Honda Việt Nam ra mắt Wave S 110 và Vision 2013 mới

cuLong
5/5/2013 12:24Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tidus1410
ĐẠI BÀNG
11 năm
Honda ko có đột phá nào về thiết kế hết, có nhiu đó cứ nhai đi nhai lại, nhìn chán chết, càng ngày xe honda càng xấu, thua xa yamaha, con lead mới là xấu nhất, mất phong độ rồi honda ơi @@
mong Honday có những sán phẩm đột phá hơn!
Càng ngày càng thấy sấu
dream thôi
ngoc1414
TÍCH CỰC
11 năm
Con Wave mới xấu vcđ
Chiếc vision mới màu mới đẹp này. Màu cũ nhìn ko đẹp mấy
Boyzvupro
TÍCH CỰC
11 năm
Honda năm nào cũng thay tem nâng giá. Nâng cấp chả có mấy gọi là cho có. Càng ngày càng hút máu
mức hao nhiên lieu là bao nhiêu?
Ko có con nào tay côn như Exciter hay Suzuki EN nhĩ ??..
~.~ Vẫn xài em Future Neo thần chưởng ngon lành. Honda ra chiếc tay côn ở thị trường VN nữa thì còn gì =
@baotam2101 Bác thích côn tay zậy thì mua Exciter hoặc EN đi cũng được zậy :rolleyes:
@gagalovegood À. Thì đúng. Tại ko rõ honda có design nào ngầu hơn ko thôi 😃. Ko đề cập mấy em CBR
phu_sy08
TÍCH CỰC
11 năm
con wave mới nhìn tưởng mấy con xe của su 😁
Đơt này em thấy màu chủ đạo hầu hết là đen. Giờ ra đường xe nào cũng đen thui hết. Không biết cái EVAPO có gì hay không hay chỉ khử mùi xăng thôi?
Nhân tiện em tham khảo thì thấy giá sirius phanh cơ cũng tăng lên 18.1 triệu rồi. Hon tăng mạnh thì Ya cũng tăng nhẹ. Còn 7 năm nữa giới hạn xe máy nên phải tăng sớm thôi T____T
tưởng wave ra thiết kế mới, ai dè chỉ đổi tem !
Honda dường như không còn cảm hứng dáng tạo hay sao mà nhìn giống giống nhau không à?
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
11 năm
honda muôn đời xấu
No_Fe4r
TÍCH CỰC
11 năm
Cũng may là con wave ko đi theo con rsx lên đầu bự

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
nhưng vẫn có người mua các bác à. Nếu không làm giá thì hon vẫn rẻ hơn si. Xe chạy trong thành phố nên người ta không quan tâm maxspeed nữa, chỉ quan tâm xe có bị chết máy không vì mùa mưa sắp tới rồi.
nguyencot
TÍCH CỰC
11 năm
Cái mọi người mong đợi nhất lại không có , Fi
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
vừa làm con LEAD 125 về cho 2 vợ chồng chạy đây, công nhận máy khởi động êm, chạy xe rất đầm vào cua ngon. Mới chạy đc 2 ngày thấy khá là ok! Có lên làm bài chi tiết cho em nó ko nhỉ?
bb_72
TÍCH CỰC
11 năm
bức hình này, là xe chạy trước người chạy sau ah vãi cả xe, chạy kiểu bỏ của chạy lấy "XE" àh. Hay là công nghệ mới của Honda???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019