Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Hot ExCiter 2012 ....?

Mr.Orionth
19/3/2012 18:19Phản hồi: 490
490 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phát này chac tháng 5 mí ra tem 2012 rùi! Hôm qua ra 3s ngó ngiêng cái kho mà ko thâý có e Ex nào tem khác khác ca? Bi mâý em nhân viên nhòm quá troi. 😁
@bb_gamo giá cả giờ sao rồi bác
@huydinhbd Mìên Nam thì e ko bíêt. 3S Luong Trang, tp Thái Nguyên: GP 42,5chai, RC 40,5 (R ko xem 😁 ) giá trên Ðã bao giâý và chua "cò kè" mac ca?. Ban? GP có yamaha Trân Sáng re hon 1chai (ko fai 3s).
thanks bác. em mới tập đc có 1hoom.hihi thui cố gắng tập vậy.hhihi
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm
ặc!!!! 29/04 rùi không thấy tin tức gì chán vậy ta???huhuhu
nói tóm lại là phải ra chứ!!! sao họ ko nhân dịp lễ này tung em nó ra luôn nhỉ??😃
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangstuped 😕 Hoàn cảnh em y như bác, đợi mà muốn khóc, mà ko muốn đợi cũng ko đc!
@duymis hii . thui đợi đến bây h thì cố đợi nữa bác ak...
Bóp bóp, móc móc, phê phê 😁 cung ko quá khó, bác cu tâp Ðo sô 1 cho tôt Ði. Chìêu chìêu tan tâm chui vô khúc nào tac ý, 2ngày là pro luôn :p
@bb_gamo ok. thanks bác . để em thử xem sao.hihi hqua đang sang đường chết máy. hichic may mà sang hết dg rùi chứ đang ở giữa thì xe nó đâm chết :p:p
@Mr.Orionth hahaha cái gì chứ chui vào gầm xe o to e xém mấy lần đó lúc mình tập xe ko sau chui khó chay từ từ máy vào số 1 chạy 1 đoạn lên số 3 quay trở lại từ số 1 -3 vài lần quen với số 1 rồi cũng quen hết máy số kia ah.
nhưng bác nhớ là đi tốc độ nào thì vào số đó nhá nếu đi chậm qua cua chổ đông ng thì cứ sô 1 hay 2 là đc mấy bữa tập xe cho thằng bạn no chạy từ từ qua cua cùi chỏ mà ko chụi về số làm máy kêu ục ục tắt máy no ko chụi bóp côn liền mén chút nưa là chui vào gầm INOVA rồi nó tái cả mặt teo cả chym lun.😁
@ngocnhanpr_89 đúng oy đó, bây h mới tập em cũng run run.hehe cứ sợ đang đi chết máy thì ko bít thế nào lúc đấy mà có em contaner thì die chắc.hih mà có vẻ xe côn ga nặng hơn số bác nhỉ. em đi 1 lúc mỏi hết tay
@Mr.Orionth Ex tay ga nó kéo 2 dây ga nên nặng là Ðúng rùi bác àk. Nói dzây thui chu tâp xe thì nên tìm chô nào vang ve? mà tâp, ko thì nguy hiêm lam.😁 :D
@bb_gamo vâng. làm em tưởng nó bị sao. em cũng tập trong khu trung cư đấy chứ. có lúc đi về đường đông hơi hoảng 😃
Mình cũng chờ tới cuối tháng 5 coi có ex 2012 ra sau.nếu ko có chắc rước em ex 2011 cho lành 😁.Chờ đợi trong mõi mòn.
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em và thằng bạn cũng vừa mới tập đi côn tay, có lần mượn con GP lần đầu chạy mà 2 thằng chạy vô chợ, lúc lên dốc cầu ko quen tắt máy bị chửi tới tấp, xanh cả mặt 😁! Chưa hết lúc xinhan quay đầu xe chết máy liên tục quê gần chết, thế là thằng bạn em ngán ngược nên ko thík Ex nữa, còn em thì càng đi quen càng mê em nó!
