Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hơn 1 triệu bản Instagram cho Android được tải về trong vòng 24 giờ đầu tiên

babybungbu
4/4/2012 22:17Phản hồi: 89
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wow, con số đáng nể các pác nhỉ!
cũng ko định cài lên đâu, nhưng đọc mấy bài báo thấy bọn fan cuồng nó bảo Instagram for Android làm hỏng cộng đồng Instagram của chúng nó. Phải cài, phải up cho bõ tức.
Sáng nay lại mới có bản update mới.
Về các cách chỉnh sửa ảnh qua vài ngày nghiệm thì cũng bình thường ko có gì nổi bật so với các phần mềm khác như 360,v.v... nhưng đc cái như kiểu mạng xã hội cũng thú vị 😃
mình thấy hiệu ứng của nó chỉ tạm thôi, thua mấy cái chương trình tương tự mà android có. hơn nữa còn ko bị crop hình vuông, tạo khung tranh hay chồng nhiều effect nữa
Mình thấy ứng dụng này cũng chẳng hay ho gì mấy. Bằng chứng là sau khi cài 10 phút đã gỡ ra. 😁
cái này dùng cũng đã nhưng mỗi máy sẽ có cái hiệu ứng mà máy khác không có 😔
Có instagram cuộc sống sẽ có thêm một niềm vui mới
Ocean's
ĐẠI BÀNG
12 năm
cộng đồng phát triển theo xu hướng rất nhanh
1 phần cũng là do danh tiếng có sẵn từ iphone. mình cũng ham hố lắm vì thấy đám bạn xài iphone cứ lũ lượt up ảnh = này. mới ra nhào vô cài liền. xài thử rồi mới thấy nản..... bắt crop ảnh 😔
hì mình thấy trên android có cái ứng dụng PicsArt dùng hay hơn nhiều tùy chỉnh rất mạnh mẽ
https://play.google.com/store/apps/details?id=com.picsart.studio&feature=search_result#?t=W251bGwsMSwxLDEsImNvbS5waWNzYXJ0LnN0dWRpbyJd
hix ko có wifi khổ thật
Có cái hay là không cần phải am hiểu về xử lý ảnh, chỉ cần áp dụng hiệu ứng có sẵn vào là đẹp ngay và up lên show hàng.
hiệu ứng có sẵn của ins cũng k = 1 góc của picsArt bạn ak
teamqili
TÍCH CỰC
12 năm
sao phải khó khăn thế bạn? app trên Android hoàn toàn chưa hoàn thiện, so sánh thứ với bản trên iOS bạn sẽ thấy nó nhiều hiệu ứng tới mức nào...đâu phải đơn giản nó có tới 30 triệu người dùng trên iOS và đang dc tải rất nhiều trên Android...nó đứng đầu Top Free rồi đó

nó tự save vào thư mục tên là Instagram luôn mà bạn, cho dù bạn có internet để upload hay ko...

Nhiều bạn ko thích ảnh vuông nhỉ? App này nổi tiếng do nó mô phỏng dc ảnh vuông của những máy Medium Format, bạn ko thích thì kiếm app khác mà xài, ảnh vuông có cái hay của ảnh vuông chứ...
Dùng cái này có khác gì với các app chụp ảnh khác nhỉ? Dùng Camera360 chụp xong cũng có những hiệu ứng rất đẹp mà. Muốn share thì vào share bình thường thôi.

Gửi từ GT-S5660 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
ae kết bạn rồi up ảnh cho nhau xem đê,mình up mấy cái ảnh mà chả thấy mà nào vào cm với like cả 😁
chjtnjjj
ĐẠI BÀNG
12 năm
tốn pin quá! nhưng hình thì miễn chê!
Sao mình search trên market không thấy nhỉ. Muốn dùng thử xem nó có gì mà nhiều bác tung hô thế. Ảnh vuông thì đẹp chỗ nào?

Gửi từ GT-S5660 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
chjtnjjj
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhtrinh ủa sao lại không có? mình down ở đó mà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019