[HOT] [CFW N8] -Nokia Belle Refresh - 1511 - 141012 - Controller V8.0

III
14/9/2011 7:54Phản hồi: 3.212
3.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sap có chưa anh em mong bản final quá
III
TÍCH CỰC
13 năm
thank rat nhiu
Vãi cả Luyện....! Pác thức cả đêm à! 😁

Đúng là sẽ hối hận nếu ko được xài quả EFFECT của pác .... :D

Quá ư là Pờ rồ ... ;)
Bác trích cái effects ra shared để em test với. E chưa có điều kiện flash bản của III
mình 4mat co mất hết kô vậy bạn ?
em da cai song cảm giác đầu tiên là rất tuyệt cho bản final
mọi ng ráng lên
hót quá đi mak @"@
0938399557
ĐẠI BÀNG
13 năm
các bạn cho mình hỏi ko cần format mà flash có dễ toi mạng ko?Khi lên anna mình đâu có format đâu nhưng vẫn lên bt còn bản này nghe chủ thớt với Tài nói vậy cũng đang phân vân.
III
TÍCH CỰC
13 năm
Format để tránh lỗi ko mong muốn, chịu khó copy paste data vậy.
Mình download về có 4 file à ,cho mình hỏi FW gốc lấy ở đâu để fash bản này ,bạn có up lên cho mình luôn đi ?THANKS
III
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn download FW Anna về để làm mồi nhé. Cách Flash thì đã được hướng dẫn nhiều rồi, bạn chịu khó tìm đi.
bác nào chưa lên Belle lần nào à ?
Cop cái này vào bộ FW chuẩn của Anna rồi múc thôi. Xem có bài hướng dẫn ở dưới bài này mấy bài ý. Flash bằng Dead Phone. Nếu ko kích được vào Dead phone thì chạy lần đầu cho phone dead thật rồi kích được vào Dead Phone chơi tiếp he he - mới bị sợ vãi linh hồn trong 2 phút !
Bạn làm ơn cho mình link mồi đi ,mình fash hoài mà không khởi động máy được .mà không biết fw mồi là bản nào .cho mình link mồi nha .THANKS
III
TÍCH CỰC
13 năm
Dùng navifirm, tải về nhé 😃
dow về bản này cũng được nay flast xong thì lại flast len Belle ==> tôi vẫn làm như vay? nêu màn hình vẫn đen thì tháo thẻ nhớ( nếu có) và sim ==>( vì tôi đã bị một lần)

http://www.mediafire.com/?po1r5infd0s7amh
III
TÍCH CỰC
13 năm
0938399557
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản final là hoàn chỉnh rồi phải ko bạn....
Ttdmt
TÍCH CỰC
13 năm
bạn có bản nào chỉ có tiếng Anh cho mình xin 01 bản nhé thanks
III
TÍCH CỰC
13 năm
Có nhưng bạn phải chờ, h mình ko up đc, đang dùng D-Com 3G.
cám ơn bạn III đã nhiệt tình. mình flash rùi rất ok nhưng cho mình hỏi là có cách nào xóa các folder ko bạn. dùng menu kiểu này tìm chậm quá. những bản trước mình thấy ok hơn.thank bạn nhiều
III
TÍCH CỰC
13 năm
Ko có cách nào khác, chỉ có cách dùng bản CFW khác thôi 😁
taophatxit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thank bạn nhiều!xài rất ok!Đang test!
Xấu đẹp gì thì trưa về cũng múc ! Ngu tiếng anh khổ thế đấy
Hum nay thấy Nokia đã bắt đầu cho xuất xưởng và bán 700 và 701 rồi.Cứ đà này Belle sẽ đến sớm hơn hồi chờ Anna.
Hùi đó Anna từ lúc giới thiệu cho tới lúc bán con X7 khá lâu.
khucgo1
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đêm qua flash bản chưa hoàn chỉnh của bạn III mà đã thấy hoa cả mắt về tốc độ rồi.phải công nhận ở bản này tốc độ ngoài sức tưởng tượng. vừa flash xong final giừo bắt đầu tìm lỗi =))
toi thich cai kieu giao dien nay. thay moi la =)). cung dang boi long tim vet day :U
:banghead:test:banghead:
ban nay kha chuan day. moi thu deu ok. thiet ke jao dien moi la va hap dan. no dem lai su khac biet jua cac ban fw. choi game co ve van con chut han che nhung van kha la vai ca luyen ( nhac den thang nay ghe ghe). cam ung tot,muot ma. dang test xem co fat sinh loi ko
taophatxit
ĐẠI BÀNG
13 năm
flash lên belle xài khá ok! ram trống nhiều! Hay! Nhưng ghét cái app ttpod ko chạy đc!google map nữa!(đương nhiên xài ovi nhưng thỉnh thoảng đảo qua gg map vì nó chi tiết hơn!)! máy ko bị lỗi zì cả!xài rất ok! Đang chờ opera nhưng chắc cũng ko cần vì trình duyệt gốc rất chi là vãi luyện rồi!😁
ttpod xài ok mà bạn. opera thì tải opera mini 6.1 file jar xài đỡ cũng ok rồi. mà công nhận bản này mượt thật hjhj.
taophatxit
ĐẠI BÀNG
13 năm
bạn xài bản nào? có vh ko.... cho mình cái link! thanh nhiều!😁
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
TTPod bạn xài bản 4.4 beta là chạy đc . google map thì mình ko có test được . Opera mobile có phiên bản cho belle mà bạn , chạy ok .
hôm bữa bác tài có post bên topic symbian belle v3.0 đó.
taophatxit
ĐẠI BÀNG
13 năm
Van xun cho mình cái link việt hóa cho belle
uranus27
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn nào ko thix xài menu kiểu này thì làm theo cách này tuy có hơi mắc công nhưng xài đở bực mình 😁
Bạn dùng 1 bản cfw chuẩn khác , giống mình dùng cfw của theone ở forum nước ngoài , mình backup nó lại , flash cfw của bạn III lại , sau đó restore setting và app , thế là xong :D
Chào bạn!

Mình mới flash xong bản này, chạy ngay Ovi Map thì mặc dù vừa mới update bản đồ xong. Nhưng mở maps lên, nó lại yêu cầu tải lại. Vào Ovi Suite, chương trình cũng thông báo là không đọc được bản đồ. Bạn check lại nhé!

CÒn nữa, ặmc dù đã kết nối wifi nhưng ko vào được Ovi Store.

Còn đang test

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019