😔 Nói 1 hồi buồn thêm, túm lại bác nào đã và đang sở hữu em nó thì xin chúc mừng, chỉ tội cho mình em..., hix!
@duymis làm gì mà bi quan giữ bác
kissnice92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác làm e nhớ lại kỹ niệm lần đầu mua xe! Mới đem xe ra khỏi hãng bóp côn lên số chạy ụt ụt e mừng mún chết tưởng chạy hok đc lun chứ! E máu wa hượt liên tục gần tới nhà mấy chú giao thông đứng gần nhà e khoảng 3-4 cây cột điện gì đó, e vọt wa cái vù mà có thấy đâu, cũng hên là hok sao! Tới nhà wa lộ tắt máy cái rụp, e đề hoài mà hok dc! Hok bít sao bấm nút đề mà nó im ru hok có ẹt ẹt gì hết! Đụng mấy chú ở đằng kia nữa, thấy cái là chết e! Làm e sợ mún teo chim! Loai hoai 5 phút giữa lộ, cuối cùng phaỉ trả số dẫn bộ zới cái mặt quê thảm hại! Đỡ hơn thằng e!

Sent from my H7-3G using Tinhte.vn
@kissnice92 đúng là mới tập xe côn ai cũng có nhìu kỷ niệm ghế 😁
vừa vào 3s tăng sên.thấy rât nhiều ex2011 côn tay.riêng gp 4 con.hỏi giá bao nhiu tụi nó mặt lạnh tanh trả lời gp:45 chưa bao gì.(tp SƠN LA nhé)bó chym.miền núi mà bán đắt kinh khủng.nhưng công nhận dân trên này chịu chơi ra đương quá nhiều ex
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác sướng rùi, em thì lâu lâu mượn xe thằng bạn chạy vòng vòng chưa đầy 5 phút là trả rồi, xe xịn đâu có dám mượn lâu hihi! 😃
Tới giờ số lần em đc cưỡi Ex là đếm trên đầu ngón tay àk 😕 ! Ôi mơ ước của em, giờ cho chọn 1 em Ex hoặc 1 em girl thì em chọn Ex liền, hihi hixhix😁
@Mr.Orionth Tíêng pô 2011 ko Ðc hay cho lam 😔 net pô thua Ex10. Móc thì....chep.chep :p
@duymis Cứ tiếp đấu tranh đi bạn.!! Mưa dầm thấm đất mà.Rồi sẽ có một ngày bạn cũng sẽ được bóp và sẽ móc vô tư luôn 😁 mình mơ ước đã lâu như vẫn là ước mơ thôi :D
@bb_gamo A tưởng e mới mua chứ, hôm bữa nghe nói đang dự định muh
@placid Cung tính mua e CB400 thui a àk! Ði xem xe rùi, mà xe date 2002, thành ra ko thích lam. Nên hoãn, tích thêm, lên mâý e new date cao cho yên tâm a àk. Mac dù CB400 khá lành. Mua shell xài Ði a ui, bít Ðâu trúng Ducatti "mông tét" 😁
kissnice92
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác đưa xe zô trung tâm tp mà tập! Kẹt xe chừng nữa tiếng là pro côn tay thui! :p

Sent from my H7-3G using Tinhte.vn
tem mới không được đẹp lắm! không biết con Gp2012 thì thế nào
bọn trộm cướp chỗ e hay chạy ex lắm, cả dân quân và công an nữa. ex mà đi đường buổi tối tầm > 9,10h là bị để ý dữ lắm
ex ngày xưa còn ít chứ giờ nhiều người đi quá.sắp tới đây dòng xe phân khối lớn,tay côn sẽ ồ ạt vào VN mình.tha hồ cho ae thèm khát.haha.ai mà mua xe mới thì nhớ khoe cho ae chảy zãi nha.hehe
@LuanAce Bây giờ ex 2k11 là vua của dòng xe số mà.!!! mình cũng khao khát nữa nè 😁
@LuanAce Thuế, phí cao lắm, chắc khó ah
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Bọn hugo nó dị ứng và ác cảm với Ex thì phải , hôm trước đi làm về gặp hugo ách xe lại kiểm tra giấy. Giữa ban ngày mà chúng nó yêu cầu mở cốp. Ghét cái thái độ của nó !
curiosity03
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dinhung bọn Hugo nó tưởng cốp của Ex to lắm ah` , hem bik để đc gi` trong cốp của chiếc Ex nua~ day , cái áo mưa sợ còn nhét ko vừa nữa mà để hàng cấm gi` hem bik
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@nhoxkon123 Hehe. Chắc bọn nó ác cảm với Ex đó mà...
