Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[HOT] BLOOD & GLORY v1.0.0 - game đối kháng 3D đầu trường La Mã

hth2813
16/11/2011 11:45Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

icewolf162
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái data ở pic 1 down về 80 mấy mb, giải nén ra 250 mb, po tay, ko bik fai lam sao
để mình xem data máy mình bao nhiêu, tiền 3G hết nên k đủ up, nản viettel quá. sim vina 3G cho con cube thì không giới hạn nên down ứng dụng limit, chỉ tội hơi chậm @@

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

hình như trò này trong máy mình cũng 250mb thì phải, thảo nào tối qua down lâu, nhưng nó báo chỉ down có 75,3 mb mà nhỉ ? tên nó trong sdcard/android hơi lạ @@ hjx. Mới khám phá ra thằng android này nếu mình cắm bất kì cái gì qua OTG thì nó sẽ tự sao chép tất cả ảnh trên máy kia sang máy mình và để trong DCIM/.thumbnails . Android xấu tính thế nhỉ ?
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
cho hỏi bác dùng gói unlimited nào của vina thế FC à
iaku
ĐẠI BÀNG
12 năm
down về 75mb nhưng nó giải nén ra gần 300mb + 40 mb file apk nữa
file giải nén nó đè lên 40mb apk rồi. game này máy mình còn 253 mb
province244
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix tìm trong market nó ghi game này k tương thích vs máy, trong khi mình dùng i9000, 2.3.3
BIBUBO
CAO CẤP
12 năm
cho các bác xem video demo về gameplay của games này

Nhận xét là cách chơi hơi đơn giản ^_^, né và chém thôi, có thêm vài ba cái tuyệt chiêu đặc biệt chút ^_^
province244
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào post em cái apk MF với, load mãi về mà chả đc.
thử cái này xem sao bác http://www.4shared.com/android/vNffq6-v/BLOOD__GLORY_v100_-_ENG_b100.html
heomap2402
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko down được data 😔
cứ vào nó load xong kêu down data 73.5mb, down dc 1 luc thì nó báo delete 1 số file gì gì đó rooi62 chuyển qua bản 53mb, down bản 53mb nó cứ báo ko có internet ko à, ai down được cái này chưa, chỉ em down với
sovaio88
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cai truc tiep file apk cua chu topic,xong mo wifi va down data, neu bi loi ko nhan internet thi out ra vao lai 1,2 lan la duoc thoi
province244
ĐẠI BÀNG
12 năm
e gửi em cái link apk cái, máy em i9000 mà lên market nó bảo compatiable, k down đc.
papyrus86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đúng là những game glu chơi rất hay , hình rất đẹp, cũng như game này mà càng chơi càng không chơi lại, ai hack được thì còn quạ may chơi nổi, chơi khoản 4 giải đấu càng chém nó không mất máu, mà nó chém mình là nửa cây máu,nên hơi nản.tiền mua đồ quá bèo kô biết cày tới bao h mới mua nổi, chơi dễ nản.
Ai cho minh hoi ty.sao game nay minh choi giat tung xac vay.hay do minh chay sension 3.5 no nang.minh dung htc serise hd.
tro nay phai biet ne' va bat. Lai, luc no chem thi minh chem nguoc lai roi chem lien tuc, minh toan 5, 6 hit, ki luc dc 1 lan 7 hit, thang kia di van dien? Luon, kaka 😁 dang viet bang c3 nen k co dau', ae thong cam nhe

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

minh dung goi EZ50, sau do dang ki goi EZU, het 150k(ca tien sim), down het 2gb khuyen mai gio thi free roi, nhung toc do hoi cham, neu de download thi van qua tuyet voi, hj
anh em cho xin cái apk nào. chán quá vừa tiễn S2 đi quay lại dùng cùi S1 chịu luôn không load apk trên market đk.
Tui cũng DHD nè, chạy mướt, không giựt tí nào, chỉ tội cái load chậm.
Đang dùng ROM RevolutionHD 61.1.5.
S1 rom miui chơi tốt trên market nó bắt tải bằng wifi
Nhưng khó quá hic chơi đến giải thứ 3 mà tiền kô có mua đồ hic
Ai hack được game này chưa chỉ tớ với đồ cùi đánh kô lại bọn kia 😔
Cứ dùng GameCIH2 mà hack. Hack xong mua mấy cái đồ features đánh 1 nhát là thằng kia chết
Bạn có thể cho tớ app gamecih2 bản đang dùng không mình download trên market về kô dùng được hack kô được>.< Với lại bản 2.xx trên tinh tế cũng vậy kô hack được or gửi cho tớ file save bạn đang chơi được không....
Bạn có thể vào http://www.cih.com.tw/download để down bản gamecih mới nhất
Vấn đề ở chỗ máy tớ chạy gamecih lên nhưng nó kô hiện ads mà click nên chỉ ở bạn lite hack kô nổi bạn àmà gần như nó kô tìm được giá trị của zen và glu cre mà hack mới là vấn đề Bạn có thể cho tớ 1 file save nếu bạn đã hack được rồi kô?
Mấy cái game Glu làm thế nào để chơi full thế các bác. cứ chơi đc 1 lần. lần sau vào bắt mua đồ. ko mua là ko chơi đc. HIc
sao mà con htc desire của mình chơi ko được, bấm vào là văng ra, không biết lỗi gì, hay tại desire quá íu
duyat
TÍCH CỰC
12 năm
ko yếu đâu bạn, mình cũng đang dùng desire rom miui chơi ngon bạn nha
haizz, vậy la do rom sao, ko lẽ phải up lại rom, chán thế >"<
Cập nhật bản cho chip ARMv6

http://appstore.vn/a/index.php/home/app/3337

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM