Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá vậy là rẻ rùi, như vậy 2012 chắc sắp ra
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi, giờ em lại gặp tình cảnh thế này, mấy bác ở chỗ em lại "tư vấn" là: "Ex 5 số côn tay máy ko bền, ko êm bằng ex tự động, rồi bây giờ mấy bác đã mua bản côn tay thất vọng, chê bay đủ thứ, muốn tìm em tự động mà hiếm hàng lắm, xăng cộ thì chạy hao gấp đôi chiếc DreamII...Khuyên nhà em nên mua chiếc côn tự động!" Ko biết mấy bác này có chơi ác em ko, hay tại mấy bác "am hiểu" sâu quá...
@duymis côn tự động mà hiếm hàng à, mới đi dạo vòng các 3s thấy đầy rẫy
@duymis "vãi đạn" mấy bác này am hiểu "sâu quá" nên ko thấy dc ánh mặt trời.
@duymis suy nghi của bác quá sâu trình độ của bác mọi ng ko ai dám nói. e bái phục. suy nghi e thì ngược lại với bác
ex côn tay mới ra đc 1 năm mấy bố đó mua cùng lém 12 tháng làm sao xe đã hỏng đc mà bảo bền với ko bền!!! Nếu nói côn tay ko bền thì có lẽ các hãng yamaha, honda, bmw, ducati,.... nên làm xe phân khối lơn bằng côn tự động chứ sao lại chỉ sản xuất côn tay làm gì. còn mấy thằng bảo cô tay ko bền lo do chúng nó đi ngu ko bít đi côn sang số ko bóp côn, bóp côn nhung ko nhả từ từ mà nhả giật cục khiến xe giật theo nên hại hộp số.
@cuong_pham 208 bác này nói chuẩn 😁
không hỉu 2012 còn bản côn tự động nữa không cacs bác nhỉ hay toàn côn tay
Ex chủ yếu là ng ta mua côn tay không à !
đã 21/4 mà vẫn chưa thấy tung ra. ko biết bao giờ ra đây ... nản ghê
@onlyone_1991 chắc đang bán được hàng nên chưa tung ra
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
@onlyone_1991 thôi đừng ngóng nữa!!!khổ thân thui!!!tại ông mặt sói dám khẳng định này nọ làm anh em ham giờ nản thấy gê ko???????
có ai làm trong YAMAHA không nhỉ thử cho 1 tiếng xem sao???hjhj đùa đấy lớ quớ mất gạo như chơi!!!!!!!!!!!😁
thanhfgf
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chơi EX 2011 thì chơi côn tay mới nam tính còn mau thì tuỳ người thích nhưng theo mình thấy thì đã chơi thì cứ GP mà chơi tiếc gì vài chai. màu nay nhìn đẹp và cứng hơn mấy màu kia nhiều
@thanhfgf nhắc đến lại nhớ design phối màu của ex10, phải nói là cực kỳ chuẩn, màu nào cũng đẹp --> nhiều lựa chọn --> ra đường nhìn thấy phong phú hơn
quocdatat
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhfgf người nào thik màu nào thì mua màu đó thui chứ đã bỏ tiền ra mua được xe thì ai mà tiếc j vài chai
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thì em cũng nhắm vào con côn tay thôi! Đợi 2012 ra có nhiều lựa chọn hơn mà giờ chưa thấy động tĩnh gì! 😕
@duymis vẫn im lìm................😁 hay là tháng 5 ta
maihuudan
ĐẠI BÀNG
12 năm
nouvo sx lộ hình ảnh khá lâu mà đến tháng 3 năm 2012 mới chính thức ra mắt, ex không biết tới khi nào nữa đây, mong chờ cho nó ra sớm sớm
@maihuudan Thay mỗi dàn tem thôi mà bác, mong chờ làm chi cho nó vất vả. GP là chuẩn mực của EX rồi.
maihuudan
ĐẠI BÀNG
12 năm
@avalon701 nhưng mà bên Thái nâng cấp lên Fi, Vietnam cũng nâng lên Fi thi oke,và sữa một số lỗi phiên bản hiện tại, đặc biệc là phuột sau bị sàng khi qua gờ giảm tốc :rolleyes:
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
23/4 vẫn bặt tăm...o_O
mãi chưa thấy ra nhỉ. ...... lâu quá ak
23.4 rồi............................................
chắc hết tháng 4 này cũng chưa biết mặt e nó ra sao
2012 có thay tem mới thôi mà có lẽ chỉ thay tem của rc vì mấy ảnh đó không thấy bản GP nên anh em cứ múc GP cho sớm! Em đang lo có khi lại sản xuất 100% ở vn nên mới phải test kĩ thế! Hình như bản 2011 là chỉ lắp ở vn chứ ko phải sản xuất ở vn mà nhập của malay
@cuong2 Nếu đúng vậy thì anh em nào chờ mode 2012 thì hên xui! Có khi không bằng 2011 nhưng biết đâu lại cải tiến thêm cái gì nưã! Em là em múc được 3 ngày rồi! Ko phải vì máu me mà vì ko có xe đi ! Mới múc em gp giá 42,6t
@hoangral ở đâu rẻ vậy bạn, giá đó giấy tờ chưa
@huydinhbd Chưa giấy tờ! Ở hn nơi nào cũng có giá tầm 42,5 lúc em mua là tuần trước có lẽ giờ vẫn thế
đây chính là em nó. hehe.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oe, em đang chờ con này, nghe mà nản 😔!
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn mua ở đâu vậy!? Hic Gp mà 42,6 là quá ngon rồi! Tại ở nhà bắt mình chờ 2012 ra coi sao, chứ nếu đc thì mình cũng xúc luôn rồi ko đợi tới giờ đâu! ;)
@duymis Ở hn bây giờ chỉ tầm tiền đó thôi còn ở trong sài gòn thì đắt hơn! Còn xe 2011 mới ra 1 năm nên nếu co 2012 chắc cũng vẫn như thế thôi
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
ai hiểu về kiến thức đọc mấy cái bản vẽ xem sao!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019