Thôi kệ, nhân viên công vụ mà, mình cứ làm theo, nếu sai mình có thể kiện mà.
sao ex12 lâu ra vậy ta.xem thử thay đổi zì không,cũng vì nó mà tiền mua ex11 hao tổn vào những chuyện không đâu.........nếu không giờ có ex11 chạy rồi.haizzzzzzzzzzz
@buidoiphongtran bác ôm tiền ra gủi 3s giữ cho,bảo với họ nếu ra 2012 đẹp lấy không bảo họ giữ cho 1 con 2011,bo cho nó 1 it là vẹn cả đôi dường khỏi mất ăn mất ngủ
hung1710
ĐẠI BÀNG
12 năm
@buidoiphongtran Cưới vợ thì cưới liền tay đi bạn, lúc mình mua cách đây nửa tháng rồi cũng tăng giá nhưng ít thui, giờ thấy chênh lệch lúc mình mua là hơn triệu nữa rồi, vãi bọn 3S làm giá quá
@hung1710 bây giờ mới thấy tiếc,đi 2 lần mà không mua đc xe,vì bị làm giá với lại chờ thử ex12 ra sao,chứ không giờ có xe đi rồi,chán thiệt,đã vậy lại hụt tiền tiêu bậy,vậy mà giờ này có thấy mặt mũi em nó đâu,góp lúa lại đủ hồi đó có con nào xúc con đó cho nhanh gọn
hihi chuẩn đấy. bác nào thích thì nhích đi. em vừa đi tập xe bị chết máy ở đèn đỏ xấu hổ quá
@Mr.Orionth hi giống mình lúc trước nhung mà khi cảm giác nó ực ực gần tắt máy là bóp côn liền chứ bro thôi lần sau kinh nghiệm chút nhen chứ đi xe xịn mà tắt máy thái que wa ngại gì đâu ấy.
@ngocnhanpr_89 hehe vâng. em đi tập ngon lành rùi nhưng ra ngoài đường đông người thấy cóng. ko đc tự tin cho lắm. 😃 cũng quê kinh lên đc. xe còn chưa có biển
@Mr.Orionth Cái này bình thường mà,từ từ rùi cũng quen thui
xe làm giá quá thì mua làm gì bác, lại tiếp tay cho 3s à, hix
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trời ơi 1/5 rồi mà chưa nghe tăm hơi gì hết! Chịu hết nổi rồi A..a..a..a..a! :mad:
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@duymis Không chịu được nữa thì múc đi pác ! Nghe giang hồ đồn 2011 chỉ một số chi tiết được sx ở Việt Nam. 2012 hoàn toàn sx ở VN
duymis
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dinhung Nghe bác nói em nản thêm 😕! Vì khoảng hè này mới múc đc, lúc đó nếu Ex 12 ra ma` ok thì giá cũng tăng theo, còn nếu gây thất vọng thì Ex 11 lại tăng giá, tiến thoái lưỡng nan rùi 😔!
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@duymis Chấp nhận 50/50 đi pác. Mà cái vụ 2012 linh kiện được sx 100% trong nước cũng chỉ là tin đồn vỉa hè thôi mà.
@dinhung tự hào khi xài hàng Việt Nam 😃
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@huydinhbd Hàng VN giờ khá hơn rất nhiều rồi bác ạ. Nhưng vẫn thua các nước trong khu vực. Bởi cái tư duy và lề lối làm việc của ta chưa khoa học và hiệu qủa.
Tháng 5 rồi.!! hi vọng sẽ ko bị thất vọng nữa 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019