Honda chuẩn bị cho ra Air Blade Sport 125cc

jackphamtt
25/3/2011 4:14Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanh8318
ĐẠI BÀNG
13 năm
làm gì còn hình cái này có lâu rồi mà mình nhớ xem từ năm ngoái bên diễn đàn bikervietnam
Mình có người quen ở HEAD có nói là trung tuần tháng 4 sẽ ra AB mới... AB cũ đã hết nhận hàng...
cũng được cho biết hình dáng chiếc AB mới sẽ là 2 đèn giống AB Thái hiện nay nhưng khác cái máy sẽ là 125.

Còn hình phía trên thì không biết xe nước nào... :|

Không biết thông tin nào chính xác hơn nên cứ chờ 1,2 tháng nữa xem sao... thường thì thấy khoảng giữa năm các hãng xe hay tung mẫu mã mới, tem mới...
cái đầu về đèn pha to thế không biết trong khi đít thì bé tí.dc nâng lên 125cc mà công suất ko dc cải thiện hơn bao nhiêu.đồng hồ xấu hơn AB kia.nhưng dù sao hàng thái vẫn hơn hàng vn 😁
huytq
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình này có tiếng việt nà bác leminhdung.

chắc tiếng nổ máy vẫn vang lắm đây 😆
vandangpham
ĐẠI BÀNG
13 năm
sáng nay đến công ty thấy có bản catalogue của em này mới được chuyển về tối hôm qua! theo như mình thấy thì quan trọng nhất đó là dung tích xi lanh của em này vẫn là 110cc (108 là chính xác nhất). có 2 loại đó là loại thường và xì po. loại thường vẫn có 3 màu đó là đen, đỏ, trắng. còn loại xì po thì có 2 màu đó là "trắng đỏ đen" và "đen đỏ" các màu được pha theo kiểu highlight với nhau. còn lại thì hình ảnh trong bài này là đúng so với thực tế và chìa khóa có remote giống với PCX. theo như thông tin nội bộ thì khoảng mùng 10-4 là xe về đến các cửa hàng.
Em cũng mới quất 1 con AirPlade FI xong, chưa có biển luôn. Chả biết sắp ra chưa, chờ hoài chả thấy... Nản....
Đệch...tạch rồi bác ợ.Nó chỉ có 108 cc 😆
Anh em ơi đào mộ đê. Hôm nay rảnh rỗi lang thang đào bới lại thấy lại cái 2pic này. Haizzz mình cũng như một số anh em trong 2pic này dạo đó cũng háo hức chờ đợi để rồi thất vọng tràn trề vì em AB 2011 này (đợt ấy đang đi AB 2009 mà). Anh em làm tý cho xôm nhỉ?
@avalon701 chứ không phải bác thấy cái link 2pic này ở 2píc bên kia à 😁
@zeranto_s2e.td Thì cũng có công đào bới còn gì nữa! Tks chú nhắc nhở...
@avalon701 vâng..không có rì ạ 😁
sinta
ĐẠI BÀNG
12 năm
cho bác cục gạch cái tội đào mô. k biết lên 125 có bớt kêu gào k nhỉ
anti honda
đào bới cũng ghê !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM