Hot Hot: Hướng dẫn hack Glu mới nhât

jonsiver
9/6/2012 3:38Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bây giờ k hack đc glu nữa thì phải còn mỗi $ thôi 😔(
bkute3110
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoctucp88 Mình chơi còn không có Glu để mà hack bạn à. Mặc dù lên lv vẫn được glu nhưng vào shop thì chẳng thấy j
duicuidien
ĐẠI BÀNG
12 năm
Da thank cong. Thanks bac chu

Sent from my IM-A710K using Tinhte.vn
dusaigon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thử trên game Samurai vs Zombie k thành công bác ơi, nó mới update lên 2.0 nên app này k có tác dụng rùi
oánh dấu phát
giúp em với. e đã hack đc nhưng hôm trc vào SvZ nâng cấp lv, nâng ác liệt quá nó uot ra. bây giờ thì chẳng vào đc game nào của glu nữa cả. gỡ cả game lẫn phần mềm hack ra rồi cài lại mà vẫn không đc. cứ vào là bị đẩy ra. các bro có cách nào khắc phục chỉ em với, ko kiểu này nghỉ chơi game của glu quá hixhix
@brucelee_2605 e cũng bị thế làm sao để chơi tiếp đây ace giúp với
@b3nam Bạn down phiên bản mới xem. Không đượx thì wipe all data thôi.

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
Mình chơi Gun bros và Deer Hunter mà chả hiểu sao ko kiếm được 1 Glu free nào. Có thông báo nhận được nhưng tài khoản vẫn =0 . Bó chiếu muốn hack cũng ko hack nổi ai giúp mình với nhỉ?
nó load từ google Play về nó tự cài luôn
đâu có thấy APK đâu mà xài cách này
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình làm mãi sao ko đc nhỉ.ai chỉ.giùm.với

Sent from my LT18i using Tinhte.vn

dungdepzai
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanh_hoai Làm thế nào vậy bạn.mình đc mỗi tiền

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
Hack tiền ok nhưng không hack được Glu trong android 4.0.3
bác nào xem hộ chút , mình làm theo nhưng chỉ hack dc tiền còn Glu thì =0

mình dùng SS galaxy note , hiện chỉ dùng android 2.3.5 chưa lên 4.0
Nếu chạy Frontline thì có cả tiền và glu, còn các game khác thì chỉ có glu thôi. Mình dùng S2, 2.36 và 4.0 đều chạy tốt.
@caheo127 mình dùng cho Frontline nhưng chỉ có tiền thôi ko có glu bác có thể chỉ cho chi tiết hơn được ko
@thanhphong1608 Thì mình làm đúng như chủ thớt hd thôi
1. Tải phần mềm "File Expert" trên Maket (miễn phí)
2.Tải tập tin http://www.mediafire.com/?fl7e7kaa3xvl24r sau
3. Dùng "File Expert" cài đặt file .APK vừa tải phần 2 ( vào "File Expert" Tìm File .APK nhấn "Install". Xong nhấn "Open" sau đó nhấn "Patch"
4. Thoát khỏi trương trình và vào Game bạn sẽ quay trở về lv 1 và có 1.000.000$ và 1.000.000 GLu
Up kèm file apk patch để mọi người khỏi phải dùng file expert
Frontline_Commando_Patcher.zip
@caheo127 Mình cũng làm như thế nhưng vào game thì chỉ có tiền thôi , ko có glu , hay nhà phát hành game nó bịt lỗ hổng lại rồi
@thanhphong1608 Mình dùng bản fronline 2.0.4 mới cài hồi 8/7 trên Google play, cập nhật thường xuyên mà, có thấy bị chặn gì đâu, bạn cài thử bản apk mình up bên trên lại xem.
o bạn oi dơn ve ui giai nen cai file day' roi sao k tim thay file.apk de íntall the
Mình vừa xóa đi cài lại rồi nhưng vào game vẫn chỉ có tiền thôi , ko có Glu , hixx ko bit tại sao

bạn đã thử dùng cho các game kác chưa
sao mình down file về rồi cài đăt file vừa down ve ok.còn cái phần này minh hok hiểu lắm ai chi giúp minh voi ( vào "File Expert" Tìm File .APK nhấn "Install"
@MRxuxu1 cậu có hack đc glu ko . việc down " file expert " chỉ dùng nếu bạn ko có phần mềm cài file .APK thôi
Có ai hack được gun bros không chỉ mình với
Khi chơi các trò của Glu thì người chơi sẽ tự có một tài khoản glu wallet, tài khoản này dùng chung cho tất cả các trò của Glu(vd: blood n glory, frontline commando, gun bros, Svz, hunter reload....). Khi chạy file patch Frontline commando thì glu wallet của người chơi frontline sẽ có 1t glu, vì vậy glu wallet của các trò glu khác cũng sẽ có số glu tương ứng
@caheo127 mình chơi SvZ , Contact killer , FLCCOMMAN những cài frontline patcher song thì có mỗi COMMAN là có tiền thôi , ko có GLU , các game kac thì ko có j thay đổi cả
@caheo127 Bác có file save của gun bros hoặc mã cheat (xem ở gamecih) không cho em xin đi máy em không cài được trò FC này để dùng cheat
mình không biết đúng không nhưng hôm trước mình làm thế này tự nhiên có 1000000 glu vào game bấm vào cái biểu tượng con glu đăng kí tài khoản xong ra dùng file expert vào sdcard/Android/data xoá cái com.glu.android.gluwallet đi rồi vào game dùng CIH hack glu lên là được. Đúng thì thanks k cũng đừng gạch mình.
mà bi giờ tất cả các game của nó chung glu hay sao ấy trò nào cũng như nhau tiêu hết chung lun
Khi hack các bạn nhớ không nên mở kết nối mạg khi vào game, như thế sẽ mất Glu ấy, và để bản hack chạy tốt thì đừng nên Update, chạy phiên bản 2.0.2 là tốt nhất. Download here https://www.box.com/shared/fe23b4af9ae78ba66ee7

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
@Thanh Hai's thank bac !

mình ko mở mạng là hack dc cả tiền cả GLU luôn , a e để ý nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019