Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[[HOT]] Cài appstoreVN trên ios7. [Cảm nhận, chia sẽ] IOS 7 trên [iphone 4] FINAL.

tommy442
11/6/2013 5:34Phản hồi: 1.295
1.295 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuong360
ĐẠI BÀNG
11 năm
lên ios 7 máy hơi lag tý delay cao,máy không mượt so với ios 6 ngoài ra ok hết như lướt ưed nhanh,âm thanh hay hơn(không biết do máy mình hay sao ấy he he),nhiều chức năng mới...nói chung là ok hết đáng để trãi nghiệm chờ bản chính thức xem sao
mình vừa up xong, trước mắt thấy cái mục dưới cùng nó đè cái hình nền xấu quá
Bùi Nam
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đã cài và dùng iOS 7 từ sáng đến giờ, cảm nhận đầu tiên là giật tung trưởng (chắc tại mình dùng 4S) thứ 2 là icon cực kỳ loè loẹt, thứ 3 là máy hơi nóng, còn lại là những gì cơ bản mình cần thì đều có trên iOS 7. Pin chưa thử nên không dám có ý kiến. Có mấy cái hay hay như là hình nền động, kéo 1 cái icon xuống là mở cửa sổ tìm kiếm, cái setting kiểu như là wp7.
Tóm lại Tim Cúc là lão pê đê.... iOS nữ tính quá.
Mới up xong con 4. Thất vọng tràn lan...@@ Hối hận quá, chắc mai về lại mái nhà xưa...@@
l3nghl
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình sài 4, vào safari hơi lag làm mình khó chịu. À mấy bác thử down app ở store xem,mình down nó báo tải ko dc thử lại hoài
sfone1102
ĐẠI BÀNG
11 năm
lag lòi mắt ra.
mà whatsapp bị crash
bác nào bị vậy ko
tuanhauve
ĐẠI BÀNG
11 năm
Minh cũng lên 7 từ trưa đến giờ thấy hơi chậm tí nhưng tất cả đều ok, pin ok! Hiệu ứng chuyển tab trong safari rất đẹp!
Iphone 4s cua minh vua len ios 7 luc dau con hoi giut nhung mot chut da on dinh lai. Minh cai facetime va imessage da ok.....rat thich vi duoc trai nghiem nhung cai moi.
@Binhgiang như mình ^^
Ai dùng iOS 7 r cho mình hỏi nó có AssistiveTouch k nhỉ, mình thấy cái này thay cho nút Home rất tiện.
@phan_trungkhanh có bạn nhé
MrSad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tóm lại bây giờ chỉ là bản " BETA " Bản chính thức mùa thu mới có. CHo nên anh em có lên mà bị lag hay giật hay ... thì cũng là chuyện bình thường vì nó là bản " beta " thôi, dùng thử so với chính thức mình nghĩ sẽ khác .
cảm nhận ban đầu là .. hơi giật vs ip4 😆
có ae nào đã thử chup hình chưa? sao bên ip4s của mình chụp hình xấu tệ hơn lúc trước nủa thấy run qua đi
Aquarlus
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa lên ios 7 và cảm thấy rất hài lòng. Lúc đầu chậm là do nó phải sắp xếp hình ảnh, sync danh bạ, email rồi thông tin này kia của mấy cái apps. Sau đó vài phút là bình thường, thậm chí có vẻ mượt hơn ios 6 😃
@Aquarlus nghe muốn lên quá đang down 6.1.3 vs 7 beta 3 tối nay quất thử
Nếu ai đó đang quen giao diện IOS cũ mà chưa biết về IOS7 đảm bảo nhận xét ngay đây là máy made in china.
Có thể chưa quen mắt nên vẫn cảm thấy giao diện cũ thích hơn :p
Tuy nhiên có nhiều tính năng mới đáng để trải nghiệm.
lenamvan_tn
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao iphone 4 của mình lên ko dc nhỉ ... nó cứ báo ko hổ trợ fw ... ai giúp mình với
haiduongck2
ĐẠI BÀNG
11 năm
@lenamvan_tn Liệu nhầm fw k?
LongTro
ĐẠI BÀNG
11 năm
ae chú ý lúc lên ios7 xong quay về màn hình active nó đòi tk icloud 😆 ae nào k nhớ hoặc cho ng khác up lên = tk ng khác thì cẩn thận nhé ;)
huydcc
TÍCH CỰC
11 năm
Công nhận 1 điều sao cái dock nó xấu vậy.sao dock nó k làm trong suốt như ios6 có phải là đẹp k.ip4 mh ngắn nên cái dock đấy tạo cảm giác mh càng ngắn hơn
mykolor
TÍCH CỰC
11 năm
@huydcc Mua cái 4s hay 5 là dock nó trong suốt à, 4 chỉ vậy thôi 😁
Lên con 4 bấm một hồi treo máy luôn. Không biết làm cách nào làm phải về OS 6 ngay trong đêm...@@
Nói chung ngon, IP5 chạy mướt. Tạm thời thích mấy cái
- Trình coi video cũng hay hơn
- La bàn đẹp
- Chụp hình nhiều tùy chọn ngon
- Tắt đan nhiệm giá có tùy chọn tắt hết thì ngon
vubinhtan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Imessege + facetime ko kich hoạt được, mọi người có bị ko? Va khắc phục ntn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019