Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ đợi và hy vọng bác ah
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
mua đâu rẻ zậy bác, chỉ ae zới .
@kiepanmay ẻm nào mà đã thế
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
thấy trên mạng đẹp nên lấy làm avatar keke
rẻ quá,bác ,mua ở chỗ nào vậy.chỉ em với.mai múc ngay:d.......
bên Thái ra ex 2012 kiểu giáng không đổi (giống ex 2010) nhưng hình như có thêm FI. bác nào rành test lại dùm e thử
http://www.yamaha-motor.co.th/Product/Product.aspx?ProductID=109
@huydinhbd Ex thái thì fi lâu rồi.
Chờ coi xem sao...................................
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm

hix.ex bên thái vẫn dữ kiểu dáng cũ nhỉ?
đẹp đấy chứ, giờ mới biết sao xe của thái lại mắc hơn xe của mình đó vì họ luôn quan tâm công nghê hơn mẫu mã đó, máy bền,bốc mẫu mã đơn giản nhưng tuyệt vời. ý kiến riêng e thui nha đừng chém.hĩ
ksez2002
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả nhìn thấy gì cả..đang chán nouvo lx Yamaha quá rồi mà không biết đổi xe gì nữa cho hợp lý đây.
@ksez2002 Sao thế bác? Yamaha rất tốt mà .
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ksez2002 bác này giống mình nè, tui bán nouvo lx tháng 10 năm ngoái rùi, đang nghiên cứu em gp keke.
@kiepanmay thích thì nhích liền di cho no máu bác ah
Avata bác nhìn phê wa' co tính lừa tình a nao ko dây
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
không lừa tình bác ui, tui là man mà, thấy hình đẹp lấy làm avatar cho ae cùng chiêm ngưỡng thui mờ. Đang gom xiền để xúc e nó nè.
@kiepanmay bác dang gom lúa để xúc e avata hay em gp á 😕😕 , đưng nói với e là xúc e trong avata nha
SPORTMP
TÍCH CỰC
12 năm
Bây giờ cầm tiền sẳn mà không biết mua xe gì , mới bán con nouvo LX 2008 , tính mua EX GP mà nghe nói bị hú số và dộng nồi nên đang phân vân , không lẽ mua nouvo 5
hình như bây giờ ex 11 tăng giá trở lại hả mấy pác
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em sắp đc mua xe mà thằng nào dưới quê cứ chê là Ex 11 hao xăng, máy yếu, không bốc bằng Ex đời cũ...làm ở nhà lăn tăn, bảo đợi Ex 12 ra coi sao! Hix chán thiệt! Ai chạy Ex 11 rồi tư vấn kỹ cho em với! Em thanks trước! 😔
@duymis mua ex 2011 đi.công nghệ pittong độc quyền mới có trên ex 11 thôi.ex đời trước ko có.xe đi tiết kiệm so với dung tích xilanh của nó.máy ko hề yếu chẳng qua là nó bị hãm tua do IC lửa.thay con IC khoảng 3tr5 là ko chê dc.nếu muốn chạy lên trên 150km/h thì thay con IC độ.bảo đảm vãi đạn.khi chạy cũng có thể vãi tè.hehe.mà ex11 là đời đầu của công nghệ pittong mới và bánh răng xéo thì phải.nghe noi máy của nó nhập về rồi lắp ráp(cái này e ko rõ).nói tổng quát ex11 đẹp bền nhưng bị làm giá.hehe.
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
@duymis Múc đi bạn, mình cũng mới cưới GP rồi nè, thấy máy chạy êm và chưa thấy hú máy gì cả, nói chung là hài lòng về em nó
@hung1710 mình đi dc 700km rồi chưa thấy hú gì cả chỉ có phụôc trước là cụp cụp và đít sau hơi sàn khi wa gờ thôi nhưng có thể khắc phục dc hết
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngocnhanpr_89 Ah cái phuộc của ex là vậy đó bạn, exr2011đỡ hơn chút, trước mình đi ex2010 qua cái hố là kêu cái cụp cái, cảm giác như ko có lò so bên trong đó, còn phuộc sau thì mình thấy cũng như ex2010 rất êm
chả thấy hình đâu hết
tình hình là thông báo cho các bác những người chưa mua xe là chiều hôm nay ngày 18-4 em có đi qua 6 cái 3s ở hà nội và giá rẻ nhất là 42t5! So với tuần trước là 42t và 2 tuần trước là 40t5! Hix hix mà bây giờ 1 số 3s còn kô có hàng ví du như 3s ở giải phóng! Alo về 3s ở thái bình vẫn thấy giá là 41t5!
