HỎI ĐÁP? Hỏi về uy tín DVS Digital

Thảo luận trong '[iOS] Hỏi đáp - CSKN' bắt đầu bởi vuhieu.lc91, 17/10/12.

1. vuhieu.lc91

vuhieu.lc91 Dự bị

Cả nhà cho em hỏi chút. Tình hình là e đang định tậu 1 e ip 4s, lang trên các trang web bán ip thấy có DVS Digital bán giá có vẻ dễ chịu, mới đây cũng tổ chức Offline IP5, không biết máy ở đây có đảm bảo không, ai đã từng mua ip hay mua đồ ở đây rồi cho e xin ý kiến góp ý với, e ít kinh nghiệm dùng ip bác nào biết chỗ nào uy tín chỉ giùm em với ạ . À mà cho em hỏi ip 4s có hàng dựng ko vậy ??? Nếu có thì có cách nào nhận biết ạ. Cảm ơn cả nhà đã quan tâm đọc bài viết của em.
    :

2. esmon

esmon Thành viên

4s có hàng dựng rồi nhé thím,cho thím cái link tham khảo http://www.tinhte.vn/threads/1156727/
    còn cách nhận biết thì cứ xách cái lap đi mà chek trước khi mua, chek máy,sờ soạng hàng họ của nó,cắm vào itunes là biết thôi thím
    còn DVS thì chưa nghe bao h :D

Ánh Chelsea thích nội dung này.
  3. phamdinhdung

phamdinhdung Thành viên

Bạn ơi. mình mua ip5 nguyên seal ở dvs rồi nhé. Lúc hỏi và đọc trên trang thì ko thấy nói gì. dùng sau 7 ngày sạc chết. ko bảo hành phụ kiện sau 7 ngày, không bảo hành màn hình luôn nhé. Các bạn suy nghĩ rồi hẵy mua

4. trungkien7888

trungkien7888 Thành viên

Mình khuyên bạn nên mua ở Cellphones S (113 Thái Hà - Hà Nội) vì mình và các anh em ở co quan cũng mua ở đó, vả lại Cellphones S cũng được giới công nghệ đánh giá khá cao. Bạn cứ tham khảo nhé.

Kiên

5. buiduc1905

buiduc1905 Dự bị

Bon dvs bán hàng kém chất lượng bảo hành ko uy tín đâu bạn ơi. Thái độ phục vụ thì mất dạy vs khách hàng

ngocvape thích nội dung này.
  6. sannho

sannho Thành viên

dvs toàn bán hàng dựng kém chất lượng,phụ kiện toàn dởm mới bán giá rẻ,

7. Edung_phan

Edung_phan Thành viên

DVS Digital buôn bán lừa đảo,AE nên tẩy chay thằng đó đi,tui có mua con 3GS cho đứa em.gửi hàng qua bưu điện mà ko gửi bộ sạc & tai phone,mua hàng mới mà gặp hàng dựng lại,cũng chẳng có phiếu bảo hành gì hết.rêu rao trên mạng thì ngon lắm,1 lần bị lừa là 1 lần bớt dại....

8. chanh03

chanh03 Thành viên

cho minh hoi chut nhe . trước day minh mua iphone4s o dvs. jo minh muốn cập nhật những ứng dụng moi ma ko duoc

9. goldvn109

goldvn109 Thành viên

lên google thấy dvs dính phốt hơi nhiều !
    dc cái chịu khó quảng cáo lắm !
    lên 24h toàn thấy khuyến mãi khủng, khuyễn mãi cài phần mềm bản quyền trị giá những 30triệu Chết cười :D:D:D

10. mayincanonvietnam

mayincanonvietnam Thành viên

một lời khuyên chân thành đừng nên mua hàng ở đây:
    - Trước tiên là thông tin không rõ ràng, đăng là một kiểu nhưng đến nơi lại là một kiểu, kiểu treo đầu dê bán thịt chó.
    - Hàng kém chất lượng trừ khi bạn mua hàng nguyên hộp thì giá cũng same same ngoài thị trường.
    - Thẻ khuyến mại 2tr thì là khuyến mại trong 10 lần mua hàng mỗi lần 200k, trong thẻ khuyến mại không nói rõ ràng là chỉ áp dụng mua hàng trên 4tr mới được áp dụng, như kiểu lừa đảo người ta ấy.
    - Mình mua 1 con iphone 4 mạ vàng dùng được đúng 1 tuần lại mất hết màu, mang đến bảo hành về dùng 1 tuần lại thế chẳng nhẽ suốt ngày đi bảo hành.

11. vuhieu.lc91

vuhieu.lc91 Dự bị

Thanks các bác. Đúng là giờ chỉ ra CellphoneS may ra còn yên tâm chút hihi

12. bean33

bean33 Thành viên

1 vote cho nhật cường. đừng ham rẻ mang nợ vào thân :D

Sent from my iPhone 5 El-Dorado

13. duongthitham

duongthitham Dự bị

tốt nhất đừng ham rẻ

14. duongthitham

duongthitham Dự bị

cái cửa hàng smartphone ở Trần khát Chân cũng mất dạy k kém

15. datinh007

datinh007 Thành viên

DVS rao quảng cáo đầy, với giá quá hời, ai mà ham rẻ thì vô đây thì coi như tiền mất tật mang. Luôn nhớ, mua là dùng lâu dài nên Tiền nào của đó

16. zingzing1986

zingzing1986 Dự bị

Tôi vừa mua con IP 4 cũ ở đó đây. Nó rao là 4,9 tr. Nhưng nó bán 6 tr. Tôi vẫn mua vì thấy cũng ổn. Về dùng thì sạc chết. Đem máy ra thế giới di động cài ứng dụng thì được tin là HÀNG DỰNG, SẠC LỞM. Đem đến bảo nó và đòi trả lại tiền thì nó còn bảo "HÔM TRƯỚC VỪA VÁC KIẾM ĐUỔI KHÁCH XONG" để dọa mình. Bọn mất dạy. Cầm con IP 4 về mà tức kinh khủng.
    P/s: Nhưng mình thấy nhiều người cũng bị lừa đến mua hàng lắm. Chắc ham rẻ và không tìm hiểu trước thông tin như mình.

trankhanh2210hitman41 thích nội dung này.
  17. 6761037

6761037 Thành viên

Vậy bác ko bảo là tháng trước t vừa đốt cửa hàng vì bán cho tao iphone dựng =)))

18. xuansondt

xuansondt Thành viên

m cầm kiếm đuổi bố , bố m cho cả nhà m lên quận :))))

19. 6761037

6761037 Thành viên

Giống vụ ISA bên Voz chém gió ;))

20. xuansondt

xuansondt Thành viên

bọn nó cứ to mồm chứ cả cái cửa hàng to đùng đoàng vác mẹ kiếm ra dám không :)))) gặp phải t nào nhà toàn bộ đội bộ trảo éo bảo hành tử tế sập mẹ tiệm .