Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda chuẩn bị cho ra Air Blade Sport 125cc

jackphamtt
25/3/2011 4:14Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Giá xe này quá đắt đỏ so vơi những hãng khác, chán ghê
xe đẹp.không biết bị làm giá lên bao nhiêu.nản honda việt nam thật
prescott
TÍCH CỰC
13 năm
vẫn mấy cái ảnh cũ xì, công nhận Honda kín hàng hơn Ya nhiều hay là Honda ko thèm kiểu PR kiểu lộ hàng như Ya?
Tấm số 6 với góc nhìn đó giống con đại bàng, đúng chất Air Blade - Chém gió =))
Mà nói thật, tay nghề ông chụp hình này kém thật 😁
Thiếu phần đuôi, hình nhìn từ đằng sau ko có !
lên đầu 2 đèn trông hay hơn hẳn, nhưng mà cái giá cho những sự thay đổi đấy thì ôi thôi :cold:
h0tb0y123
TÍCH CỰC
13 năm
nghe nói con này giá không dưới 50 chai đâu
thế thì e ko mua đâu
anhbatheo
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi, cái "giá đề nghị" ........
shirobullet
ĐẠI BÀNG
13 năm
hết i tưởng rồi....đèn xi nhan chuyển xuống giống LX đầu đèn thết nhìn giống luvias mặt đồng hồ thì giống luvias vậy thì cũng hok sao thiết kế ma đôi khi phải có sự trùng lập giống nhau ngoài ý muốn...kon tem thì làm kiểu chữ cũng giống y chang LX cái này mới bó tay...........
cái gì cũng có cái giá của nó cả:
Exciter thì chạy bốc, bản côn tay thì người cầm lái làm chủ được tốc độ xe, chay xe ngoài đường đỡ bị cướp giật 😆 nhưng được cái chạy đường dài thì ê mông, nếu gặp bùn sình đi rồi biết ;))
trước giờ vẫn thích xe Honda vì tiết kiệm xăng, thời buổi gạo châu củi quế như bây giờ, tiết kiệm là thượng sách.
Còn Yamaha Nouvo,chạy từ nouvo 1, 2 đến 3, đồng hồ km sang đến 30.000 km trở lên thì sẽ biết.
Nếu muốn mua hàng đúng giá thì cứ ra HEAD đặt cọc tiền từ 3-6 tháng thì sẽ có xe đúng giá thôi 😃)
xe máy thì Honda, xe hơi thì cứ Toyota mà chiến
boyngheo75
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nếu muốn mua hàng đúng giá thì cứ ra HEAD đặt cọc tiền từ 3-6 tháng thì sẽ có xe đúng giá thôi -----------> Chém gió kinh thật
trước giờ vẫn thích xe Honda vì tiết kiệm xăng, thời buổi gạo châu củi quế như bây giờ, tiết kiệm là thượng sách,
xe máy thì Honda, xe hơi thì cứ Toyota mà chiến -----------> Não có vấn đề+Ấu trĩ

Thời buổi gạo châu củi quế như bây giờ, tiết kiệm là thượng sách -----------> Cải lương, nghe chán lắm rồi

Tóm lại: Bạn này sống kiểu bầy đàn đây mà, toàn nghe thiên hạ nói rồi phát lại, sống và làm việc theo bản năng .... người khác. Chẳng có chút tìm hiểu trước khi phát biểu, chịu khó cố gắng tư duy thêm nhé.

Cũng may là số lượng này đang thưa dần đi
kosovodau
ĐẠI BÀNG
13 năm
năm 2011 rồimà còn cái suy nghĩ lạc hậu thế này nảo nào honda vs toyota làm loạn giá lên cũng đúng thôi
bỏ mấy chục triệu mua cái xe mà tiếc vài đồng tiền xăng thì e xin lỗi bác bác đi xe đạp cho nó khỏe đi
bác chỉ được cái nói đúng,mẹ cha thăng honda làm ăn như gà thế.tảy chay mẹ nó đi
Bác nói chuyện rõ buồn cười. Nói Ex văng sình thì Wave, Dream, Fu không văng chắc....? So sánh Ex thì phải so với xe số cùng loại chứ.
Thế bác muốn có cái xe đi ngay, bác có chịu khó cầm tiền đợi, 3 - 6 tháng không....?
ODO trên xe em chỉ hơn 60.000 km rồi bác. Nou2. Em vẫn chạy tốt bác ợ.

Riêng cảm nhận của em, con AB 125 này giống y chang con xe của SYM. 125cc phun xăng điện tử. tên thì em quên rồi. Từ cái đồng hồ đến dàn thân, đuôi. Đèn nhìn na ná PCX. Pô cũng kiểu PCX. Em nghĩ hợp lí nhất máy con này hện đang là máy PCX đang chạy lòng vòng ngoài đường. Cả chiếc xe không có điểm gì đặc biệt. Thua cả con AB hiện nay. NẾu con này ra đời là phủi sạch những thành công từ trước đến giờ của AB 110 rồi. Quá xấu.
lại có giá trên trời thôi...hixx
cuongplus
ĐẠI BÀNG
13 năm
có thấy cái hình nào đâu....!:mad:
HONDA giống apple quá , lúc nào cũng bị đấy giá lên chót ngót . chán ghê . người tiêu dùng lúc nào cũng bị thiệt .

HONDA đưa ra giá trên Web 1 đường ,giao cho HEAD giá nẻo .

Nản
xe đẹp chắc tiền cũng đẹp ko kém đâu các bác nhỉ, tầm 50 chai thì chắc là mình ko có cơ hội rồi
Rồi mấy chú ở head cũng... thôi
dantemax
ĐẠI BÀNG
13 năm
giá đó cũng bình thường mà,AB Fi giờ ngoài cửa hàng cũng 41 rồi
googlevn83
ĐẠI BÀNG
13 năm
thiết kế vậy mà bảo đẹp hơn đời trước ah?
mình nhớ có đọc bài này lâu rồi mà nhỉ?
trời tin nay là tin cũ của năm ngoái rồi,bây h mới up bác xem lại đi nhé
Nhìn cũng thích nhở?😃 mà giá thì thấy hơi chát quá?😁
cá nhân em thấy AB dù phiên bản nào cũng xấu 😁 em cứ chờ Exciter thôi :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019