Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Honda chuẩn bị cho ra Air Blade Sport 125cc

jackphamtt
25/3/2011 4:14Phản hồi: 237
237 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chẳng có gì thay đổi nhiều để mà anh em fai bỏ $ ngu ra vì cái
Lũ HEAD Honda cả,
Nếu đã SPORT thì lên hẳn 135 như Nuvo đi hoặc 150 .
Sport gì mà Đường kính Bánh + Kích thước Lốp vẫn bé thế

Tất cả những thứ mà Honda tạo dựng nên thương hiệu trên Thế Giới, thì về VN bị Honda VN + HEAD làm hỏng đi về cả chất lượng sản phẩm, Chất lượng phục vụ, và cả cái mà khách hàng quan tâm nhất đó là giá thành
Font chữ học đòi Nouvo LX, đèn xi nhan cũng học đòi Nouvo LX nốt, có điều vẫn xấu hoắc. Kiểu dáng Nouvo LX đẹp hơn...
zeroG
TÍCH CỰC
13 năm
AB 2011 và Ex 2011 biết chọn em nào đây chài :happy:
Ai chỉ em cách xemhình với... e ko thấy tấm hình nào hết ráo hu hu
AKMS
ĐẠI BÀNG
13 năm
vừa đọc buổi trưa bên báo mới ......................
Đít xe có vẻ đẹp nhưng phần đầu nhìn chưa rõ nên chưa bình luận đc 😁
xinhan vs ốp hông trc nhái Lx, đèn trước giống Luvias, đồng hồ như attila vic,đít theo Skydrive su chỉ có ổ khóa còn theo air blade
đúng thì cho cái thanx ;):eek:
sinta
ĐẠI BÀNG
13 năm
Phân khúc 125cc mình mua hayate ngon, bổ, rẻ. AB 2011 tổng hợp các thiết kế cũ và sắp tạo nên bão giá mới. :unsure:
xe 2009 mình chạy dc 32-33km/l là vui lắm rồi, ai làm cho nó lên 35-37 là mình bao an nhau thoai mai

---------- Post added at 06:04 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

ngắm xong mời lên cũng dễ hơn đi 2 bánh =))
Đồng ý kiến:bounce:
Có bác bên 4rum Yamaha nói là đã chạy đường quốc lộ đc 45km/l >>> k tin tưởng cho lắm, mà nếu thật thì k bjt bác đó "chế biến" kiểu gì đây mà mấy anh chuyên gia của Ya k thể làm đc:cold:. Nói thật thì nếu Nou mà lết đc 40km/l thì năm trước khi đi mua xe mình đã xúc em nó rùi. Và Air cũng hòng làm giá như thế:giggle:
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dòng xe Honda con nào đi cũng hay mà giữ giá, đi chán rồi có khi bán hòa vốn thậm trí còn lãi nữa chứ, ông bác mình có con AB đời đầu ngày ấy mua có 33tr mà giờ đi hơn 2 năm rồi, xe vẫn đẹp lắm, tết vừa rồi có người trả ông 36 củ. thế sợ.
atlantic_88
ĐẠI BÀNG
13 năm
con này cải tiến trông chả đẹp gì...đi AB cũ vẫn hay hơn
Đồng hồ lai lai Mio Ultimo
Đầu đèn lai lai PCX
Signal trước lai lai Nouvo LX
Signal sau lai lai PCX ( theo chủ topic )
Tem nổi lai lai Nouvo LX
Ốp pô lai lai Luvias

Ra xe mới gì mà toàn lai xe này, lai xe kia vậy trời =.=" chưa kể cái đầu đèn nhìn từ trên xuống chia 2 nửa vời y như Luvias :|
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn nó kiểu gì ấy 😁
Mình thích xe nhựa bóng suốt từ đầu tới cuối cơ :D
em vừa mua AB FI xong,đợi mãi em này chả thấy thông tin gì,giờ cũng thấy tiếc.
milano175
TÍCH CỰC
13 năm
trông khá hầm hố và xác rất đầm
Cái thằng Hòn đá này, chỉ được cái "Tôi yêu [tiền] Việt Nam".
nhìn phía trc cứ na ná nouvo lx. mà em ghét bọn honda. giá công bố thì thấp. mà giá bán thật lai cao.
e thấy ko đẹp như ab đời đâu hjxxx

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

ko đẹp tí nào, nhìn nó lai lai thế nào ý
Lại tốn tiền thôi.Thích thì mua thêm đồ về mà " độ", cơ bản xe không thay đổi gì mà lại mất thêm vài chai cho chúng nó thì vô lý quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019