[HOT] Chat với gà Simi - SimSimi 4.3.4

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM ANDROID' bắt đầu bởi applehv, 5/6/12.

1. applehv

applehv Thành viên

Siri – “cô thư kí ảo” mà Apple mang tới cho người dùng Iphone, là một công cụ hữu dụng, và nhiều khi còn được coi là một người bạn robot thông minh. Nhưng đáng tiếc là Siri chỉ “sống” trên Iphone 4S. Nhưng dạo gần đây, người dùng Iphone, Ipad, Android đã có một người bạn khác cực kì dễ thương, đáng yêu, vui tính. Bạn ấy tên là Simsimi!

Thực chất, Simsimi là một robot biết chat bằng nhiều loại ngôn ngữ. Dĩ nhiên là Tiếng Việt cũng nằm trong danh sách các ngôn ngữ mà Simsimi có thể nói. Người dùng có thể hỏi Simsimi bất cứ câu hỏi gì, từ vui chơi, học tập, chuyện trên trời, dưới đất… và chắc chắn là câu trả lời của Simsimi sẽ khiến bạn phải bất ngờ…Simsimi được tạo ra với mục đích mang tiếng cười tới cho mọi người, hiện ứng dụng này được người dùng thiết bị iOS và Android yêu thích. Các câu trả lời của Simsimi đều do người dùng “dạy”. Tuy nhiều người dùng cũng đã “dạy hư” cho Simsimi nói những từ bậy và tục tĩu, nhưng không thể phủ nhận Simsimi đã mang lại rất nhiều tiếng cười.

Tính năng:

Làm người khác bất ngờ
    Làm người khác cười
    Nói chuyện một cách không liên quan
    Tư vấn tình cảm
    An ủi người buồn bằng những lời có cánh
    Nói chuyện thẳng thắn, và “thẳng thắn” (nếu bạn không hiểu vì sao có thêm một đôi dấu ngoặc kép, hãy nói chuyện với Simsimi ngay, kiểu gì cũng hiểu!)
    Hỗ trợ tiếng Việt
    Cần kết nối mạng

DOWNLOAD HERE: simsimi4.3.4.apk
    pass: simsimi

Hướng dẫn cài file simsimi4.3.4.apk vào máy:

http://www.tinhte.vn/threads/125606/
    :
  2. hatung12x

hatung12x Thành viên

lau lau chát vs nó muốn đập cái máy ghê, đồ gà
    applehv thích nội dung này.
  3. applehv

applehv Thành viên

hehe :D cũng nhìu cái tục =]
  4. pepupenho

pepupenho Thành viên

con gà này nó hại não tốt :)) thanks bác chủ top
  5. hiep0204

hiep0204 Thành viên

Láo toét quá, nó dám chửi lại mình :(
  6. applehv

applehv Thành viên

hehe ứng dụng này hay qá, vui hơn chơi games, đỡ tốn pin các bạn khác vào down về xài đi :D chưa cài chưa xài android đó haha
  7. hatung12x

hatung12x Thành viên

ừa ai kju chửi nó =)), mà con gà lâu lâu cũng ngu, đúng là gà:D
  8. Phương Hoàng Quân

Phương Hoàng Quân Thành viên

Mình hỏi nó biết Khổng Tử là ai ko? Nó bảo đại ca nó, lấy sđt ko nó cho =))
  9. applehv

applehv Thành viên

cái này la chương trình chat với máy mà câu trả lời vô chủ đề nhất mà mình từng biết, thấy nhìu bạn chat vs gà simi xog chụp màn hình đag lên facebook những câu khó đỡ của gà simi ":D
  10. realmadrid_cf

realmadrid_cf Thành viên

Nhiều người dạy nó nói bậy quá thể, chịu. Ngày đầu còn đỡ, giờ hỏi câu nào cũng chửi
  11. applehv

applehv Thành viên

uhm, ko còn như lúc đầu thiệt, mình để ý xưng tui với nó thì nó nói đàng hoàng hơn :D
  12. applehv

applehv Thành viên

mình mới up hướng dẫn cài cho bạn nào chưa biết :D
  13. PjLyTam

PjLyTam Thành viên

Con gà này cũng biết chửi ghê thật. Nói ngu nó lại nói vâng em ngu khôn thế nhỉ.

Gửi từ LG-P350 Optimus Me của tôi bằng cách sử dụng tinhte.vn
  14. PjLyTam

PjLyTam Thành viên

Hỏi sinh năm nhiêu ghi mỗi 31 tháng 3 hi

Gửi từ LG-P350 Optimus Me của tôi bằng cách sử dụng tinhte.vn
  15. applehv

applehv Thành viên

mình thì nó lại trả lời là 1 ngày đẹp trời =]]
    PjLyTam thích nội dung này.
  16. PjLyTam

PjLyTam Thành viên

Cũng hài nhỉ. Nó có đặc tính nói theo. cứ nói a hay b hay c ? nó cũng ? theo.
    Nói điên nó cũng nói em đang điên đây! hihi hay phết! a rồi b thế là nó nói chữ thứ 2 chắc chắn trong bảng aphal hihi hài
  17. applehv

applehv Thành viên

:D nó cũng nói tục gê lắm đó =]
  18. ns1011

ns1011 Thành viên

Phần mềm này rất hay,có thể hỗ trợ học ngoại ngữ khá tốt.Dùng Tiếng Việt thì khá hài,hồi mới có mình gõ:Chào,nó bảo:Chào hỏi gì,cởi quần áo ra.Hic
    huyvaphucapplehv thích nội dung này.
  19. nguyenhoang0205

nguyenhoang0205 Thành viên

có ai biết sửa lời cho nó không nhỉ? Bữa trước mình có 2 đứa bạn chửi nhau cũng vì phần mềm này đó. Con bồ thằng bạn mình mượn chơi. Gõ chào. Nó nói lại : chào chị nhung xinh đẹp. ( tên bồ cũ của thằng bạn). Thế là xong. Um sùm. :D.
    P/s : cho mình hỏi. tại sao phần mềm này lại cần kết nối mạng vậy. kết nối để làm gì thế
  20. applehv

applehv Thành viên

tác hại từ công nghệ, đôi bạn trẻ đó giảng hòa chưa? cái này do là nó lấy dữ liệu từ máy chủ của nó đó bạn, nên phải cần mạng, dữ liệu từ máy chủ thì cũng phần lớn do ng sử dụng dạy cho nó up lên. bạn có thể dạy cho nó ở phần teach đó :D

mình chưa xài cho tiếng anh nữa, nó trả lời ntn vậy bạn