[[HOT]] Cài appstoreVN trên ios7. [Cảm nhận, chia sẽ] IOS 7 trên [iphone 4] FINAL.

Thảo luận trong 'Thay đổi - Nâng cấp firmware' bắt đầu bởi tommy442, 11/6/13.

1. l3nghl

l3nghl Thành viên

Mình sài 4, vào safari hơi lag làm mình khó chịu. À mấy bác thử down app ở store xem,mình down nó báo tải ko dc thử lại hoài
  2. tommy442

tommy442 Thành viên

Bạn xem video này. Đoạn đầu ấy. Nghiên màn hình iphone xem có giống vậy không :D
    levinh05 thích nội dung này.
  3. sfone1102

sfone1102 Thành viên

lag lòi mắt ra.
    mà whatsapp bị crash
    bác nào bị vậy ko
  4. manhpro1611

manhpro1611 Thành viên

:( lạil về 6.1.4 r. tại thấy qá nhiều bất cập ;))
  5. tuanhauve

tuanhauve Thành viên

Minh cũng lên 7 từ trưa đến giờ thấy hơi chậm tí nhưng tất cả đều ok, pin ok! Hiệu ứng chuyển tab trong safari rất đẹp!
  6. tommy442

tommy442 Thành viên

Mình cũng có ý định về lại. :D đều chờ ít bữa nữa xem sao đã :D
  7. Binhgiang

Binhgiang Thành viên mới

Iphone 4s cua minh vua len ios 7 luc dau con hoi giut nhung mot chut da on dinh lai. Minh cai facetime va imessage da ok.....rat thich vi duoc trai nghiem nhung cai moi.
  8. phan_trungkhanh

phan_trungkhanh Thành viên

Ai dùng iOS 7 r cho mình hỏi nó có AssistiveTouch k nhỉ, mình thấy cái này thay cho nút Home rất tiện.
  9. khảinguyễn276

khảinguyễn276 Thành viên

có bạn nhé
  10. khảinguyễn276

khảinguyễn276 Thành viên

như mình ^^
  11. tanmeo87

tanmeo87 Thành viên

Iphone 5 mà còn thế này thì nghỉ cho lành, mất hết cả hứng, ghét nhất là lag. Xem con ip5 video của tinh tế trên tay thấy cũng không đc mượt mà lắm. Chắc bản chính thức sẽ ngon lành hơn.
  12. MrSad

MrSad Thành viên

Tóm lại bây giờ chỉ là bản " BETA " Bản chính thức mùa thu mới có. CHo nên anh em có lên mà bị lag hay giật hay ... thì cũng là chuyện bình thường vì nó là bản " beta " thôi, dùng thử so với chính thức mình nghĩ sẽ khác .
  13. hilooa89

hilooa89 Thành viên

có, mình xài 4s, mới đầu ko quen, cứ tưởng máy bị lag ở ngoài màn hình chính, sau thấy cả ở lock screen và home screen, đều di chuyển khi nghiêng máy , hay phết :D xài có cảm giác hơi lag 1 tí (độ trễ) chứ k thấy giật. vẫn đang vọc chơi. mọi cái đều ok : imessage, facetime,...mỗi tội k có phím tắt 3g ở control :(
  14. troyboy

troyboy Thành viên

cảm nhận ban đầu là .. hơi giật vs ip4 :))
  15. 007TTT

007TTT Thành viên

có ae nào đã thử chup hình chưa? sao bên ip4s của mình chụp hình xấu tệ hơn lúc trước nủa thấy run qua đi
  16. manhtuan285

manhtuan285 Thành viên

Còn bạn ah
  17. manhtuan285

manhtuan285 Thành viên

Ko về dươc đau bạn chỉ về lại bản cao nhất thôi. 6.1.3 cho ip4/4s con 6.1.4 cho ip5
  18. beautyfashion.vn

beautyfashion.vn Thành viên

Iphone 4 nếu có shsh 5.1.1 vẫn về bình thường nhé!
  19. LongTro

LongTro Thành viên

đugns rồi bác , e vừa về xong . ip4 dùng io7 giật tung người
  20. Aquarlus

Aquarlus Thành viên

Vừa lên ios 7 và cảm thấy rất hài lòng. Lúc đầu chậm là do nó phải sắp xếp hình ảnh, sync danh bạ, email rồi thông tin này kia của mấy cái apps. Sau đó vài phút là bình thường, thậm chí có vẻ mượt hơn ios 6 :)