Thấy 1 người chủ của 3s nói là do bọn ở tp HCM ra lấy hàng nên hết hàng! Nó còn kèm 1 câu xanh rờn là tháng sau còn đắt nữa vì hạn chế sản xuất! Nhưng chắc là bố láo vì xe đang hot mà ko sx thì sx loại gì
Em gom đủ 41củ thì nó lại lên giá thế mới đen cho em! Có khi em nên anh hùng núp gưỉ tiền vào ngân hàng và chờ ex 2012
@hoangral cố lên bác, giá ex thay đổi nhanh chóng mặt, hơn 2 tuần trc có 41tr, bh đã 42 r, nhưng mà cầm tiền tươi thì vẫn giảm đc đó bác,
@remember.u1102 em cầm tiền tươi đi mà bác ! em bảo với ông bán hàng 3s ở thanh xuân nguyễn trãi bảo là em múc luôn nếu giảm giá cho em! nhưng ông này phán như đinh đóng cột là anh chỉ bán giá 43! 43 còn không muốn bán nhưng phải bán để giữ khách bảo trì bảo dưỡng chứ không anh xuất hết cho bọn sài gòn lấy giá 43 rồi
hix hix không hiểu tình hình này đến khi nào nữa!
@hoangral đây giống như chiêu "thổi" giá để hốt cú chót trước khi ex12 xuất hiện đây mà.thực tế có đem vào tp.hcm hay ko bố ai biết.
nếu em là "gian thương" đi em sẽ nghĩ: ex12 xuất hiện chắc chắn rớt giá.thế thì phải làm sao đây?-a phải rồi ! giấu hàng đi,rồi phao tin là chuyển vào xì-gòn và yamaha hạn chế sản xuất.thế là mấy thằng oắt đang hăng máu kia hoảng lên mua liền.hehe!

nếu đúng như em nghĩ thì có lẽ ex12 sắp xuất hiện.ae chờ tin vui đi,đừng lo lắng mà mất ăn mất ngủ.còn ko đúng thì các bác đừng ném gạch em vì tội đoán mò nhé.hoho!
@LuanAce Nói như bác có lẽ cũng đúng nhưng em lại nghĩ khác đó là nếu sợ ex2011 rớt giá khi có ex2012 tại sao 3s không bán giá cạnh tranh để giải ngân chuẩn bị nhập hàng 2012
@LuanAce chuẩn nè
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix em cũng biết là ex 11 ok nhưng ở nhà cứ cằn nhằn này nọ! mà cũng phải cuối tháng 5 em mới xúc đc, lúc đó 2012 cũng ra rùi! Chỉ sợ 3S lại làm giá! 😔 Phải chi nhà em cũng đc mấy bác tư vấn thì đỡ khổ rùi hihi!
xe của má em (trong hình) la ok nhất:rolleyes:he he
Razo303
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mình ko xem được hình nhỉ
tháng 4 rồi mà chả thấy,2 tuần nữa tới tháng 5 sẽ rõ thôi.......chổ mình nó ém hàng 2011 hết,chắc làm giá...
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tại 3S biết tâm lý thanh niên rồi, nóng vội, với lại xe chất, chứ mấy xe khác thì có mà ủ kho
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
12 năm
cứ bình tĩnh, nó lên giá thì mình chờ, nó để giá cao mà bán được ít xe là phải tự động biết điều giảm giá để giải ngân xe và tiền thui. Quy luật tất yếu của kinh doanh mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019