Honda trình làng VISION 2012 với tem 3D mới, giá từ 28,5 triệu

TDNC
6/11/2012 14:59Phản hồi: 294
294 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xe này với lead là hợp với gấu nhất rồi, ae cứ để ý ra đường 10 anh có vợ phải đến 4-5 đi lead đèo vợ đị chợ, đi làm.............. đầy a còn lấy luôn xe lead của gấu mà lượn lờ luôn ý chứ, vụ này ko hiếm 🆒
k thik kiểu dáng của vision
Được mấy e PG trông kute thôi, xe thì vẫn xấu như ngày nào
thienth
TÍCH CỰC
11 năm
Màu đen, giá vừa phải! Lên nè!
thêm 200k cho cái logo 3D éo thèm 😁
dailvcntt
ĐẠI BÀNG
11 năm
bình mới rượu cũ, thay cái tem rồi kêu phiên bản mới. bó tay
giảm xóc này giống Liberty là giảm sóc đơn thôi bác ơi. ko p? monoshock. Monoshock đặt phần giữa xe và đặt thấp dùng cho mấy con sport như Fx, ex, sipo... thôi. mịa. thay mỗi cái tem mà hét thêm cả triệu. mua con này mua mịa nó con lead cho nó nhanh. công nghệ thì chả hơn. đc cái kêu nhỏ hơn 1 ít. nhìn phải trái trước sau đều xấu. quảng cáo thì ghê lắm.đi mới biết.
ndn1527
ĐẠI BÀNG
11 năm
Little Cup14 gia' 3500USD
;) cái giá cả thì do head còn cái giá hãng đề xuất cũng chỉ là của hàng thôi, xem giá của hãng ko chuẩn đc giá thị trường đâu
hientranxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
MẤy nhóc đi yamaha không bao giờ hiểu nổi xe honda có gì mà mấy chục năm qua chiếm lĩnh lòng tin người việt.
Vì chúng nó sinh ra đã đần rồi.
@hientranxxx đi honda nói chuyện lịch sự thế này đây hả bác? ghét honda từ những người như thế này này... nói thiệt chứ đa số những người đi Yamaha đã đi qua honda cả rồi... nhà nào mà chả có chiếc xe máy hiệu honda, Việt Nam mà.... ít nhà nào chỉ có Yamaha mà không có honda lắm. mà đi từ honda sang Yamaha rồi kết Yamaha luôn là đủ hiểu. còn bác nào chưa đi qua Yamaha thì không biết đc đâu :rolleyes:
Protool
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy đây là chiếc xấu nhất của Honda. Không hiểu sao mà có thể sx ra được 1 em xấu thế này , ko biết ai là người nghĩ ra nó
@Protool đời lắm cái khó hiều
melman
TÍCH CỰC
11 năm
may honda ko êm hơn thui chư vê đô bên thi hơn Yamaha nhiu lăm..
@melman củng có thể HD là bền hơn 1 số của YMH về mặc khác, theo mình so sánh thì HD động cơ ống xả thì Ồn Ào, YMH thì sợ về nhiên liệu thôi 😕 còn Tất Cả thì Okie !
cái gì mà nóng vậy chú em.
bữa giờ MU thắng không mà còn nóng tánh thế.

qua nay bên nhà hàng a show quá. chưa ăn mừng với ae về Reds đây nè. tối nay rãnh qua nhà hàng gọi anh. làm vài chai ướp lạnh hạ hỏa sẵn mừng MU luôn thể. 3 trận rồi chứ ít ^^ ok?
tinhnd
TÍCH CỰC
11 năm
Tại vì t cũng có đứa em đi con này. Hôm trước mượn để chạy mà cái đầu gối cứ kịch vào cái phía đằng trước. Tức chân ko chịu được.
melman
TÍCH CỰC
11 năm
Xâu ma vân đây đương keke
Con này màu già quá mà mặt đồng hồ cũng xấu nữa.
@vanmap_hl Hihi chỉ có 3 màu nên hạn chế,đỏ mận,cà phê và đen

Sent from my LG-SU870 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019