Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

prescott
TÍCH CỰC
12 năm
e nó vẫn chưa ra đời hả các bác? ;))
chán quá đợi mãi ko thấy!
gần hết tháng 4 rồi................
@buidoiphongtran đợi chờ là hạnh phúc bác ạ
@hoangral hạnh phúc đâu không biết....chứ nó ko ra là hơi buồn tí,mà ra muộn wa cũng ko còn tiền mà xúc.haizz
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dĩ nhiên là ra rồi, giờ cũng ko gấp lắm nhưng sợ made in VN mấy chú ấy mới test kỹ vậy😔!
@duymis Hôm nay có thời gian em ngồi soi lại mấy tấm hình thì thấy tình hình thế này! người chụp hình nói là đi đường gặp nên chụp nên có lẽ chụp bằng điện thoại mà lại nói là mấy ông test xe ko muốn chụp nên đóng nhanh! Nên đang lăn tăn là đi tốc độ cao mà chụp ảnh bằng điện thoại có được ảnh đẹp như vậy ko? Hay là chiêu ''pi ai'' của yamaha giống như vụ lộ hàng của novo sx! Vì thật ra còn lâu nữa mới có xe nên phải để tý thông tin theo kiểu ko chính thức thế này để anh em nào chưa mua thì chờ đợi chứ ko múc xe khác và cũng sẽ làm xe này hot hơn để khi ra lại có điều kiện làm giá
Buồn như con chuồn chuồn !
kissnice92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Her her! Ko có hộp số 6 cấp! Zậy là e RC của mình lại đc làm mưa làm gió rồi! Mấy bác bận tâm chi cái tem! Đem 300k ra tiệm decal tự tay thiết kế cho mình một bộ hok sướng sao? Ko thì 3 chai ra sơn airbrush thì có ex 2013 tem đẹp cũng hok sợ! ;)

Sent from my H7-3G using Tinhte.vn
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chờ E trong mõi mòn...😕
exciter3171
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nay 27 mà ko có tin tức gì nhỉ.càng đợi càng mất hút haha

Gửi từ H7-3G của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bữa nay con wave cùi lại dở chứng bực chết đc, chạy ngang 3S ngó ngó vô mà phát thèm! Nhưng lỡ đợi tới giờ phút này rồi đành đợi nốt luôn chứ biết sao! 😔
Chúc mọi người 1 ngày tốt lành, nghĩ lễ 30/4 - 1/5 vui vẻ! :p
@duymis Nghe nói ko có 2012 mà tới 2013 mới có
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@placid Oe, là sao nữa hả bác!? 2013!?
đợi nưa hả ta!? :eek:
ui quất thui bác ơiddowwij làm gì nữa. nếu em 12 ra mà đẹp thì giá lại cao. mà xấu thì ex 11 lại cao. bây h e 11 giá đang ngon. quất là hợp lý rùi
wa tháng 5 là biết ,tháng4 im lìm.....lễ ăn chơi bằng xe cũ thôi
ko thích em này, trên em này thích mỗi lốp sau bự đẹp nhìn khỏe, còn lại thích em 2010 hơn. Em này kiểu nửa xe thường nửa xe đua lại lai tí nake bike nữa trụi thụi lụi 😁
@Tu_NguyenproTNT Lâu lắm rồi mới thấy có người thích 2010 hơn 11, xác suất nhỏ quá
vãi! lại có bác muốn "thông" rồi.

Sắp đến tháng 5 rồi mà chỉ nghe tin đồn thôi còn tin 9 xác về exciter 2012 ra sau thì không ai biết hết.Chỉ nghe nói về thay tems thôi.Mà không biết nào mới có đây.Chờ đợi trong mõi mòn.Chỉ sợ tems exciter 2012 xấu hơn exciter 2011 là tiêu.Lúc đó exciter 2011 sẽ bị làm giá cho mà xem.!!!
@manhlong2008 hĩ đợi chờ là hạnh phúc khi biết tin thất vọng càng nhiu
hử lại IX giống Nouvo SX hã.... kiểu dáng của Nouvo SX đc lấy từ ex, và giờ tem của ex đc lấy từ Nouvo SX :eek:
curiosity03
ĐẠI BÀNG
12 năm
hi vọng giữa tháng 5 sẽ coá . hix
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ex11 gần đây tăng giá kinh quá, cách gần 2tuần mà hôm nay ra bảo dưỡng xe hỏi gía luôn mà chênh hơn 1tr với lúc mình mua
hêhe vừa mua xe xong. 44tr bao giấy tờ ở TP Thanh Hoá. 😁 ko đợi đc 2012 nữa
@Mr.Orionth chúc mừng nha, bác mua màu gì thế
@huydinhbd thanks bác .em mua GP bác ak.hihi
@Mr.Orionth Chứ mừng bác nha :D
@manhlong2008 hehe thanks bác. thui rước em 11 đi bác. làm em GP cho nó ngon.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ngưỡng mộ bác quá! Chúc mừng bác! 😁
Ôi, còn em thì vẫn ngồi ngó thôi huhu! :rolleyes:
@duymis quất luôn 1 em đi bác! 2011 là đời đầu của công nghệ pittong diasil + bánh răng xéo. nên có thể chất lượng rất "đời đầu" giống dân ta hay nói.hehe.
@LuanAce Uả công nghệ ấy có từ những đời trươc rùi mà bác.chỉ có bánh răng xéo là mới thôi.chính vì nó ma hú kinh qua.xe mình đc 1500km bắt đầu hú rùi.huhu
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@LuanAce Em cũng muốn lắm mà chưa quất đc! Tới cuối tháng 5 này mới cưới đc em nó! Hix
hihi. mới mua về tập xe. haizz chưa quen lắm vẫn đang còn chết máy suôt 😔
@Mr.Orionth hehee cứ từ từ thế nào e nó cũng phê theo mình thôi ah. mình cứ áp dụng chiến thuật bóp thì nhanh nhưng khi thả ra thì cứ tư từ phê từ từ mới gọi là phê phải ko bác???
@ngocnhanpr_89 hihi lý thuyết thì em cũng đọc qua và nắm đc tương đối, nhưng lúc đi có vẻ tâm lý hơi cóng..... nên vẫn chưa đc phê cho lắm 😁 bác đi phê oy sướng nhỉ.hihi
@Mr.Orionth vâng e thấy mình đi cũng tàm tạm ah nói thiêt với bác mới lúc sáng đi làm chung xe với a kia (xe wave)lúc về thay tài e chở tự nhiên mình đi ex côn tay quen rồi bây giờ qua đi xe wave cái tay trái nó cứ ngờ ngở sau ấy tìm cái côn bóp mà chẳng thấy e đâu đã vậy thêm cái chân hay đi móc số thế mới chết e đi đc 1 đoạn e mới lấy lại cảm giác đi xe bình thường đc ngại gì đâu ấy
@ngocnhanpr_89 hii. đúng oy. lâu ko đi quên ngay. như e đang dùng 87 sang nt bên 12 ức chế kinh luôn dc. cứ nhấn 1 cái rùi thui 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019