Honda Việt Nam sẽ giới thiệu Air Blade 125i vào ngày 22/12?

cuLong
19/12/2012 8:6Phản hồi: 404
404 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
cuối năm mua nouvo sx phiên bản Gp thôi. Kết nó rồi
Honda máy kêu quá với không bốc bằng
@s.club2 bạn có chạy cả honda với yamaha chưa mà kêu honda kêu hơn là sai lầm nhé bạn. mình chạy vision và lx 135 lúc đầu lx rất êm sau kêu như nhà máy chà gạo, còn vision vẫn êm ru 😃
s.club2
TÍCH CỰC
11 năm
@doanminhkien Mình chạy ab rồi. Thật sự rất kêu nếu chỗ đông người tối về phải xuống dắt cũng nên 😁
Còn sx mình có thằng bạn đã sắm nên đã thử cảm giác rất êm đỡ hơn các đời trước.
Còn xe honda thì tùy người chạy và dữ xe thế nào thôi. Còn ware zx của bố hơi 97 chạy 7 năm chạy hết gas vượt mốc 100 trong khi honda hơi 110 không thể theo được. Max tốc 97
@s.club2 bạn canh hai con chạy cùng số km kìa, con sx mới ra, bạn chạy ab đời nào, nếu sx cùng km với ab mình bảo đảm êm hơn sx, tùy cách giử nửa nhé
tjk1234
ĐẠI BÀNG
11 năm
@doanminhkien nhầm nhé bác con no lx của nhà mình chạy vẫn êm ru và rất bốc mua từ 2010 mỗi tội đốt xăng 😔 còn lại rất hài lòng về kiểu dáng và chất lượng, tùy cách giữ gìn tưng người thui bác
@doanminhkien ab mà bạn nói êm hơn sx thì thua rồi, cuồng quá 😁
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cần honda phân phối motor 125cc ((
Hi vọng nó đẹp như AB 2010 để có hướng phấn đấu. Nhìn mấy con 11, 12 đến nản
@thanh_nhan thiết kế 2013 cũng gần như giống 2012 thôi, thêm chút ít nhái theo thèn Yamaha Nouvo nữa.
Đợi mãi mới đến ngày mình được mua xe,cùng hóng nào anh chị em yêu AB.
@pham minh dao Cao to như bác thì chạy côn tay nhìn nó mạnh mẽ chứ, nói thật chứ em dị ứng với các bác thanh niên đi xe tay ga, nhìn nó ẻo lã sao á 😁
@donquijote Mỗi người 1 cái nhìn khác nhau mà bạn,đừng nói xấu ý tưởng của nhau chứ,mình thích PCX nên trông nó phong độ,nếu nhìn ngang xe thì mình trông rõ 1 con cọp 1 hồi,hề hề mỗi người 1 sở thích mà bác.
Thank bác đã cho ý kiến thật tình.
@vietnameseghost Uhm đúng rồi, chạy tay ga ẻo lả chết. Như chiếc này nè, nhìn chả ra gì =))

http://news.zing.vn/oto-xe-may/sieu-xe-tay-ga-honda-integra-tren-duong-ra-mat/a131275.html
chỉ vì con xe này quá xấu nên dân ngu mới lắp thêm cái ốp bô chém cụt chân bao nhiêu em nhỏ
@thienthanchien Về vụ ốp pô inox cắt vào chân có thằng già như tui bị nữa nha bạn. May 14 mũi, đứt 1/3 gân bàn chân + nửa lít máu. Mịa tới bây giờ còn ác cảm với bọn tay ga với cái pô vểnh vểnh .
thao
TÍCH CỰC
11 năm
Giống mẫu Click125 thì thôi khỏi mua luôn.
Mình nghĩ đó là mẫu xe NSC đang nhập về bán

