[HOT] CFW cho NOKIA ASHA 302 v14.78 kèm HD HACK, ASHA 200 v11.81 full t.việt + GAME KHỦNG +THEME.

HoangNguyen2080
4/9/2012 11:18Phản hồi: 400
400 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đổi thế này chuẩn chưa bác 😁
@manhthanh1990 http://www.tinhte.vn/attachments/761617/ như hình này là ok nè. nhưng sao file ppm lại đuôi c2 thế kia. bác tải nhầm bản ko phải tiếng việt rồi. bản tiếng việt nằm cuối cùng của bài viết. cái ngày 16/10 ấy. mà có 6 file chứ ko phải 7 đâu nhá
Em coi trên dt nên ko thấy hình. Bác cứ đổi tên từng file rồi xóa phần đầu của nó cho đến khúc bắt đầu bằng chữ rm thì dừng lại. Nghĩa là 7 file sẽ băt đầu bằng rm-813.... Là ok. Sau đó vào phoenix chọn product mà nó nhận là ok
Thank bác 7 file là em down bản 14.78 gốc hihi. Bác có rom add tiếng việt con 5610d-1 RM-242 không. Gửi từ nước ngoài về tiếng anh nên muốn có tiếng việt hihi
@manhthanh1990 em đang ko có máy tính. bác chờ 2 bữa nữa nhé. thế làm 302 ok chưa?
megavnn8
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trên trang chủ của nokia việt nam thấy đã update 14.78 rồi đó các bạn. Nhưng mình kiểm tra máy mình vẫn chưa có là sao
@megavnn8 Bác ko đọc topic này lại à. em cập nhật từ bữa 16/10 rồi cơ mà. Tải về flash hoặc update qua nokia suite bác nhé. trên đt ko có đâu
@megavnn8 Bạn update qua OTA trên điện thoại ý gần 2mb hay sao ý. Update trên nokia suite không được thì phải 😁
RM-242 add tiếng việt ngon lành rồi hả bác :-D
riolo05
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao em làm hoài mà không được chán thế. Nó cứ báo failed cứ đòi retry miết. Chán quá!!!!!!!!!!!!!!!
riolo05
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác chủ add yahoo của em vào làm giúp em với được không zậy?
Yh của em là why0591
@riolo05 bác cắm cáp qua nokia suite mà update nhé. bản trên cũng là bản gốc thôi mà.
vào firmware update chọn product thì bị lỗi này ae giúp với ,mình sài 302
@dytymark Nếu bạn download bằng idm thì đổi tên, xóa phần dôi ra trước tên từng file trong FW nhé. bản trên bản gốc nên bác up qua nokia suite cũng đc. khỏi cần flash.
Lỗi trên hình như lả do máy tính bác chưa cài Framework thì phải
dongbkhn88
ĐẠI BÀNG
11 năm
thanks. đang xài 302 😃
ace nào cho em RM813 Ver 14.78 Tiếng Việt với...đang cài hiện lên bảng này thì khắc phục sao ạ!
@luonganhtu1408 Lỗi này có thể là do bác chưa cài Framwork cho máy tính. Hoặc là bác tải FW trên về nhưng ko xoá phần đầu của từng file.
Cài cài Framwork cho máy tính là làm thế nào hả bạn...hướng dẫn cho mình với!
@luonganhtu1408 là máy bác đang thiếu cái đó đó. lên trang chủ của microsoft tải về cài thôi. bản mới nhất là V4 và free nhé: http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=17851
@luonganhtu1408 à, cái lỗi đó ko phải do framwork mà là do file signature ko đc tìm thấy, bác chỉ cần chọn option, kích vào file đó và chọn edit, chọn đường dẫn tới file signature trong bộ FW vừa tải về là ok thôi
cám ơn bác nhìu, e đợi lâu lắm rồi 😆
bác ơi có phần mềm với game gì hay không gửi cho em với
@vu.5258.55tl2 game cả đống trên đó bác. Còn ứng dụng thì s40 nên ngoài mấy ứng dụng vào mạng thì ko có gì hay nữa đâu.😁
@HoangNguyen2080 cái này vẫn chưa hack chạy đa nhiệm đc hả bác, bác tìm cách hack giúp anh em đi. haizz. ko chạy đc đa nhiệm dùng chán quá trời bác à
@vu.5258.55tl2 hack đc mà. Nhưng nếu thoát hẳn ứng dụng ra thì phải khởi động lại mới vào đc. Asha đều như vậy cả. Có bác bảo khắc phục đc tình trạng trên nhưng e chưa thử. Tại s40 nên ko thích vọc
@HoangNguyen2080 vậy bác giúp em với, nghĩa là thoát ra rồi vào vẫn chạy đc tiếp ý, haizz
trời, topic thế này mà giờ em mới biết. thank chủ thớt. em đang xài con này, vớ được bài này như tìm được kim cương ^^
@heosuatinhte bài này cũng ko có gì cả đâu bác ạ. chỉ là bản FW mới nhất gốc tiếng việt kèm ít phần mềm, theme thôi😃
Bác thử theo bác này nha:
@HoangNguyen2080 bạn ơi có thể hướng dẫn chi tiết họ mình đc không mình không hiểu lắm
@vu.5258.55tl2 hack máy theo cách bình thường, tải file ứng dụng cần hack ẩn về, mở bằng winrar và tìm file bạn ấy nói chèn thêm dòng đó vào cuối rồi save lại. chép vào điện thoại và xài thôi
hihi, máy em bữa máy yêu cầu update, e up luôn,giờ đang xài bản 14.78 tiếng việt luôn. không có thấy bị gì bất thường. máy em còn cái lỗi tin nhắn, lúc hiện tên lúc chỉ có số dt làm không biết ai nhắn hết bác biết chỉ giúp.
@heosuatinhte trướt khi update bác nên sao lưu những gì cần thiết vào máy tính. sau đó fomat điện thoại bằng lệnh *#7370# cho sạch sẽ đã rồi mới chạy bản FW mới vào nhé. trường hợp bác là do xung đột với FW cũ
mình thấy hiện tượng này từ lúc mua cơ, nhưng lúc đó chưa quan tâm lắm, giờ mọi thứ đều ổn mới để ý tới nó.
vậy bây giờ mình phải làm j ? mình up bang wifi đó, chắc là cuả nokia đó.
@heosuatinhte Fw thì của noki rồi. ý là do bác chưa fomat bản cũ mà up bản mới đè lên nên xung đột thôi, nguyên tắc khi up Fw mới thì phải fomat Fw cũ để tránh lỗi mà.
megavnn8
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác có thể cho em hỏi nhờ tí được không ah. Vào Navi firm down firm về nhưng nó có tận 3 cái giống nhau cùng code của máy mình thì down cài nào về vậy
@megavnn8 cứ bản nào có chữ V là down. Ko kể code hay màu máy gì cả. Bản tiếng việt thì đuôi file ppm là ppm_v. Nhắm nó mà tải thôi
Update gói ứng dụng mới nhất trên trang 1
UPDATE topic hoàn toàn mới. http://www.tinhte.vn/threads/1490618/
@HoangNguyen2080 mình chỉ cần up phiên bản mới này của bác là đã hack sẵn rồi hả bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019