Honda chuẩn bị cho ra Air Blade Sport 125cc

jackphamtt
25/3/2011 4:14Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bỏ Libery... trót yêu exciter 2011 côn tay òi... em này ngắm thôi.
211
CAO CẤP
13 năm
E cũng vậy ! Lần này ko chọn Honda Future nữa...
Theo ước toán của em (nếu đúng giá xe 38 triệu) thì:
38 triệu + 3,8 triệu trước bạ (10%) + phí bảng số 1 triệu = khoảng 43 triệu. Tính thêm "phụ phí" nữa khoảng 45 triệu 😃
Nếu giá xe là 40 triệu thì sẽ ở khoảng: 40 triệu + 4 triệu trước bạ + 2 triệu bảng số + "phụ phí" = ~48 triệu
Em thì k cần tính gì cho mệt não. Chắc giá 50 cho chộ🆒haha. (Giá bán lẻ đề xuất của Air cũ là 32 hay 33 gì đó mà khi mua toàn xì ra 42-43tr cho nó thì con này dễ lên 50 lắm chứ;)
Riêng mình thì kết em EX 2011 nhưng hok có tiền xúc nơi^^🆒
allin0n3
TÍCH CỰC
13 năm
thích thế, lên 125 là thích rùi, chứ đi 110 thấy nó cứ yếu yếu thế nào, còn bác nào mà muốn mua vs cái giá = vs giá bán lẻ đề xuất thì chắc fải kiếm xem có quen biết ai làm trong nhà máy honda ko, nhờ người đó đặt mua cho, anh họ em làm trong ý, mẹ em năm nay định mua con lead 2011 nhưng nếu thế này khéo về fải bảo ba má cân nhắc lại ^^
Duytuan2701
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xấu tệ ! Thiết kế Airblade không có cải tiến gì hết, dòng xe này đâu phải kiểu dáng Sport nên nhìn không ra làm sao hết ....! Xe Honda được cái bền và tiết kiệm nhiên liệu còn kiểu dáng thì không sport và đột phá. Nếu muốn mua xe kiểu dáng đẹp thì sự chọn lựa là Yamaha hay Kawasaki ........
Honda Việt Nam rất "xuất sắc" trong việc "làm giá" xe, hic hic :dance
docuatao123
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này có bên biker.vn từ năm ngoái rồi nhưng chưa thấy xuất hiện honda thailan cũng chả thấy đả động gì
chơi xe ra mắt mới suốt có ngày bán nhà...chơi xe cổ đi cho lành..vẫn tèn tèn chiếc CD 125 benly mà lướt vẫn oai như thường :d
Thông tin này có từ lâu rồi mà Honda vẫn chưa ra.
uocjcao1m
ĐẠI BÀNG
13 năm
tiền đâu đám cưới bây giờ mà sao em nhắc đến hoài...
ko nói mình tưởng đây là yamaha novo.
vẫn là kiểu đổ xăng nằm ngay giữa phía trên baga, rất bất tiện khi để đồ phía trên và mỗi lúc cần đổ xăng.
và honda thì ko chơi nữa.
nhìn cũng đc. nhưng cái giá đó là của hãng thui. chứ ra ngoài mua thì cũng phải lên tới 50t ấy chứ . nhớ AB đời đầu giá hãng có 28t mà ở ngoài ban giá 40t chưa nà .
Nếu nói về làm giá thì Honda VN chỉ đáng là đứa học trò hạng bét của Toyota VN 😁
Oai là với tinh thần tự sướng của bác thôi chứ có cho em cũng ko thèm chạy chiếc đó :D, hehe
Không biết ai tự sướng và tự cao. Nghe Bác nói mà phát ói. Không có mà bày đặt, CD mà còn chê.
TyT
ĐẠI BÀNG
13 năm
quả bô nhìn hầm hố quá 😃
Trc AB đời đầu cũng đề xuất bán lẻ 28tr500 đã thuế+giấy tờ= 31-32tr mà có ai mua đc đâu,e ra hàng mua nó thịt cho 39tr chẵn,con này đề xuất 38 thì cũng thành 45tr :-o
Trinh74
TÍCH CỰC
13 năm
Mẫu mã thay đổi liên tùng tục nhưng chất lượng thì ngày càng giảm, ko bệnh này thì lỗi khác...

Honda: "Tôi yêu Việt Nam đồng"
Chờ em này ra chắc AB version cũ rớt giá , hihi
chúng ta nên tảy chay để nó kg làm giá nữa.cái giá 38tr chi là để coi chơi thôi.chứ ra cữa hàng.....cầm theo trên 50 chai mới mong "thượng đế " có xe nhé
giá này thì mua em EX 2011 chạy sướng hơn nhìều các bác ạ 😁
Mình cũng thích Ex hơn. Đã thể thao thì phải xe số, côn tay mới hay. Dáng Ex rất thể thao. Có điều đi Ex đường ướt chở bạn gái thì bắn bùn từ chân tới đầu luôn. Không thích xe ga lắm mặc dù tiện ích hơn.
lốp có xăm ko các bác
kha kha kha...... đang đi daọ dạo tìm mua AB mà thấy em này, thôi rồi nếu ra mà giá này hoặc cao hơn vài chai là làm ngay 1 em liền tay. Ôi, tôi yêu honda.
MrChubby
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi đẹp quá! 😔 ước gì có tiền lên đời cho em AB ở nhà!
Còn xe Yamaha thiết kế tuy có sport nhưng thiếu khoa học. Chạy đường mưa là nó làm cho 1 người bùn cát 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019