Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Họp mặt BB: Tăng 2, Karaoke :D

cuhiep
19/12/2007 2:30Phản hồi: 17
Họp mặt BB: Tăng 2, Karaoke :D
Xin lỗi vì chủ đề hơi "tàu" chút.

Đây là vài tấm hình từ máy ảnh của anh bình và một số tầm hình em chụp khi đi Karaoke. Đúng là được mở mắt, các Thương Gia của chúng ta không chỉ biết unlock BB, bán máy, cài phần mềm... mà còn hát rất hay.

Hình từ máy anh Bình:

1 - Bé Thảo chuẩn bị đĩa 100 ebook để tặng anh em đến tham dự

2 - Anh Tuấn thấy không, em khổ lắm, đâu chỉ có làm MC, kim luôn chụp ảnh đấy.
- Kệ ông chứ, ai bảo ông PPC đa nhiệm:d

3 - Anh em rất hứng thú với các gian hàng của các Thương Gia BB.

4 - Chúc mừng Vietsa, thắng đấu giá đến 2 chiếc BB lại được hai em xinh tươi cùng anh Chiến trao giải.

17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁 "Chị Thành" xinh quá ! Mới đầu Em chẳng biết ai.Lúc đi "OK" mới biết !
Anh Hiêp: Còn hình nữa mà Anh ! Típ đi Anh ơi !
2 - Thương Gia Kiên đang rất phê, còn anh Khánh thì đẹp trai quá...

3 - Bia ngon nhạc hay

4 - Chân rung 3 bác

5 - Bác Toàn

6 - Hét gì không truyền cảm gì hết, mắc cười quá

7 - Coi anh nè, phê không?

anh em tinhte nhìn thành đạt và phong độ ghê, thật ngưỡng mộ😃
Anh em nhà ku Khoa có bộ râu nhìn..thấy ghét ghê 😁
Vui quá, hôm nào lên SG rủ mấy anh em đi ka gao kê khoe giọng hát oanh vàng của mình mới được :D
Chúa ơi, trông các bác thế mà vẫn giọng vàng oanh thánh thót ghê nhỉ, chắc mai mốt bác Hiệp phải tổ chức BB idol quá, kiểu này thì gì cũng lắm bác vào vòng chung kết, có khi lại được đi dự vòng chung kết in tẹc na ti ô nan nữa chứ...😁:D:D
Đợi đấy, tối nay bản phủ về post hình của cuhiep, dihuta và cộng sự cho mà biết 😁 :D
"Bản Phủ A.Thanh" để cái micro kỳ quá...
Chán mấy pác quá, hôm đó em tưởng xong màn offline ai về nhà ấy, có tăng 2 vậy mà không hú em 1 tiếng(em ca không hay, nhưng uống thì cũng tàm tạm)
Pác cu hiệp cho em hỏi bé thông tin về bé này chút nhá
Hết sức bình tĩnh, kẻo lần sau Tinhte lại không có người phụ nữa đâu.
😃 bác hỏi bác Hiệp thì bác ấy không biết đâu, muốn hỏi gì thì kiếm bác dihuta ấy 😁
Toàn cảnh

Xem

Ăn

Hát

Cười
Pác đừng nói bé nì là gì của dihuta nhé(xin lỗi pác dihuta nếu em lỡ dại)

Không biết bé này quê ở đâu, em cũng có 1 người quê ở chợ gạo Tiền Giang cũng tên Thảo.Hôm đó mãi xem BB mà không bít, bây giờ nhìn hình thì thấy quen quen. Em là dân suốt ngoài ở ngoài đường nên cũng quen biết nhìu (vào web em, click vô Banner 0935 45 45 45 thì bít em làm nghề gì)
Mấy pác đừng la lớn nhá, 2 con Gấu em nuôi nó bít được thì em toi
Bé đó là người iu của anh Thành dihuta đó anh giarebatngo à 😁
luanvu
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hix hix. Nhìn anh em đi chơi vui quá. Tiếc là hôm đó Vũ chỉ qua phụ anh Hiệp treo băng-rôn lên xong là phải ra hội Mobylette. Hy vọng lần sau Vũ sẽ dc đi cùng anh em tới tận..tăng 3. kekeke
Công tác tổ chức và điều hành vụ off này chắc là chuẩn hóa rồi, AE các miền còn phải học tập nhiều.
Đề nghị mấy bác tổ chức cho công bố cái format chương trình để ae các miền học tập.
Xem mấy tấm hình bác starnt up lên, giống chương trình hội thảo quốc tế quá.....nhưng mà diet quá ...khác với các bác BB khói lửa phía bắc quá.... lịch sự quá....vợ chồng bác cuHiep đẹp đôi quá.....
pác này nói pùn cùi thật,off đẹp thế mà.......sang trọng và lịch lãm,kiêu sa nhưng ko màu mè.đúng tính chất của BB chứ còn j hehe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019