Honda Việt Nam ra mắt Wave S 110 và Vision 2013 mới

cuLong
5/5/2013 12:24Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con vision đẹp nhất nếu bỏ đi 2 cái đèn xinhan, vừa xấu vừa thô, kiểu này SYM sẽ nhái ăn theo kiểu bỏ cặp đèn xinhan cho xem .
khoacmlx
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duacotmanghe Không phải bỏ mà thiết kế lại, mình nghĩ nên làm nhỏ lại và một dãy led demi thì ngon! Tổng thể con Vision nhìn cũng đẹp mà có cái xi nhan ko cân đối! Con LEAD mới ra thì phần đuôi chơi led luôn mà nhìn xấu quá! AB thì cái đuôi nhết cao quá ko đẹp bằng đời cũ! Future 125i thì mập hết sức tưởng tượng! Thấy dáng con Click đẹp mà sau mất tiu luôn, bán cũng chạy lắm mà sau Honda ko ra nữa! Còn dòng Wave S, RS, RSX thì ko đẹp như Sirius, Taurus của Ya mà hết BH thì hay hỏng vặt lắm! Honda thấy Wave Alpha và SH là ngon! Mà công nhận công nghệ Honda ngon thật, nhất là cái khoản ESP gần đây và luôn tiện ích nên nhiều người mua!
- Đi làm thì dòng Future cho nam là chùm
- Sinh viên thì Wave
- Nội trợ thì LEAD
- Trẻ cá tính thì AB, Click, Vision
- Cao cấp thì ko mẫu nào ngon hơn SH
@khoacmlx
Chắc đời tới sẽ cắt phần đèn xinhan của dòng Vision.ăn theo con Ya ma xấu quá.
Tui mới múc 1 em Liberty 3V S mới ra, phải nói là chạy quá ngon, quá êm, mà cũng quá đẹp,xăng cộ thì không hao, 40km/lít là ok rồi, Liberty 3V Sport xong hết giấy tờ lăn bánh là 63.7triệu + 1.3triệu tiền 7 nút là chẳn 65, hơn Lead 20 chai mà đẳng cấp hơn hẳn .
Duysilver
ĐẠI BÀNG
11 năm
@duacotmanghe mấy thằng Liberty đi nhìn đàn bà bỏ mợ \
yên thì bé tẹo
@Duysilver Đàn ông mà đi chắc phải có chút xăng ...pha ...nhớt
davuong
TÍCH CỰC
11 năm
@duacotmanghe bác nói nghe cũng kỳ... hơn 20 chai thì hơn nhiều là phải... 20 chai chứ có phải 2 chai hay 200k đâu...

Sent from my Amazon Kindle Fire using Tinhte.vn
Mình thì thích ya hoặc su thôi chứ honda thiết kế nhìn già già sao ấy

Gửi từ LT26ii của tôi
Giá Vision cũng được đấy. Hợp với các bạn nữ hơn, nếu sau có 2 dò và xe dài thêm tí thì nam chơi cũng được.
Càng ngày thiết kế càng xấu, càng ngày xe càng giống nhau. Sao ko làm mấy e xe tay côn classic giá rẻ rẻ một tí đi.:eek:
Các bác chứ chê, và người ta vẫn ùn ùn đi mua 😆
leminh1305
ĐẠI BÀNG
11 năm
lại chiêu trò tem mới, máy cũ giá mới của honda
tẩy chay honda
lmcuong4u
TÍCH CỰC
11 năm
Bình mới rượu cũ, giá mỗi ngày một tăng, thiết kế ngày càng rườm rà, linh kiện tỷ lệ nội địa hoá ngày càng cao nên chất lượng chưa thấy tăng lên.
Mình đang đi con FutureX Fi mà cảm giác chạy k sướng bằng con FutureII đời cũ, nản ghê..
Hic, chê nhưng nhà có 2 chiếc toàn là Honda. Mong Honda cải tiến theo hướng tích cực hơn!
haha cái giá bán đề xuất, rồi nó dc các đại lí đề ba lên bao nhiêu thì tuỳ tâm các bác ấy :v
Không ra mấy con tay côn. Suốt ngày mấy con cũ rồi thay Tem là có xe mới sao ???
vespabepbep
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác kia post bài Pantech Vega Iron, mới trả lời giá cả cho người hỏi thôi đã bị nhắc nhở. Bài này chơi nguyên bản giá. Có mùi quảng cáo.
vanquyenktb
ĐẠI BÀNG
11 năm
ờm wave s và rs ra thì sắp ra wave rsx đời mới rồi, hóng cái 😃
Đã mua cả Wave lẫn Vision đời đầu mới ra, giờ đã tiễn em Wave S, rước em Future về thay, đi Honda được cái thay đồ dễ, rẻ, cá nhân thấy Vision đi dễ chịu hơn con Vespa 125 của bà chị dù nó rẻ hơn nửa, đi Ves mấy phát suýt nhảy dù vì em nó vừa nặng vừa khó vào cua ;) , bà chị cứ bảo đổi con Ves lấy con Vision với vợ mình rồi cho chị con Lumia 920 đê. Khôn :rolleyes:

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@hoanglongls Có mà bác dại thì có

Sent from clouds
Xe số của Honda càng ngày càng xấu
1 năm và sự cải tiến trong wave 110S, tất cả k có gì ngoài màu sắc và tem dán. cái này gọi là "Bứt Phá" .Đ' hiểu Honda làm gì nữa.
@heronguyen100291 Honda biết điều đó mà bạn, cố tình đấy, ai không thông mình thì cứ mua thôi, chuyện bình thường ở phường mà 😁, bao nhiêu hãng vẫn làm như vậy mà =))))
Tuyệt chiêu thay tem nâng giá của Honda :eek:
nininana
TÍCH CỰC
11 năm
giống sym nhỉ.
chất lượng ngày càng kém
lại cái chiêu thay tem nâng giá. honda có cái chiêu này hay thật. dòng wave thì chỉ thích mỗi chiếc rsx 110 đời đầu thôi. mấy con kia chạy chán bỏ xử. còn version thì có thù về thẩm mỹ với nó. phải nói là xấu nhất trong những con tay ga ở việt nam
@phamloc_ct Vision chứ hem fải Verson, nó xấu nhưng vẫn hơn em Nozza đấy chứ 😁
Con Vision trắng nhìn đẹp quả nhêỷ 😁
thấy nó có khác gì đâu trời... con vision á... :eek: khác mỗi giá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019