Hóng ae review pin của ios 7.1.1

duong19041993
22/4/2014 17:58Phản hồi: 66
Ae lên thì review cho em biết pin bọng thế nào nhé. 😁
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Úp qua laptop cho nó chuẩn thui, hehe...Không cần JB nên cứ có Firmware mới là chiến...
manhten
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hoai88vn Chiến chưa bác ơi. Tình hình sao rồi ạ?
@manhten "...8 minutes remaining" , hồi hộp quá, hihi...
Cảm giác mượt hơn, pin trâu hơn. 😁
@khqldc1 vãi bác ha ha ha
@khqldc1 Tự an ủi mình bằng cái cảm giác ảo hả bạn. Nó vẫn U Như Kỹ thôi. Mấy cái bảo mật gì đó người dùng bình thường đâu có cảm nhận được.
Vãi cả cảm giác

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
manhten
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế bác nào up từ tối qua, giờ đã dậy chưa? Cho anh em cảm nhận cái pin nó ntn cái. 😁
tunglam2708
ĐẠI BÀNG
10 năm
lần nào cũng cảm nhận máy mượt hơn pin trâu hơn lúc mới ra firmware mới xong 1 2 hôm thi nhau kêu lỗi tùm lum 😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
ip5 mới up xong >>> chả thấy khác gì
congpho
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy cực mượt và pin cực trâu bò 😁
@congpho bão năm nay tới sớm à bác
Pin chưa thấy gì mà sóng sánh có vẻ tụt mất 2 cục, lúc 7.1 căng đét giờ cứ 2-3 2-3 bước đều chán. Chờ vài ngày update lại tình hình
@tien13378 Tui cũng bị y như bạn, vừa uptdate xong là sóng chỉ còn 2 cục nên restore lại thì ok rùi
Mắt e thấy đầu tiền là tụt cmn 2 cục sóng r 😔(((

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
hp2hp2
ĐẠI BÀNG
10 năm
5 lock sb lên sóng chập chờn, pin kém, máy cảm giác hơi nóng hơn khi online 3g!
hwangmin88
ĐẠI BÀNG
10 năm
iOS 7 pin hao vãi ra. Chán vãi Apple. iOS 5 & 6 thì không facetime đc chán vật vã.
@kevinm Vừa update xong để pin yếu 20% sáng dậy còn 5%, sau khi restore tình hình đã đở hơn nhiều
VIPLAP
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em bị trường hợp, khi chưa Update thì sạc trong tầm 1h30 - 2h30 thì full, giờ thì sạc tới 92% là sạc vô cực chậm. E để từ 10h sáng tới 12h thì lên đến 96% mà phải ra ngoài nên ngưng sạc
@VIPLAP Bác dùng ip mấy vậy? e cũng đang ở 7.1.1 ip5 vẫn add số mới bt vào danh bạ mà có bị như bác nói đâu. bác reset lại xem thế nào.
VIPLAP
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dongnm 4S bác ạh, e Down xuống 7.1 ... xong bữa sau up lên lại 7.1.1 rồi reset tới giờ thì tạm OK bác àh.
@VIPLAP Bác này giống tui up len down xuống xong up lên xong giờ down xuống, kaka
@dongnm Bác IP5 Cảm nhận pin thấy thế nào vậy ạ??
alexdung
ĐẠI BÀNG
10 năm
vừa lên cho con 5s qua ota lúc sáng... test sơ bộ thấy wifi đang dùng full vạch tự nhiên mất kết nối connect lại thì unable connect wifi =.=! (cực kỳ ghét cái lỗi khốn nạn này ) ... sóng sánh thì yếu hơn trước... lúc nào cũng chỉ đc 3-4 chấm( trước lúc nào cũng 4-5)... pin vẫn kém như 7.1... touch id nhận diện nhanh hơn chút.. bàn phím gõ rất ok tốc độ phản hồi siêu nhanh, cảm giác gõ thấy ít sai hơn... các thao tác trong setting hình như nhận phản hồi nhanh hơn trước chút... còn lại đang test tiếp 😁
@manhten Khi restore lại 7.1.1 Pin đã có cải thiện đáng kể để qua đêm mất từ 15% pin xuống còn mất 9% pin, chụp đèn flash khi pin yếu không bị tắt nguồn, mấy cái lỗi tồn động cũng hết, chỉ ghét nhất cái vụ pin vẫn hao hơn 7.1 nên đã quay về 7.1 lúc sáng này, kaka
manhten
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tangvinh.nguyen Sao em ko thấy hao nhỉ? 😁 Bác dùng máy gì thế aj? E dùng 4s. Chỉ thấy là mát máy hơn 7.1. Pin thì vẫn thế. Nhưng dc cái giờ nó ko tắt nguồn ở 25% như trước. Chứ trước ở 7.1 cứ tới 24-25% là máy e ngủm. Giờ 7% có khi 3-4. Ko biết do pin hay do OS.
@manhten mình cũng 4s, dùng 7.1 thì pin tốt hơn mà chụp hình bật flash từ 25% trở xuống bị tắt nguồn, chắc do cái hdh quá
manhten
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tangvinh.nguyen Chán nhỉ? Chả biết khắc phục ntn cả. 😔
Không biết có ai bị tình trạng như mình kg khi lên 7.1.1. IMessenger kg xài đc bằng 3G chỉ xài đc bằng wifi. Game hayday thì kg vô đc bằng 3g trước khi up thì vô vô tư
hp2hp2
ĐẠI BÀNG
10 năm
Restore lại sạc khoảng 3h mới báo đầy hẳn ( mình cài thêm batterry docter ) nhưng pin vẫn tụt nhanh không phanh
Dear các bác,
Em đang muốn lên 7.1.1 ko biết có được ko nhỉ ? máy em 4s đang ở 7.0.4 đã jb. Các bác nói cho em quy trình update lun nha.( Máy em đã JB) 😔
TranAnz
TÍCH CỰC
10 năm
@mrtuanbeo đừng lên bạn

Chả hiểu cứ từ lúc lên 7.1.1 ip4 cứ để qua đêm là hết Pin có ai có hoàn cảnh giống mình ko?
TranAnz
TÍCH CỰC
10 năm
@hiepcafe khởi động lại

hôm qua quay clip xxx 10p máy nóng như lửa đốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095