơi game nặng 24/24 cho hết 7 ngày, qua 7 ngày nó còn sống sót thì máy ok

10. laptopnew2201

laptopnew2201 Thành viên

như vậy cũng tốt thôi. Nhưng laptop chưa thấy j thì người đã nằm viện rồi. :D

11. phamhuytong

phamhuytong Dự bị

trong phòng toàn game thủ, thay phiên nhau test máy

12. thaloduy

thaloduy Thành viên

...wa ngày thứ 8 laptop xì khói -> thì Ok

phamhuytong thích nội dung này.
  13. 19mrthang92

19mrthang92 Thành viên

Uhm, thế luật ở bên này là gì?
    - Mình k hề nói gì chuyện hp này nọ bên bạn mà sồn sồn lên nhé
    - Mình chưa nói gì gian dối, chưa đưa ra 1 kết luận gì ở topic này ( ví dụ laptopnew lừa đảo, laptopnew bán hàng k chính hãng) k có đúng k? Ai cũng có lập trường, có quan điểm chứ đâu phải trẻ con mà để dắt mũi, mà hiểu ngầm.
    -CHốt : Với 1 doanh nghiệp thì uy tín k xây dựng bằng mồm.
    1 câu hỏi vui: tại sao Hàng chính hiệu, Thiên Thiên tân ( trong SG nhé) cũng tư vấn như bên bạn mà k có mấy topic như vậy, vẫn hoạt động được cả tinhte lẫn voz?
    Cái này 100% bác k trả lời được, mà phải để sếp bác tự trả lời

www.vietcali.vn, BeautifoolSGS.HangChinhHieu thích nội dung này.
  14. Beautifool

Beautifool Thành viên

Àh mình muốn hỏi tí, bên laptopnew có bán hàng Ref ko ạ? Nếu như có bán, thì bán từ lâu rồi hay mới bán gần đây vậy?

15. khongthenaoquen

khongthenaoquen Thành viên

Anh nhầm chủ thớt rồi , mình đang hỏi chưa có mua máy , mình là chủ thớt nè .

thaloduy thích nội dung này.
  16. Chithanh1213

Chithanh1213 Thành viên

Mình ko đôi co nhiều với bạn, nếu mình như thế chả khác nào mình là bạn.
    Trả lời thêm câu thứ 2 : Đúng rồi ai cũng có lập trường nhưng ý của bạn nói là thế này : Ừ cái cửa hàng đó bán máy thế này đó thế kia đó, thì người nào đọc mà an tâm mua máy bên cửa hàng bị bạn nói thế. Mình nói thẳng ra thế rồi thì đừng cải chày cải chối. Chứ cho mình hỏi cái mục đích bạn cứ kích laptopnew để làm gì ngoài các mục đích mình nói ở trên.
    - Bạn chốt gì thì tùy bạn, còn doanh nghiệp bọn mình xây dựng thành công sao là quyền bọn mình , là bọn mình có mục tiêu và đường lối riêng chứ ko phải nghe theo lời bạn là thành công. Nếu bạn hay bạn có thể tự làm mà.
    - Mình nói thêm là ko nhắc đến chuyện voz ở đây. Mình ko quan tâm đến. Thích trả lời bạn nt yahoo mình đi.

17. Chithanh1213

Chithanh1213 Thành viên

Bên mình chỉ mới bán gần đây thôi. Nhưng hàng ref thì ghi rỏ ràng đó bạn

18. phamhuytong

phamhuytong Dự bị

mới mua HP Envy 15 hồi thứ 5, máy rất OK, nhưng sao Ram 8G mà nó vẫn chạy 30%-35% ( hơn 2G/8G) vậy có bình thường ko ?

19. laptopnew2201

laptopnew2201 Thành viên

- Có thể pác ko nói thẳng nhưng người ta đọc sẽ hiểu laptopnew xấu. Có lẽ pác đang quan tâm laptopnew khá nhiều vì GATO. Và laptopnew tạo được uy tín và mọi người ủng hộ chứ ko phải chỉ nói suông mà laptopnew đã thể hiện các cam kết với khách hàng về chất lượng sp, giá cả và phong cách phục vụ. Đến thời điểm này những ai đã từng mua sp của laptopnew thì chưa hề có 1 thái độ cho rằng laptopnew làm ăn gian dối và bán hàng lỡm cho KH. - Và cũng nói luôn Mem tạo topic về laptopnew thì chứng tỏ laptopnew đang được quan tâm hơn các shop khác. Và có laptopnew thì các thành viên sẽ luôn nhận được giá trị thực của sp. Thành viên sẽ ko bị mua hớn, mua sp kém chất lượng... Điều này ko những thành viên và các diễn đàn đều muốn như vậy để diễn đàn ngày càng hoạt động sôi nổi hơn. - Nói về Voz ai cũng thừa nhận đó là diễn đàn của các thương gia lớn. Họ ko thích laptopnew vì có laptopnew thì ảnh hưởng tới khách hàng của họ. BQT Voz cũng nhìn nhận sự việc và cũng kết luận laptopnew ko có gian dối. Kết luận: laptopnew có tốt hay xấu thì để người mua và sử dụng sp đánh giá khách quan và chính xác hơn. Đối với pác có thể hận trong lòng nên cố mà làm hại uy tín của laptopnew. Có thể ai ko biết nhưng bản chất và tính cách của pác thì mình biết rất rõ. Rất đẩm chất của anh hùng phím.

khongthenaoquen thích nội dung này.
  20. giabang_777

giabang_777 Thành viên

ủa t4 mình qua họ bảo hết hàng rồi sao t5 bạn mua được hay thế. mình đang chờ dài cổ nè

Chithanh1213 thích nội dung này.