[Hỏi Ý Kiến] Kính Chiếu Hậu Của Xe Máy

Thảo luận trong 'Xe máy' bắt đầu bởi VinhSpeed95, 10/1/12. Trả lời: 78, Xem: 12720.

1. bigbellyboy

bigbellyboy Thành viên

uh , khó nhìn vl, mà thêm cía kiểu uốn nữa , g phải chiếu ngực trái và ngược lại ,rưa thì đẹp mà ko thấy j , còn bẻ ra ngoài vẫn thấy bt , nhưng nhìn ngó vl , thôi thì kiếm cái cam gắn sau đít , chơi thêm cái màn hình nhỏ nhỏ nữa để quan sát ở sau :p

athonlNinhFly thích nội dung này.
  2. animorphs88

animorphs88 Thành viên

Cuối tuần e hay phi xe từ hn về hp nên để gương đấy luôn, cả hai cái, đỡ mất công tháo ra tháo vào, mà đi đường nhìn ấy bác công an cũng đỡ. Với cả dùng gương nhiều quen rồi, giờ mà bỏ gương ra chắc khó rẽ quá, hehe, đầu cứ ngoái lại tông phải thằng nào đằng trước thì móm hàm.:stomp:

NinhFly thích nội dung này.
  3. GiantTiger

GiantTiger Thành viên

Giống mình, quen nhìn gương rồi, giờ mà bỏ ra thấy khó chịu vô cùng, thời buổi giao thông hỗn loạn, có 2 cái gương đi xe thấy tự tin hơn hẳn.

NinhFly thích nội dung này.
  4. NinhFly

NinhFly Thành viên

thêm cả cảm biến lùi nữa để khỏi sợ đứa nào nó mi vào mông bác :)

em cũng giống bác, ngoái lại thấy quê quê thế nào ý, liếc gương là biết có ông tướng nào định lao lên là còn né được :)

bigbellyboyanimorphs88 thích nội dung này.
  5. Bachdocsatnhan

Bachdocsatnhan Thành viên

em ủng hộ 2 gương ngắn,ko cần zin,ra đường gương bên trái bảo vệ mình nhiều nhất,chăng bít ỡ đâu bán 1 cặp đẹp nữa,dài ngoàng gắn 2 bên nhìn xấu

6. hht2010

hht2010 Thành viên

:cool: Chắc đồn thổi hay tự địa phương sắp ban hành 1 lệ cho riêng rùi mấy ông nhậu nghe được chăng?

Luật của Bộ vẫn còn hiệu lực: ... xe gắn máy phải có gắn gương chiếu hậu ...thui. Chính vì thế nên phán tùm lum nhưng vấn đề là phải có.

7. kangwoo

kangwoo Thành viên

cái bạn cần là đây :

Bachdocsatnhan thích nội dung này.
  8. animorphs88

animorphs88 Thành viên

Ơ thế nếu dùng rizoma tomok fake thì có bị bắt ko hả các bác. Bác nào ở hn biết chỗ nào bán con này fake 1 fake 2 j cũng dc ở đâu chỉ e với, e đú cho con Lx của e cho nó hoành, hix hix

9. Bachdocsatnhan

hjx,em mún kiếng kiểu kìa,kiếng zin dễ nhìn nhưng chưa thon gọn lắm,1 cặp lùn lùn vừa rùi,vậy còn dài lắm,vướng nữa

10. kangwoo

kangwoo Thành viên

Kiếng trong hình là kiếng zin mod ngắn lại rồi đó đi kiếng này cực sướng, vừa gọn vừa có tầm quan sát tốt lại kô run, mua mấy cái kiếng lô vài chục ngàn nó run vãi luôn.

