Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trong nước hay ngoài nước hiện tại với hàng ya cũng ko quan trọng lắm đâu.hàng của bọn nó là "tiền nào của đó" giống như chiếc taurus với sirius vậy đó.các bác có ý định mua ex 12 đừng lo quá.qua tháng 5 rồi e nghĩ ex12 chuẩn bị ra mắt rồi.hehe.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LuanAce Nghe bác nói vậy e cũng đỡ lo, hihi! Ngán cái sợ nó đội giá thì ngồi ngáp gió típ!
xe này mua được 1 tuần rồi! Thấy chạy cũng ổn! Ngày xưa chạy suzuki 125 rồi nên bây giờ đi ex này cũng như thế cũng côn tay và 5 số nhưng ex bây giờ đi sướng hơn xe suzuki ngày xưa! Quả biển 29 e1 33656 này tốn của em 2 triệu với 2 triệu tiền biển và 2 triệu tiền thuế = 6củ tiền đăng kí em nó!
@hoangral 29 -33656 o dau vay Bác em Là 22656 bốc đại nè hehe, e ở sg,nửa nào vô đây đi biển đôi ,ếch rc vàng zin
lặn rồi.............cho top lên lại nào,ex không thấy ra.....
Tình hình là ko bíêt có tem 2012 ko Ðây, ra 3s hoi rùi, tui nhân viên nói là ko bíêt gì hêt. Mà nêú có thì 2012 chac gì Ðã cai? tíên Ðc gì! Mua Ex11 luôn Ði các bác, nhanh nhanh ko 1,2 tháng nua giá xe leo lên thì khóc 😁
@bb_gamo bác này đổi ngược lại avatar về đúng vị trí ban đầu rồi...............:D
tới hồi Góp đủ tiền thì ko cần wan tâm chi nhiều,có em nào múc em đó...
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up...5/5 rùi😔
Kiểu này là tiu em lun, hix...
quan_pc
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đây chính là Ex 2012 rồi các bác ạ. nó xấu hơn Ex 2011, Thắng đĩa hộp ốp thắng đĩa trước và sau nhỏ hơn của Ex 2011, Tem xe có sự thay đổi, cộng với màu sơn khác so với ex 2011
@quan_pc Và se ko goi là "Ex 2012" :p mà là Ex 2011 ver1.1 😁 mà bác soi Ðâu ra Ðiã nó bé hon dzây, bó kua, e nhìn ko ra???
@quan_pc Thắng đĩa hộp ốp thắng đĩa trước và sau nhỏ hơn của Ex 2011 ???😔
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up...6/5 rùi😃!
@duymis 6/5 7H TỐI........😃
úp luôn mong sớm ngày đc nhìn thấy em nó.!!!
úp luôn mong sớm ngày đc nhìn thấy em nó.!!!
Ra thêm cái tem thui mà các bác!!! Thích là chích luôn 2011 Ði các bác :p GP2011 là Ðep nhât rùi. 12 ko có tem GP moi Ðâu.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Up
GP giờ chạy đầy đường luôn bác ơi, giờ tìm mỏi mắt mới thấy RC với R! Hi, lỡ đợi tới giờ rồi đành đợi típ thui!
@duymis Mình cũng giống như bạn mình cũng đang chờ nữa nè.!!! Không biết mặt mũi của e nó ra sau.!😃 không biết có thay đổi gì nhiều không nữa.!!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@manhlong2008 7/5 rùi, nghe mọi người nói giữa tháng ra, tức là còn 1 tuần nữa, xe ra HOT chắc giá cũng HOT luôn;)!
mãi mà vẫn chưa thấy ra nhỉ
đã đợi đến giờ rùi thì cứ đợi típ thui! chứ giờ mà mua sau ra tem đẹp hơn lại mất tiên thay tem!!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@cuong_pham 208 Cũng tuỳ àk, cái chính là coi nó có cải tiến ít nhiều gì ko, mà giờ lo lo cái vụ sx tại VN quá, có khi ra rồi vẫn phải đợi ace text rồi cho ý kiến nữa, mua 1 chiếc xe giá trị như vậy thì cũng ko thể gấp đc! Hihi:p
Cải thì chắc vẫn có nhưng ít thui! máy móc nghĩ vẫn thế. Còn bảo máy móc ở việt nam sx thì chưa bít! nếu vậy thì những người mua ju 2011, mua nouvo 2011, ex 2010,... thì đều do việt nam sản xuất hết từ vỏ đến máy móc ah? vì mấy món đó cũng là đời con đời cháu chắt rui` chứ ko phải đời 1 như ex 2011. Chắc những người nào mua mấy con đó đi 1 thang là vất đi chắc! toàn chém vãi!!!!!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ý em ko phải vậy đâu bác đừng hiều nhầm tội nghiệp!😔
Chẳng qua mấy bác ở quê em đồn thổi là Ex 11 ko tốt này ko tốt nọ, nên pa má ở nhà bảo đợi Ex 12 ra luôn coi sao rồi mới cho mua, em cũng ức lắm mà vẫn phải đợi để lấy thông tin thuyết phục người nhà, đừng nói vậy tội nghiệp em, em cũng đang đi Si 2009 của Ya mà, đâu dám bàn cãi gì về chất lượng Ya VN đâu😃!
trước có ng bảo đầu tháng 4, sau lại thành cuối tháng 4, giờ là giữa tháng 5 :rolleyes:
vẫn chưa biết khi nào mới ra xe 😔
Tình hình là không bik chờ đến khi nào, chắc hốt sx lun cho nóng:rolleyes:
còn gp đâu bác.mà IX nghia là gì nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019