@lahanice ra 107 lý thường kiệt nó bán đầy ra đấy chứ còn nhập về cái gì bạn,giá 44 trieu bao giấy,nó nói công nghệ thái láp ráp tại trung quốc giống như scr hồi trước
mong rằng em nó sẽ thon thả như 2010 và kêu êm ái như 2012
@ngokilong8x từ 2010 đến 2012 không có chiếc AB nào là kêu êm ái cả. nghe nó gào phát sợ.
@haduytintyt235 dù gì thì đời 2012 cũng đỡ hơn 2010 rồi , đi con ab 2010 đến 10000 là bắt đầu gào rú trong khi con 2012 đi cũng gẫn 10000 mà thấy khá là ổn
@ngokilong8x tỚ
nếu đc cái kiểu dáng của click 125i thì cũng ráng mà đú, nhưng mình nghĩ là sẽ k có . rồi lại bình cũ rượu mới thôi
Sao bọn honda thái làm click và ab đẹp thế nhỉ? Chả bù cho honda vn con nào nhìn cũng xấu.
tận thế rồi thì ra mắt chi nữa
CLick 125i 2012 ở SG chạy đầy ở ngoài đường,việc đem Con này về Vn đổi tên Thành AB thì hơi bị xấu,vì bản thân nó là click rồi.
Hy vọng rằng: vẫn với kiểu dáng của AB 2011,thay đổi đèn pha trước thành 2 đèn giống như Ab thái,máy 125cc----> AB 125i.
Thằng SYM củng ăn cắp kiểu dáng và có ra 1 con giống hao hao con click i này,nhưng xấu tệ lắm.
Tội Honda quá, mai tiêu tùng hết rồi mà mốt mới ra xe mới

Sent from my Xperia S using Tinhte.vn
AB mới trông khá bắt mắt đấy các bác.Tuy cùng động cơ với Pcx nhưng vận hành không được êm ái như ông anh nó.Pha trước dùng 2 pha dạng thấu kính như Nouvo SX.Giá sẽ cao hơn phiên bản hiện tại khoảng 1-2.5tr.
Xe này chả biết nó giống loại nào nữa, nhìn qua thấy nó giống từa lưa các mẫu xe các hãng khác, đúng là HonDa Việt Nam đi dc 1 2 năm kêu hơn máy bay😁
@tieuhongkong_binhtan khá xa chỗ nào em hok pik chứ trong khi Yamaha đã xài lòng kiếng cho Nouvo, Exciter, Nozza, Luvias thì honda vẫn đang xài động cơ thường.
@tienhung3979 yamaha chỉ dc cái mả ngoài vs bóc bạn ơi, còn êm, tiết kiệm xăng với bền còn lâu mới bằng honda
@daigianinhbinh EM mà test tốc độ chắc là tặng e cái hòm thôi, mà chuyển fax nhanh củng ko kịp đâu.
@noname3739 Không cháy hệ thống bơm xăng đâu mà lo. Lo là lo lủng lốp ko có chổ vá thôi. Nhà sản xuất đã tính hết đường rồi. Nếu hết xăng mà cháy hệ thống bơm xăng thì chị em đi xe ga chắc cháy ầm ầm rồi.
peed
ĐẠI BÀNG
11 năm
ra mắt 22/12 có ý nghĩa đấy. 21/12 tận thế có nghĩa là đi đến tận cùng thế giới, tức là ngày 22/12 ta lại đi lại từ đầu, trái đất tròn mà. Ta cứ đi vòng vòng vậy thôi 5 tỉ năm nữa mặt trời hết pin-> tối mò ko biết đi đâu.
có vẻ lấy cảm hứng từ click thái nhỉ
càng ngày chất lượng và mẫu mà càng đi xuống
Mình có ít tỉ à bạn muốn lấy ko đưa số tài khoảng đây mình chuyển cho ! huhuhu ........ thật là buồn khi ko còn ai !
@Baclieucongtu Công tử bạc liêu đốt tiền như giấy....kaka...sao ko mua vé lên "tàu" đi.ở lại làm gì =))
@Baclieucongtu ok để tối tớ pm cho bạn số tài khoản ,bạn chuyển hết "ít tỷ " của bạn qua cho tớ. nếu mai "tiêu tùng "hết thì thôi qua thế giới bên kia tớ sẽ trả lại bạn, còn chưa tiêu tùng thì tớ sẽ giữ giùm bạn, khi nào bạn cần tớ trả 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019