Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Hot] - ETERNITY WARRIORS 2 [Game RPG Glu cực hay cho Android đã ra mắt phiên bản 2]

huynhtong
23/8/2012 1:2Phản hồi: 279
279 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thấy hack rối woánh cũng đã tay mà, woánh lăn xả xối xã luôn , ko hack ko mua đồ chơi bị tụi nó woánh chết tức tưởi hoài
trngthuy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhẹ mb nhưng lag kinh, cứ chuẩn bị load đám quái mới là đứng im lun. Hơi nãn
Bạn nào có kinh nghiệm làm bớt lag hok? Mình dùng i9000 nên hơi yếu
@trngthuy 😃 update máy or dùng 3dchain nhé bro.
Bác nào sợ hack chán game nhanh thì mua cây vũ khí đầu tiên trong shop,đập max lên,ko thay vũ khí nữa.đi đánh boss kiếm đồ mặc,có j mặc nấy đừng mua shop. Em mặc nguyên set blue săn boss ra mà con boss cho đúng 1 combo nằm 😆.

Skill thì em nghĩ max đánh cho đẹp vs giảm tiêu hao thanh rage,chứ dame thì ko tăng cũng đc 😁.à quên mua full bình rage đánh skill cho sướng.

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
anh em chắc hack full chán hết chơi nổi rùi 😁.
:pdel game này òi ,đang chơi cái game Juggernaut Revenge of Sovering của bạn post
chơi xong rồi, hack xong vẫn có khả năng chết nhá nhất là mấy con bắn độc, băng với lửa làm giảm máu theo %. Mà chơi kg có nhiệm vụ hay này nọ nên kg có hứng ngồi đánh theo wave thế này
sao lần nào vào game mình cũng phải down 5.9 mb là sao nhi :-<
nanofone
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ cần cop cái folder ấy vào là game nào của glu cũng có 190k glu vậy hả cả nhà 😃
Dùng 3dchain có vẻ chơi muti ngon hơn haha...đánh hack công nhận chán thật...nhưng phải hack...
nanofone
TÍCH CỰC
12 năm
@Kendys2tk giảm đồ họa hay gia lập chip ha cậu
Mình cũng ko để ý...tích vào dòng thứ nhất vs thứ 3...đi hell fire đánh sướng vãi....mỗi con quái 500exp,boss 5k exp....nhặt đc bộ assasin còn ngon hơn bộ full ở shop.....nhìn mấy thằng lọ tọ đi theo mình ăn exp vs tranh thủ nhặt đồ hài vãi...mỗi khi thấy boss là chạy đéo thấy bóng đâu..khj kill xong boss là thấy mặt ngay..hài vãi chày
kiloo
TÍCH CỰC
12 năm
@Kendys2tk Có khi chơi game cũng có thể đoán được tính cách của người ấy chứ nhỉ ? 😃
nanofone
TÍCH CỰC
12 năm
đi hell là đi đâu vậy cậu 😁 mình đánh qua màn thôi chứ chưa biết đi hell là đi đâu mà hell là Quỷ Quái phải ko nhỉ :D
@nanofone Là đi cái núi lửa ở cuối nhất ý.....đánh sướng lắm...tiàn boss khủng...nhưng toàn rơi đồ ngon
ty1827
TÍCH CỰC
12 năm
Cài đã lâu mà may hôm nay bị cắt internet mới vào chơi thử, thấy chơi online vui phết chứ nhỉ hihi
Cái này không Hack chơi thấy ham. Tự nhiên Hack xong mua đồ phòng thủ + cây rìu lực chiến 2k5 quấy boss 1 hit die thấy chán luôn.
Giá như chưa từng hack. Huhu
nmv2210
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đánh multi mấy lần mình thấy nó có room 4 người luôn mà k bik tạo sao, mà cái này lv51 là max rồi
@nmv2210 Mình lev 98 nè <3
nmv2210
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Kendys2tk Sao kì vậy @@ mình lv51 kịch kim rồi
Game này không Hack ,không biết sau đánh ở Map cuối được😕 .Ngoài lề tí ,GEARS & GUTS 1.0.2 down trên PlayStore sao không chạy được vậy ,mình xài Arc😔
forever9001
ĐẠI BÀNG
12 năm
theo mình phần này chán hơn phần I , map cứ lặp lặp , vũ khí ít , quái ít , cách đánh + skill ko nhiều , giông giống tam quốc chí nhưng nói chung vẫn ổn 😁
shivakl
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc bản này chỉ là bản thử nghiệm. so với p1 thì rất chán, chỉ nổi trội ở chế độ multi " thuận tiện "hơn, còn lại thua xa hết p1
nanofone
TÍCH CỰC
12 năm
có ai biết hack
ETERNITY WARRIORS 1 ko nhỉ

mình dùng CIH cheat hoài chả được 😔

bạn nào có data đã hack sẵn Gem + gold cho mình xin với :(
Ọe mình hack bản 1 bằng cih đc luôn mà....
game của Glu mà ko tìm cách hack coin thì nản chí lắm 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019