Bachdocsatnhan thích nội dung này.
  11. Bachdocsatnhan

công nhận kiếng kia run thiệt,kiếng zin thì rõ,mừ e xài kiếng nào cũng được,đẹp là xài được,trước h ra đường chỉ ngó xuống bên phải chứ ko ngó bên trái:cold:,đang kiếm 1 cặp bên phải đễ tăng tuổi thọ lên,sau đó ngựa lên cái xinhan trong kiếng,hoho

Sr_9x thích nội dung này.
  12. bigbellyboy

bigbellyboy Thành viên

cái này khó chơi đó bạn, đã từng rỡ cây g ex ra rồi, rỡ trầy vi tróc vảy , khổ vl , tới giờ gắn vô cũng khổ ko kém, đè đè răng cái bể lun, mua g mới, ko đú trò ni dc , hic,40k

athonl thích nội dung này.
  13. athonl

athonl Thành viên

hay thật, chế đc trong Gương luôn

14. kangwoo

kangwoo Thành viên

Muốn có led sinhan trong gương hay là gương cắt ngắn thì đều nên mua chế sẵn vì thao tác tháo lắp gương khá khoai.

15. aanhvuu

aanhvuu Thành viên

HCM chổ nào bán kính đó vậy các Pro (p/s: ko cần chế đèn nha!)
    chỉ e với TKS all!

16. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

ko có bác ơi, e mới đi sinh hoạt nghe a CSGT nói rõ ràng lun, tối thiểu là kính bên trái, ko cần bắt buoc kính theo xe nhưng phải có tác dụng ( còn việc hugo thử tác dụng của kính ra sao thì e ko rõ vì xe e gắn 2 kính zin nên éo bị hỏi)

17. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

chuẩn lun á bác, có hôm dịp Vn đá banh chạy vòng vòng tụi hugo ào ra chận xe kiểm tra ở 1 cái đèn đỏ, ko có bão j nhưng mấy chiếc gắn guong kiểu đều bị mời hết còn e 2 cây zin lun nên chú hugo đứng trc mũi xe e nhưng éo nhìn e lấy 1 cái :D

18. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

bác nì giống e, dù xe chỉ mình chạy nhưng lên xe là chỉnh guong, có guong tiện lắm các bác ạ, mình đi đúng thì ai nói j nhưng có bit ở sau có tụi trẻ trâu, tụi hay vuot bên phải, hugo rình,(có khi nổi tiếng quá ng ta theo dõi nữa:D) thì phản ứng kịp, còn về diện mạo thì 2 cây nhìn cân xe hơn chứ mí bác thử nghĩ mình mặt áo sơ mi tay dài nhưng 1 bên tay dài bên kia cụt tới nách thì dù ko ai cấm nhưng kinh lắm còn ở đây thì xe nhìn ko đẹp y như con trâu gãy 1 sừng vậy:D

19. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

bác phán chuẩn, nó sx xe vừa đủ về tiêu chuẩn an toàn thôi chứ rãnh đâu mà sx dư cho mình đem bỏ, tại 1 số ng chỉ biết kính dùng để chải đầu hay trang điểm j ấy mà quên hay ko bit kính chiếu hậu gắn trên xe dùng để nhìn thấy 1 phần ko gian phía sau 1 cách tiện lợi nhất có thể nhằm phục vụ cho việc tham gia giao thông 1 cách an toàn

20. xuanhuy220191

xuanhuy220191 Thành viên

ko bít bác nói vụ này lâu chưa nhưng mà bi o nó quy định ko cần kính zin nhưng phải có tác dụng (dĩ nhiên là tác dụng nhìn đằng sau chứ ko fai để nặng mụn) kính tròn đường kính 5-6cm j ấy thì e nghĩ nhìn dc con gấu mình chở là hay rồi chứ thấy j dc, còn vụ cồn thì e bày bác cách này: nếu bác có ruu thì hugo ngoắc vô, bác xuống xe, lấy 1 chai ruu thủ sẵn nốc 1 hơi (nhớ mang 1 chai nc suối và 1 chai ruu, mình ún chai ruu thật nhưng nếu nó bắt bẻ thì bác nói là nhầm vì đựng trong chai nhựa jong nhau) rồi thì nó éo kiêm tra độ cồn dc, còn bác thì đành dắt bộ hoặc ngồi đấy chơi (dc cái ko bị phại vì cồn nhưng mất time của bác):D

seal team six thích nội dung này.